Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakobe aongoza wimbo wa kumpongeza Rostam Aziz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by canaan, Mar 29, 2011.

  1. canaan

    canaan Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna habari kuwa kwenye ibada ya jumapili iliyopita Askofu Kakobe aliwaongoza waumini wake kuimba 'Rostam oyee!Rostam oyee! Hii nikwasababu Rostam Aziz alijitokeza wazi wazi kupinga dawa ya babu wa LOliondo; Source msemekweli la jumapili hii
     
  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    na mm ningeimba
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,713
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    kaishiwa...siyo ushabiki ule..watu wanaumwa na wanahitaji msaada
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,413
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Who is he anyway!
    1. Aliwahi kusema Mreama atakuwa Rais...na hakuwa
    2. Alisema umeme wa TANESCO hautapita mbele ya kanisa lake....na ukupita
    3. Anadai kutibu waumini wake.......hawatibiki na sasa wamekimbilia kwa babau
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hata mm nngeimba pia! Kwn alchkosea RA ni nn? Km ndguze hawajpona kwl aseme wmepna? Co wte wanaoknyw dawa ya babu wanapona! Huo ndo ukwel!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo ujue wanatarajia kumwalika kwenye HARAMBEE YA ujenzi!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,054
    Likes Received: 7,071
    Trophy Points: 280
    PK umeniacha hoi...kwa hiyo kakobe anacheza na mind ya rostam bwahahahhh
     
  8. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu hawana imani!!!!
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    j2 ijayo atasema rais 2015 atakuwa Rostam.
     
  10. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mchawi tu huyo. Kaishiwa.
     
  11. semango

    semango JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama huna imani utaponaje?babu anakwambia lazima uwe na imani ndio upone.we unakurupuka na mahirizi yako unategemea utapona!!!!
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kwa hyo alchosema RA ni sahihi na inabd aambiwe kuwa hao ndugu zake hawakuw na iman! Mm ckubalian na wa2 wanaosema et kila alyekunyw dawa ya babu amepna maradh yake. Iman ni k2 cha kwnz then dawa ya babu ndo ifwate. Ntake radh ndg yng cz cjawah / ctarajii kuvaa hiriz maishan mwngu! Namwamin Mungu m1 tu. Kuvaa hiriz ni kukosa Iman kwa Mungu wangu so cwez vaa kamwe!
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pia hawajatubu na kujutia dhambi ya ufisadi.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kwan hao ndg zake nao ni mafisad? Ina mana wte wanaopna roho zao ni nyeupe km theluj? Hawana dhamb kbsa? Au dhamb ya Ufisad 2 ndo mbya kulko zote? Iman ndo ya muhm zaid. Zamb zko utatub ukshapona1
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kama imefika wakati akina Rostum wanaimbwa makanisani - basi jeuri ya pesa itatumaliza!
     
  16. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Achani kuwasema watumishi wa bwana ovyo tena bila ya kuwa na uwakika. Wengine ni ma agent wa shetani wanaleta habari humu ili watu waingie kichwa kichwa na kuropoka wanajua kuwa watapata laana na ndiyo hicho wanakitaka.

    Mambo ya watumishi ni heri ukae kimya kuliko kuingia kichwa kichwa. nitaleta verse kukazia hii topic ngoja nikae kwenye concodance yangu!
     
  17. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,602
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Message yako imekaa kama ya darasa la nne tulipoanza kuandikia wino bila mbinu ya kuufuta.

    Sweetlady, kuna option ya ku-edit kama unakosea kuandika.
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Hivi kakobe anaweza kuweka wazi mapato ya kanisa lake na matumizi?
     
  19. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitegemea Mafisadi wapone????, Babu aliweka wazi wasioenenda sawa hawatapona...
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,324
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Dadangu tukianza kuimba watu makanisani tutaweza kweli??
    Maana wa kuwaimba wapo wengi sana, kanisa ni mahli pa kumwabudu na kumsifu Mungu unless matumizi yamebadilika.

    Bila kujali alichosema RA wala tuhuma za ufisadi juu yake hata angekuwa Kadinali Pengo bado hakupaswa kuimbwa kanisani.

    NB: Maelezo yangu ni halali iwapo tu waliimba !
     
Loading...