Kama kweli simu za Mnyika na Lissu ziliingiliwa ni Kosa la Jinai: POLISI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kweli simu za Mnyika na Lissu ziliingiliwa ni Kosa la Jinai: POLISI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 24, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    JESHI la Polisi nchini, limesema linaendesha uchunguzi wa madai yaliyotolewa hivi karibuni na Wakili Mwandamizi na Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Mabere Marando, kuwa kuna mtambo wa kunasa mawasiliano ya simu za mikononi umeingizwa nchini kinyemela.

    Akizungumza na MTANZANIA mjini Dar es Salaam jana, Msemaji jeshi hilo, Advera Senso, alisema baada ya madai hayo kutolewa wiki iliyopita, jeshi hilo, kupitia Kitengo cha Simu na Ufuatiliaji, limeanza kazi ya kuchunguza ukweli wa mashine hiyo na kama kweli kuna aliyefanya kitendo hicho hatua kali sana zitachukuliwa.

    “Taarifa za kuwapo na mtambo wa kuingilia mawasiliano ya simu ya mtu mwingine zimetufikia, tunachunguza kwa ukaribu, tunajua suala hili lilianzia bungeni na sasa lipo ndani ya jamii.

    “Kuingilia mawasiliano ya mtu mwingine bila ridhaa yake ni kosa la jinai, sasa tusianze kuhukumu kitu ambacho hatuna uhakika nacho, tusubiri kazi ya uchunguzi ikamilike,” alisema Senso.

    Hata hivyo, alivyotakiwa kueleza ni kwa nini kumekuwapo na uundaji wa kamati nyingi za uchunguzi wa matukio yanayojitokea pasipokuwa na mrejesho wake kwa jamii, Senso alisema matukio ya uchunguzi hufanywa pole pole ili kutoa majibu ya uhakika.

    Aliwataka wananchi kuwa na imani ya Jeshi la Polisi, kwani limejipanga kufanya kazi zake kwa mujibu wa sheria na taratibu zilizowekwa kuliongoza, licha ya kuwapo na kasoro ndogondogo.

    Source:Mtanzania
     
  2. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Angalau angesemea na hoja za jana za Marando. Mimi ninavyowajua mapolisi, wanajua vizuri uhalifu huo na tena sio ajabu wanamlinda mhalifu huyo kwa amri ya vigogo wa serikali na ccm yao. Wamekalia kuti bovu haooo! Walianza kupinga kwa nguvu kubwa, amewaambia anao ushahidi 100% wanagwaya, wanamjua ni jembe Marando. Anaingia kona zote na hawawezi kumfanya lolote, sanasana kulalamika tu tuwaonee huruma. Nilishapoteza imani na mapolisi miaka mingi sana, sababu binafsi nimejikuta wananifanya vibaya wakiwa wanashangilia wameshinda.
     
  3. T

    Topetope JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Polisi ipi inachunguza ni hii ya shemejie jk
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    wamemaliza swala la Dr Ulimboka...
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Hiyo hiyo ya Dhaifu JKilaza
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hawa walishawahi kufanya uchunguzi ukatoa majibu ya kueleweka, wanatuzuga tu hakuna lolote hapo, Jeshi la polisi sina imani nalo tena, hizo sinema zao haziuzi tena.
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,394
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wakigundua ccm inahusika mtasubiria sana majibu
     
  8. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,041
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Wanajua CCM inahusika kwahiyo mtasubiri majibu yasiyokuwepo...hayatoki.
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na mimi ndio nilikua najiuliza...polisi wameunda kamati ngapi mpaka leo hii na hizo kamati zinalipiwa na nani? wasituchezee akili zetu...cdm wakilalamika polisi ndio wa kwanza kuchunguza...ccm ikitoa madongo wala hawachunguzwi au kuambiwa walete ushahidi....they're all just a bunch of currupt thugs
     
  10. M

    Mbunge wa ilula JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uchunguzi usio na mrejesho ni kawaida yao,haya tusubiri hiyo danganya toto
     
  11. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Nafikiri weangeanza hivi,...Wakati wa uchaguzi huyo dogo aliingilia sana simu za watanzania je walimfanya nini au walishachukua hatua zozote?
     
  12. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Dogo yupi?
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,675
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Wanachofanya polisi ni kuisafisha CCM kama TAKUKURU ilivyofanya kwenye sakata la Richmond, wangekuja Scotland Yard ningeamini lakini siyo polisi -CCM.
     
  14. M

    MTK JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,800
    Likes Received: 2,708
    Trophy Points: 280
    KAMAKWELI HICHO KITENGO CHA SIMU NA UFUATILIAJI mpaka leo hii hakijui kwamba jambo hilo linawezekana mpaka kizinduliwe usingizini na Mabere marando, basi ama kimejaa vihiyo au kipo kwa agenda maalum ya kuhujumu makundi fulani fulani katika jamii, na maalum kabisa kama CDM na watu wengine vocal katika kutetea haki za wanyonge na raslimali za nchi, na kina dr. ulimboka na wengineo!! Adriana Mchawi wa jeshi la polisi na vyombo vya ulinzi na usalama vis a vis imani ya wananchi ni nyinyi wenyewe, imani imepotea siku nyingi ni bora liende tu na yote maisha.
     
  15. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 706
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Jeshi la POLISI limejipanga!!!

    Hivi huwa wanajipanga vipi?
    Njagu mmoja nyuma ya mwingine,Foleni?
    Njagu mmoja kulia mwingine kushoto?
    Wanapandiana mabegani?
    wanashikana mikono na kuimba ukuuti! ukuuti !! wa! naaazi! wa naazi!??
    Mduara?
    Delta?
    Mstatili?

    Wanajipanga vipi?

    Changa la macho hilo
     
  16. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,889
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Nitashangaa polisi kumchunguza kikwete!!!!!!
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,622
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Nilipata kusikia (sina uhakika kama ni kweli)kuwa Scotland Yard waweza kuwakodi kufanya upelelezi juu ya jambo fulani kwa gharama zako. Jee hii ni kweli? kama ni kweli Chadema wawaite na sisi tuchangie gharama kama tunavyochangia M4C ili kuwaumbua hawa wenye mbinu za kigaida na wananchi wajue ukweli wa nini kinafanywa na CCM.
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,942
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Hao polisi wanautaalamu gn wa IT?
    Kwann TCRA wasihusike katika hili?
     
  19. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 60
    Mi imani kwa jeshi la policcm ilishantoka,chochote watamkacho dhaifu
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Ila hii Serikali na watu wake nao hawana akili ingawa na wao wanatuona sisi akili zetu zimelala
    Kwa watu Makini kama Kina Mnyika hata kama walitaka kutukana wangefanya mambo ya kijinga kama hayo..
     
Loading...