Kama mambo ya udukuzi yamefanyika Marekani! je,kwa Tanzania ilishindikanika kweli?


E.Mkwama

E.Mkwama

Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
92
Likes
10
Points
15
E.Mkwama

E.Mkwama

Member
Joined Apr 24, 2013
92 10 15
Obama Aagiza Uchunguzi Ufanyike Kuhusu Tuhuma za Udukuzi Uliofanywa Urusi Kumsaidia Trump
MUUNGWANA BLOG / 5 hours ago


Washington (CNN): Rais Barack Obama ameagiza uchunguzi ufanyike kuhusu tuhuma za udukuzi zilizofanywa na nchi ya Urusi katika kipindi cha uchaguzi mkuu wa Marekani uliofanyika Novemba 8 mwaka huu ambapo bwana Donald Trump wa Chama cha Republican aliibuka mshindi kwa kumbwaga mpinzani wake, Bi. Hillary Clinton.
 
E.Mkwama

E.Mkwama

Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
92
Likes
10
Points
15
E.Mkwama

E.Mkwama

Member
Joined Apr 24, 2013
92 10 15
ma mode mnisaidie kurekebisha kichwa cha habari. ( MAREKA × = Marekani √
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,941
Likes
6,126
Points
280
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,941 6,126 280
Sisi Tanzania ndo wanatujua vzuri nje na ndani ndo maana hawajisumbui, unafikiri hata hii mikataba waifanyayo hujuaje? Ka si kupata information kwa undani.
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,232
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,232 280
Obama yuko serious kweli?
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,053
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,053 280
Kiongozi wa serikali ya Ujerumani Mama Angela Merkel alikiwa akidukuliwa na Marekani kupitia simu yake. Kwa sasa hii ndio Silaha kubwa sana ulimwenguni. Ni hatari sana
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
Ulipo tupo BI HILLARY CLINTON
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
E.Mkwama, tuko kwenye stone age utadukua nini huku? Mkulu MWENYEWE nasikia anatembeza vipigo kwa maza hausi, Wazungu hawakukosea kutulinganisha na nyani a.k.a Nyani Ngabu
ha ha ha ha du
 
Da vinci jr

Da vinci jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
204
Likes
11
Points
35
Age
26
Da vinci jr

Da vinci jr

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
204 11 35
Watadukua nini? Sisi bado hata hatu tumii computer kiasi cha kusema mtu ata dukua..

Bongo bado makaratasi mengi. Labda wadukue wino
 
E.Mkwama

E.Mkwama

Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
92
Likes
10
Points
15
E.Mkwama

E.Mkwama

Member
Joined Apr 24, 2013
92 10 15
E.Mkwama, tuko kwenye stone age utadukua nini huku? Mkulu MWENYEWE nasikia anatembeza vipigo kwa maza hausi, Wazungu hawakukosea kutulinganisha na nyani a.k.a Nyani Ngabu
Nikumbushe kuhusu uchaguzi wa tanzania wa 2015. Je,ulikuwa wa haki? kumbuka tulitumia system mpya,je tulikuwa salama?
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,897
Likes
3,035
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,897 3,035 280
Nikumbushe kuhusu uchaguzi wa tanzania wa 2015. Je,ulikuwa wa haki? kumbuka tulitumia system mpya,je tulikuwa salama?
ripoti kwani zinasemaje mkuu... baada ya uchaguzi... waangalizi wa kimataifa na tafiti je? nazo zina jumbe gani? au ni wewe peke yako ndio una lalamikia uchaguzi na utaratibu uliotumika mkuu.... eb amka naona upo usingizini mkuu
 
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
1,329
Likes
1,495
Points
280
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2015
1,329 1,495 280
Obama asitake kuadaa watu Marekani hakuna demokrasia na alikuwa akimtambua mshindi tangu awali kwahy asilete majungu ya ngozi nyeusi.
 
G

gromiko

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
69
Likes
44
Points
25
G

gromiko

Member
Joined Oct 18, 2012
69 44 25
Obama Aagiza Uchunguzi Ufanyike Kuhusu Tuhuma za Udukuzi Uliofanywa Urusi Kumsaidia Trump
MUUNGWANA BLOG / 5 hours ago


Washington (CNN): Rais Barack Obama ameagiza uchunguzi ufanyike kuhusu tuhuma za udukuzi zilizofanywa na nchi ya Urusi katika kipindi cha uchaguzi mkuu wa Marekani uliofanyika Novemba 8 mwaka huu ambapo bwana Donald Trump wa Chama cha Republican aliibuka mshindi kwa kumbwaga mpinzani wake, Bi. Hillary Clinton.
OBAMA joka la kibisa
 
M

Mbogo Junior

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
209
Likes
6
Points
35
Age
50
M

Mbogo Junior

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2012
209 6 35
Technology imekua sana. Hapa kwetu si wanaweza pata habari kirahisi ila wamazipata live bila chenga
 
E.Mkwama

E.Mkwama

Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
92
Likes
10
Points
15
E.Mkwama

E.Mkwama

Member
Joined Apr 24, 2013
92 10 15
Obama asitake kuadaa watu Marekani hakuna demokrasia na alikuwa akimtambua mshindi tangu awali kwahy asilete majungu ya ngozi nyeusi.
Obama asitake kuadaa watu Marekani hakuna demokrasia na alikuwa akimtambua mshindi tangu awali kwahy asilete majungu ya ngozi nyeusi.
Samahani mkuu:kwa mfano ikitokea kile anachosema Obama! je,uchaguzi utarudiwa ama ndiyo basi tena?
 
A

Ame

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
3,357
Likes
669
Points
280
A

Ame

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
3,357 669 280
Sisi Tanzania ndo wanatujua vzuri nje na ndani ndo maana hawajisumbui, unafikiri hata hii mikataba waifanyayo hujuaje? Ka si kupata information kwa undani.
Sisi amini na kuambi tuna uwezo wa kuwa salama kama tuta kuwa wazalendo kuliko mataifa yaliyoendelea tatizo letu kubwa ni kutokuwa makini kwa baadhi ya watendaji na wakati mwingine kutokuwa na uwezo wa kung'amua mambo kwa haraka na kulinda taarifa zetu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742