Kama hujui dawa ya VVU pita hapa

Kama hujui dawa ya VVU pita hapa

Tatzo ukimwi umezungukwa na conspiracies nyingi sana...
 
Namkubali sana deception ni mwafrica pekee duniani kututoa matongo tongo kuhusu propaganda za ukimwi kama zinavyosambazwa na westerners....
 
ukimwi ni upungufu wa kinga mwilini.. yaani kinga ya mwili inapungua, hii inatokana na sababu mbalimbali na ili kuzirudisha inatakiwa ule mlo uliokamilika, maji mengi na mazoezi ya wastani, hata hapo ulipo inawezekana kinga yako imepungua ila sababu wabongo hatuna utaratibu wa kupima afya, achana na habari za ARV's.. viwanda vya madawa havitengenezi tiba vinatengeneza wateja
 
Back
Top Bottom