Kali Zilizobuma"

Director D

Senior Member
Feb 24, 2016
192
250
Habari Wakuu
.
Hivi umewahi kusikia nyimbo nzuri sanaa lakini kwa bahati mbaya nyimbo hiyo haibambi au haisikiki sana.
.
Binafsi Nimekutana na nyimbo hizi ambazo ni kali sana ila zilibuma

1. Sijiwezi-- Nay wa mitego.
huyu jamaa pamoja na vurugu zake zote lakini kwenye ngoma hii alifanya kweli
alisound kihisia na ngoma ni kali mno kwa mchango wa Mr T Touch ambaye alitisha sanaa.
bahati mbaya ngoma hii ilibuma kizembe sanaa.

2. Imebaki Story-- Hemed PHD
Jamaa aliitendea haki hii ngoma ingawa ilibuma bila kutarajia

3. Kizubaneta-- Pah One
kwa wale wanaopenda ngoma za kuchezeka watakuwa wanaijua hii
ni ngoma yenye beat kali mno la kuchezeka ila ilibuma yaan daah

4. n.k
.
Je wewe uliwahi kupenda nyimbo gani iliyobuma??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom