Kama ndio wewe inakutokea hivyo utafanyaje hapo?

Kama ndio wewe inakutokea hivyo utafanyaje hapo?

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,111
Reaction score
34,940
76443_469174123846_7198849_n.jpg
 
Watachelewa kunipata kutokana na mavazi mazito, pia kutakuwa na hofu kufuatia kishindo nikitua majini
 
Hapo ni kusali sala ya kuwa chakula salama kwa hao waheshimiwa baaasi
 
Habar inaenda kunoga kwa sababu unatua dhen linakufunika kwa juu pamoja na hao wabunge kadhaa.
 
Hapo naona ndo siku yako ya ahad Emefika na hapo hakuna cha muwazini wala mnadi sala
 
Nageuka boti, speed yake kama usain bolt
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom