Mkwaha
JF-Expert Member
- Oct 4, 2012
- 1,734
- 3,282
Alijikuta rubani
Huku kanji anamzoom tuuuu
Alijikuta rubani
Huku kanji anamzoom tuuuu
Yeah kufirisi watu Yeah 🤔Kama kuna raia bado anajinadi kuwa aviator inalipa namhurumia, hakuna siku utaweza kushindana na kompyuta.
Huu mchezo huenda ulianzishwa kwa ajili ya kufirisi watu🙃😁.
Aviator ndio kitu gani na mie nipate hela ya kushenyenta mbususuStake high, acha tamaa!. 50k×2odds mara mizunguko mitano ambayo sio ya kufuatano ujapata pesa ya kula bata!. Mida ya kucheza aviator n 6-8usiku.
Halloo, imagine nimekaza roho ngumu masaa mawili ili nidake inayofika 100 lakini wapi .... Ila baada ya kuishiwa tu, rubani akaamua kuikimbiza mpaka 3,000😂😂😂.limekuchapa...😅
Aaa wapi aviator hatabiriki wala hasomeki.kuna muda maalum ukirusha ndege lazima ule tu
Endelea kumshukuru, maana ukijichanganya huku kwisha habari yako.Namshukuru Mungu haya Madude yote ya Kamari sijawahi kuyacheza.
Usitamani kujiingiza kwenye mchezo huo, haunaga huruma😄🤣🤣.Aviator ndio kitu gani na mie nipate hela ya kushenyenta mbususu
Cheza tu mwamba ila pia uzilete hapa ngeu zinazotokana na aviator.Kama kuna raia bado anajinadi kuwa aviator inalipa namhurumia, hakuna siku utaweza kushindana na kompyuta.
Huu mchezo huenda ulianzishwa kwa ajili ya kufirisi watu🙃😁.
Safi sana,kesho ukirudi kucheza utatoboa.Nimefirsika kwa ajili ya aviator na kubaki na madeni tu, wazee aviator sio poa
Jichanganye ustake high.Stake high, acha tamaa!. 50k×2odds mara mizunguko mitano ambayo sio ya kufuatano ujapata pesa ya kula bata!. Mida ya kucheza aviator n 6-8usiku.
Sasa wewe ni bora ukacheza aviator kuliko ilivyo hivi sasa.Stake high, acha tamaa!. 50k×2odds mara mizunguko mitano ambayo sio ya kufuatano ujapata pesa ya kula bata!. Mida ya kucheza aviator n 6-8usiku.
Ana hatari 😁Air India ime crash 1.09🤣
Balaa unakuta mtu anapigwa 200k ndani ya dakika 1.waache mkuu kila mtu afirisike
Nahisi amejifunza, hawezi rudi tena.Safi sana,kesho ukirudi kucheza utatoboa.
Ndiyo bhana.Mkuu bado upo 😁
Nadhani ukikutana live na rubani utampa heshima yakeNimefirsika kwa ajili ya aviator na kubaki na madeni tu, wazee aviator sio poa