Sun is Sun
JF-Expert Member
- Mar 13, 2024
- 1,253
- 2,002
- Thread starter
- #41
Acha kabisa.Watu wanahasira mule. Wangekuwa wanaonana wangeuana sana.
Acha kabisa.Watu wanahasira mule. Wangekuwa wanaonana wangeuana sana.
Ule mchezo haupo fair, na umetengenezwa kwa ajili ya kufirisi watu.Nadhani ukikutana live na rubani utampa heshima yake
Hujakosea Mkuu.Unapitia mengi sana kaka
Bora ubeti mara 1000 kuliko aviator.aviator ni balaa, naiskiaga tu sijawahi jaribu japo huwa nabet, na kubeti kwangu mwisho 1000 kwa week, yaani nasuka treni dar to kigoma likidondoka ndo biashara inakuwa imeishia hapo kwa week hiyo
Aviator ni sumuBora ubeti mara 1000 kuliko aviator.
Kivipi hauna hurumaUsitamani kujiingiza kwenye mchezo huo, haunaga huruma😄🤣🤣.