Kama hujui dawa ya VVU pita hapa

Kama hujui dawa ya VVU pita hapa

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Posts
476
Reaction score
413
Katika maisha hakuna kitu kibaya kama kupokea taarifa mbaya na hichi ndiyo chanzo cha matatizo yote pale mtu anapoambiwa ameathirika na hapa ndiyo ugonjwa unapoanzia kwasababu ya uoga pia kuhisi anakufa ila kiukweli siyo hivyo, unakuta mtu alikuwa na afya yake nzuri tuu ila atakaposikia kuwa alietembea nae kafa hapa huanza wasiwasi sana na kuishi kwa hofu na mashaka.

Na pale mtu anasikia ameathirika huanza kuishi kwa kukata tamaa sana na msongo wa mawazo na huanza kukonda na akiona amekonda wasiwasi huongezeka mwishowe hali chakula afya inazorota kiukweli huu ugonjwa haupo mwilini ila upo akilini tuu na ndiyo hicho kinachotuua.

Tuamke tuukatae huu ugonjwa wa wazungu ili wapate pesa pia waone watu wanakufa tuu hizi ni nguvu za shetani. Dawa ya VVU ni kuikataa hali yako kwa kupingana na taarifa mbaya tuu.
 
unawapotosha wenzio ndugu yangu
indexrb.jpg

unazani huyu aliikubari hali yake..? lakini mwisho wa siku yakamfika hayo...ushauri wako ni mbaya kwasababu kama mtu akiikata hiyo hali harafu akajinyima chakula bora unazani itakuwaje? chamsingi ungesema ikatae hiyo hali kisha afanye mazoezi na kula chakula bora vya kujenga mwili...na kuacha ngono uzembe..
 
Ukimwi upo na unauwa sana. muombe sana Mungu wako akuepushie kwa njia yoyote ile.

omba akuepushie katika familia yako. ukoo wako na ndugu na jmaa zako.

omba kwa taifa zima omba omba usichoke. muombe sana Mungu. ukimwi uskie kwa jirani lkn muombe sana Mungu usiingie kwako kabisa. kemea kemea sana.
 
Ukimwi upo na unauwa sana. muombe sana Mungu wako akuepushie kwa njia yoyote ile.

omba akuepushie katika familia yako. ukoo wako na ndugu na jmaa zako.

omba kwa taifa zima omba omba usichoke. muombe sana Mungu. ukimwi uskie kwa jirani lkn muombe sana Mungu usiingie kwako kabisa. kemea kemea sana.
ukimwi unauaje mfano ebu tuelezee
 
unawapotosha wenzio ndugu yangu
indexrb.jpg

unazani huyu aliikubari hali yake..? lakini mwisho wa siku yakamfika hayo...ushauri wako ni mbaya kwasababu kama mtu akiikata hiyo hali harafu akajinyima chakula bora unazani itakuwaje? chamsingi ungesema ikatae hiyo hali kisha afanye mazoezi na kula chakula bora vya kujenga mwili...na kuacha ngono uzembe..
mkuu huu ugonjwa upo akilini na siyo mwilini jiulize kwa nini mtu huanza kukonda na kuugua tuu pale anapoambiwa Ana vvu? ebu tuanzie hapo
 
Haya mambo mkuu deception huwa anaweza akayaongelea vizuri..
Pitia thread zake utamuelewa
 
hii avatar yako tu inaonyesha kweli wewe ni mzibua chemba.. ndo mana hata siku ukipewa taarifa una hiv huwezi sthuka maana una uwezekanao mkubwa wa kupata hiv wakati unazibua chemba.
 
mkuu huu ugonjwa upo akilini na siyo mwilini jiulize kwa nini mtu huanza kukonda na kuugua tuu pale anapoambiwa Ana vvu? ebu tuanzie hapo
MM NAKATAA MKUU...UKIMWI UNGEKUWA AKILINI WENYE UKIMWI WOTE WANGEKUWA VICHAA....
 
We kweli ni mzibua chemba maana hata uongeacho huki elewi.baki na hizo fikra zako mwenyewe usidanganye wenzio
 
unaugua unakufa tunazika

Hili si tatizo lako peke yako,mko wengi sana msiojua jambo hili.Yaani hata basics tu hamzijui,itakuwa mambo makubwa zaidi ya hayo?

kama hata maana ya ukimwi huijui,ujue hilo ni tatizo kubwa kwako.Ungejua maana ya ukimwi ni nini usingesema ukimwi unaua,na wala usingesema pia kwamba ukimwi ni ugonjwa.Ukitaka kuzinduka akili muulize daktari yeyote kama ukimwi ni ugonjwa au kama ukimwi unaua halafu usikie atasemaje,halafu baada ya hapo jihukumu mwenyewe uwezo wako wa kufikiri.
 
unawapotosha wenzio ndugu yangu
indexrb.jpg

unazani huyu aliikubari hali yake..?

Hizi ndio tunaziita kasumba sasa...hivi kwa mawazo yako unadhani ukimwi unaweza kukukondesha?Hii ni shida sana kwako..unadhani hiyo picha inawakilisha ukimwi kwa mawazo yako?

Kwani hujui kama mtu mwenye TB anaweza kuwa kama kwenye hiyo picha?Hujui kwamba hata mtu mwenye cancer anaweza kuwa kama kwenye hiyo picha?Hujui kama mtu mwenye kisukari anaweza kuwa kama kwenye hiyo picha?Hujui kama mtu mwenye matatizo ya ini anaweza kuwa kama kwenye hiyo picha?

Kwanini umekariri ukimwi tu?
 
Hizi ndio tunaziita kasumba sasa...hivi kwa mawazo yako unadhani ukimwi unaweza kukukondesha?Hii ni shida sana kwako..unadhani hiyo picha inawakilisha ukimwi kwa mawazo yako?

Kwani hujui kama mtu mwenye TB anaweza kuwa kama kwenye hiyo picha?Hujui kwamba hata mtu mwenye cancer anaweza kuwa kama kwenye hiyo picha?Hujui kama mtu mwenye kisukari anaweza kuwa kama kwenye hiyo picha?Hujui kama mtu mwenye matatizo ya ini anaweza kuwa kama kwenye hiyo picha?

Kwanini umekariri ukimwi tu?
waelimishe mkuu maana watu wengi wanajua ukimwi ndiyo unakondesha hawajui maana ya ukimwi inahitaji uelewa sana na kiukweli ww ndiye ulienifungua akili na nimeenda kufuatilia na kuuliza sana maswali nimepata jibu ndiyo maana wenzetu walioendelea hawafi hivyo kama ss waafrica na hii inatokana na kutokusoma pia kufuatilia.. badala watu wafuatilie jins ya kujikinga kwa kubadili life style ya vyakula na mazingira na vinywaji pia wao wanatumia tuu mtu kwa siku unakunywa soda kumi huwezi Ile sukari iliyotengeneza hicho kinywaj ukipata kisuri hujui chanzo pia mtu unakunywa readbull, Dragon, energy nyingi husomi madhara yake kwanza ukipata high blood pressure hujui chanzo
 
Don't talk about HIV... it's dangerous※※※※※※※※※[emoji663][emoji663][emoji663][emoji663][emoji659][emoji659][emoji659][emoji659][emoji834][emoji834][emoji834][emoji834][emoji834][emoji834]
 
Back
Top Bottom