Kali ya weekend: Emergency landing...

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
173,283
2,000
Huwa nawaza ile friction force due to viscosity ya air hawapatagi umeme tuli kwenye miili yao, pindi wanapokuja kusaidiwa na kushikwa ningeshauri wasaidiaji kuvaa grove kuzuia kupatwa na shot.:)
Betri zinakuwa zimeshachomolewa waya... hivyo hakuna connection tena
 

Dina

JF-Expert Member
Sep 18, 2008
3,145
2,000
Kama haya matukio yana ukweli ndani yake, basi imefika wakati muafaka wa serikali kuwabana watoe elimu hii iwe faida kwa nchi. Yaani upande ungo kutoka upande mmoja wa nchi mpaka mwingine? Kuna la kujifunza hapa ili tuokoe gharama...
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
173,283
2,000
Kama haya matukio yana ukweli ndani yake, basi imefika wakati muafaka wa serikali kuwabana watoe elimu hii iwe faida kwa nchi. Yaani upande ungo kutoka upande mmoja wa nchi mpaka mwingine? Kuna la kujifunza hapa ili tuokoe gharama...
Tatizo serikali haiamini katika ushirikina, uchawi wala ulozi... (Japo sio kweli)
 

Alpha13

Senior Member
Oct 26, 2015
141
250
Ndege aina ya UNGO237-8 ya shirika la ndege la WANGA AIRLINE imetua kwa dharula juu ya pa la nyumba mkoani Iringa kufuatia hitilafu kwenye injini.Hakuna majeruhi. View attachment 1184941 View attachment 1184942 View attachment 1184943 View attachment 1184944
Tatizo hizi teknolojia zina gharama sana; kafala, kutokulala usiku na maisha mafupi kulingana na makubaliano (kutaja chache tu)

Heri kwenda shule rasmi kupata teknolojia isiyokua na masharti na vigezo; just brains.
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,544
2,000
Mbona marubani wa hizi ndege wengi ni wanawake!
Hilo nalo wazo pevu. Wanaume tunaachwaje ndani ya nyumba usiku huku wenzetu wanasafiri safari ndefu! Pia mshana jr tusaidie kwa kutumia vyombo vyako vya kiintelijenzia, Je, mhusika ni wa Iringa hapo hapo au ni mgeni kutoka sayari nyingine?? Fuatilia utujuvye isijekuwa alitoroka Msamvu kwani naona ka walioungua pale msamvu
 

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
3,643
2,000
Mshana bwana.. 🤣 🤣 🤣 🤣 .. Nkajua unaongelea ile ya URUSI walotua kwenye mashamba ya mahindi, na watu wote kupona, anyway huyo bi dada alisahau kanuni .. na KUPARAMIA ANGA La wakubwa ambalo haruhusiwi pita
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom