Kaka yake hanitaki kisa mie sio mchaga

[emoji23][emoji23][emoji23] udugu selfika inagoma ku open, ina loads tyuuh,
Sijui shida nn lol.

Ushapitwa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Jana kulikua na kivumbi, mchawi kanyolewa nywele bila kutia maji kichwani
 
Dada zenu wanaolewa na kabila lolote Lakini?
 
Hakuna kabila mavi Kwa ukabila kama, wachaga na wamasai. Wachaga hata shetani anawakataa
 
...........very close na tumeshasex kama Mara mbili.................

vijana mna safari ndefuuu, hata ingekuwa mnafanya kila sikuuu, ukweni hukubalikiiii.
 
Punguzaaa hasiraa kijanaa... umaskin wako wachaga wanahusika nao vip??
🤣🤣🤣🚴🚴🚴 nina riziki halali sio kama wizi na dhuluma za kichaga, karibu upate ladha ya pesa tembelea Dodoma na Sakina Arusha ujionee
 
Manzi ametoa msimamo gani?

Maana ulichofanya hapa ni kuja kutangaza maoni ya kaka yake (hearsay) na haujaweka mazungumzo thereafter....
 
Tafuta hela wewe....
Hata ulivyoandika unaonekana tu huna hela....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…