Kama mwalimu wake na Nyerere Bado yu hai ......


Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
694
Likes
13
Points
35
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
694 13 35
Majuzi kwenye habari ilielezwa kuwa Mwalimu aliyemfundisha Nyerere yu hai na ana umri wa miaka 122. World geinness book inaonyesha mtu mwenye umri mkubwa aliye hai hadi hii leo ana miaka 115 na siku 28[today's 24/09/2011 record]!
Kwa nini Serikali ya ccm isimfanyie mpango kwa kukusanya kumbukumbu zake ili aingizwe kwenye hicho kitabu angalau nasi jina la nchi yetu alitangaze?
HEBU JAMANI TUJADILI NAMNA YA KUMSAIDIA HUYU MZEE ANGALAU AAMBULIE HIYO HESHIMA YA KUTAMBULIWA NA DUNIA NZIMA!!
mNALIONAJE HILI?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Aisee, hii habari ni ya kuvutia! Kama ni kweli inabidi tufanye jitihada hata sisi wenyewe hapa JF kuweza kumpatia mzee huyu hadhi yake anayostahili kwenye vitabu vya kumbukumbu na rekodi mbalimbali, hapa Tz na duniani pote kwa umri huo!!
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
juzi kuna mtu mwenye miaka 135 alikufa kigoma TBC kigoma ilitangaza lakini kama kawaida tv yet haivioni vya msingi kama hivi ,TBC dar es salaam haikutangaza habari hii
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Nadhani tatizo kubwa ni kuwa wazee wengi Wa zamani hawana vyeti vya kuzaliwa vilivyotengenezwa wakati alipozaliwa.

Wengi wanatengeneza vyeti wakishakuwa watu wazima au kuandikishwa shule na hivyo umri wao huwa wa makisio tu
 
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2011
Messages
219
Likes
0
Points
0
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined May 30, 2011
219 0 0
Nadhani tatizo kubwa ni kuwa wazee wengi Wa zamani hawana vyeti vya kuzaliwa vilivyotengenezwa wakati alipozaliwa.

Wengi wanatengeneza vyeti wakishakuwa watu wazima au kuandikishwa shule na hivyo umri wao huwa wa makisio tu
Gaijini!
Kinachotakiwa ni ushahidi si lazima viwe vyeti vya kuzaliwa!
Tatizo mi naona ni ustawi wa jamii kutofanya kazi yake na kutojua umuhimu wa kuweka vitu kama hivi kwenye kumbukumbu za Dunia.
Vina mchango mkubwa sana kutathmini maendelea ya nchi husika na afya za watu wake!!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
juzi kuna mtu mwenye miaka 135 alikufa kigoma tbc kigoma ilitangaza lakini kama kawaida tv yet haivioni vya msingi kama hivi ,tbc dar es salaam haikutangaza habari hii
kama vile sijaelewa? Kwani huko kigoma tbc ina habar tofaut na dar? Pole nataka elewa tu
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,210
Likes
4,349
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,210 4,349 280
juzi kuna mtu mwenye miaka 135 alikufa kigoma TBC kigoma ilitangaza lakini kama kawaida tv yet haivioni vya msingi kama hivi ,TBC dar es salaam haikutangaza habari hii
Mbona wapo wengi tu Mkuu! Shangazi yangu mwenyewe ana miaka 125 sasa hivi (ametengeneza ki-ukoo chake cha zaidi ya watu 300 sasa hivi) lakini hajulikani popote zaidi ya wanandugu.

Tatizo letu wa-TZ ni kuona kila kitu cha kawaida tu, utafikiri hatuna wasomi hii nchi.

Maana hizi habari zingekuwa zinasaidia sana kuwafikia hata hao wenye kitabu chao cha World Guiness Book.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Majuzi kwenye habari ilielezwa kuwa Mwalimu aliyemfundisha Nyerere yu hai na ana umri wa miaka 122. World geinness book inaonyesha mtu mwenye umri mkubwa aliye hai hadi hii leo ana miaka 115 na siku 28[today's 24/09/2011 record]!
Kwa nini Serikali ya ccm isimfanyie mpango kwa kukusanya kumbukumbu zake ili aingizwe kwenye hicho kitabu angalau nasi jina la nchi yetu alitangaze?
HEBU JAMANI TUJADILI NAMNA YA KUMSAIDIA HUYU MZEE ANGALAU AAMBULIE HIYO HESHIMA YA KUTAMBULIWA NA DUNIA NZIMA!!
mNALIONAJE HILI?
Guinness
 

Forum statistics

Threads 1,235,997
Members 474,928
Posts 29,242,784