Kagera Sugar na Serikali kama Birthday ya Ronaldo wa Madrid

Kagera Sugar na Serikali kama Birthday ya Ronaldo wa Madrid

HUjaandika kitu cha kueleweka hapo...unataka tupate ujumbe gani eti. Rudi darasani ujifunze kuandika ujumbe.
Tumeshatoka huko , endelea kusoma zaidi ya ulicho quote ili ujielimishe kidogo. Km uliamini upinzani walikunywa viroba wakapata akili , na wewe ukawa unapiga sirini, sasa mnaumbuka hadharani, sidhani km nina cha kukusaidia.
 
Its Funny, Christian Ronaldo aliangusha party kubwa na kutumbuizwa na mwanamuziki kutoka Brazil, baada ya party ilibidi mwaka mzima Gerald Pique, mchezajiw a Barcelona nayechukiwa sana kuishukuru hiyo party kwani msimu huo Barcelona ilichukua makombe ya kutosha, na Lionel Messi kuwa mchezaji bora Tena.

Mwaka huu Kagera sugar waliandaa Documentary moja yenye mbwembwe sana , ilitumbizwa na mtangazaji mwenye Mbwembwe sana baada ya kujipatia umaarufu ktk masuala ya kuchangisha michango kwa watu weny uhitaji wa matibabu ya ghali.SI mwingine ni SAM MAHELA. Ktk hiyo documentary Waziri mkuu, na rais walionekana kuvutiwa sana na mafanikio yalionyeshwa na hicho kiwanda. Hapa RONALDO ALIOMBA TIMU YOTE IMPE MIPIRA ILI AFUNGE YEYE"..Yaani SUkari ya nje izzuie

Nilipioona tuu hiyo documentary, kwa uelewa wangu mdogo na data sahihi nilizo nazo ktk historia ya matukio ya hii nchi nilijisemea tuu..hii ni "HII NI PARTY NYINGINE YA RONALDO YA KUUIaNGUSHA MADRID" . Nilipata huruma sana kwa mtawala wetu, nilijua siku sio nyingi tutafurahi.Na kitakachotupa furaha zaidi si kitakachotokea ila jinsi kitakavyoshughulikiwa.
Mimi nimekuelewa ila kuna kitu ambacho nitatofautiana na wewe. Hili la zuio la sukari ya nje halikuanza na Magufuli, lilianza na kamati ya bunge lililopita.
 
Tumeshatoka huko , endelea kusoma zaidi ya ulicho quote ili ujielimishe kidogo. Km uliamini upinzani walikunywa viroba wakapata akili , na wewe ukawa unapiga sirini, sasa mnaumbuka hadharani, sidhani km nina cha kukusaidia.
Teteee...umempa za uso. Huyo sawa na dogo aliyeulizwa rais wa Sudani nani akajibu Alshabaab...

Asichokielewa nini hapo?...tatizo la kupiga makofi ovyo bungeni limewafanya wengi kutofikiri nje ya walipo. At Great Thinker...
 
Mods lazima mpitishe sheria JF watu wasiingieJF huku wamekunywa viroba na banana.
 
Mimi nimekuelewa ila kuna kitu ambacho nitatofautiana na wewe. Hili la zuio la sukari ya nje halikuanza na Magufuli, lilianza na kamati ya bunge lililopita.
Haha..mzee nimekuja hapa kuandika km radical, sina kupepesa macho au kujibu swali ambaloo lina utando utando au halijibiki. Ni kawaida ya watz kujiuliza maswali yasiyojibika au yasiyo na maana ndio maana majibu yao nayo ni ya hovyo.

Siku naiangalia ile documentary na ndani kuna Mag, Maja. Kuna maswali mengi sana nilijiuliza na sikuwa na kosa hata moja. Ile show ilitoa sura ya ajabu sana ktk hii nchi. NIlijiuliza kwa nini nguvu nyingi sana zinatumika kutafuta watu mbadala ya watanzania wenye weledi chapa kazi,wenye kufanya vitu halisia. Ok..nikusaidie tuu kuweza pata namna ya kuendelea jadili...HAYA MAGU NDIO KAJA IMPLEMENT HIZO AKILI ZA BUNGE TULILOONA NINI KINAONGOZA MAAMUZI YAO.
 
we
Kitu hiki ndicho kilicholeta haya madhara Na bodi ya ikatumia,kanunu kuwa bosi huwa sawa Na akikosea kumbuka kanuni ya kwanza bosi huwa sawa wa.qkaona wasimpinge waunge mkono hoja hoja ikaungwa mkono sasa matokeo yapo kwa wananchi kauli ya pili ya bosi ni kuhujumiwa Na wafanyabiashara wakati kosa linajulikana je kama alihujumiwa Na hawa wafanyabiashara yanini aliagiza nje ?
wewe hauelewi walimdanganyackuwa sukqri yao viwandani hainunuliwi ndio wakawa hata hawanunui miwa ya wale wajasiriamali maskini waliojaribu kulima vishamba vyao kyzunguka maeneo ya viwanda
 
we

wewe hauelewi walimdanganyackuwa sukqri yao viwandani hainunuliwi ndio wakawa hata hawanunui miwa ya wale wajasiriamali maskini waliojaribu kulima vishamba vyao kyzunguka maeneo ya viwanda
sukari hata siku moja haitoshi ,na ikitosha kwetu kwa majrani haitoshi. Cha kujiuliza WAWEKEZAJI WALIKUWA NA SIFA,WALIPEWA KIWANDA KWA KWA NJIA SAHIHI?NI NANI HAO? KM WALIKUWA NA SIFA. JE DISTRIBUTORS WALIOPEWA WANA UWEZO AU WALIPEWA KWA SIFA NYINGINE AMBAZO HAZINA HARUFU NZURI KTK VIGEZO VYA KITAIFA? KWANINI DISTRIBUTORS WA KIWANDA KM TPC WASIKARIBISHWE AU KUPEWA NAFASI NA SI HAYA MAOMBI MAALUMU KM BIRTHDAY YA RONALDO?
 
Mods lazima mpitishe sheria JF watu wasiingieJF huku wamekunywa viroba na banana.
Haha. Sawa. mkuu umeshapiga gizani sasa unaabika hadharani. Mmedanganywa sana kuwa kiroba kinaboost akili.
 
Huwa nacheka sana ktk soka watu wakiongea maneno ya kejeli kwa Pique , wanamwita msema hovyo alivyomshukuru mburudishaji ktk birthday party ya CR& , au trump, kwa fikra za kushikiwa na wachambuzi walifikia hapo kwa njia za populist. Mimi na wengine wachache tutakichukuru kiwanda cha Kagera Sugar na SAM MAHELA kwa ile Docucmentary. It was lovely, niliiangalia kwa makini, na kuwasikiliza wasemaji wote. Nikaishia cheka.Nilisema tuu nasubiri wiki mbili. Sikutaka sana kupost itu hapa JF kwa vile JF imekuwa shida sana kwa real posts, na pengine .Ningepost thread hapa ingebadili muelekeo wa serikali .Na mimi sikuhitaji hilo . NIlihitaji hii seriklai ione jinsi imelishwa maigizo kwa miaka kwa kiasi cha kufumbwa macho.


Na hii ni kwa documentary nyingi tuu za taasisi za umma, ipi hutocheka National House, polisi, Tanapa?Tanesco?Mamlaka za Maji, Wizara? Zote utaona udogo wa fikra na maigizo ya kijamaa. Zote ni zile biashara za kupaka mawe rangi ktk nyumba zisizo na choo, yote ni km kuajiri na kuongeza mishahara ktk biashara isisyo zalisha. BAADAE KILIO NI KUHUJUMIWA NA MABEPARI, na hiili la kuficha sukari. Miaka Yote Serikali na wafanya biashara huficha chakula huku watz wakifa ila hakuna aliyewahi nyang`anywa mahindi. Sijui mahindi na sukari nini muhimu kwa watu wasiopata hata chai asubuhi?Au waulizwe mawaziri na wabunge walevi km wanakunywa chai hata asbh. BY the way hakuna hata mmoja aliyetambua tatizo ni serikali kuhodhi leseni na hivyo kupunguza supply
 
Mi sijaelewa kilichoandikwa [emoji15][emoji15]
Mara Ronaldo
Mara kagera sugar [emoji28][emoji28]
 
Haha..Test ya kwanza imetoka ktk unexpected place. Karibu kabisa na nyumbani kwa Hapa kazi tuu, tena ktk kipindi kilichoandaliwa vizuri kabisa , km staging stone ya kuanza mpongeza kijana wa nyumbani, kisha kiwanda kitumiwe kujenga leagacy ya hapa kazi tuu. Its completely km Party ya C Ronaldo ktk harakati zake kujenga stage ya kupewa pasi za kufunga magoli kuliko Bale ili mwisho wa Siku awe na magoli mengi kuliko Messi. Matokeo Madrid Kapa. Kilichofuatia ni fujo madrid.Kinachofurahisha hili jaribio si tuu kwamba limeharibu upepo, ila limeonyesha hata jinsi ya kukabiliana na tatizo kumeongeza matatizo ambayo kuisha si leo na mengi tutaona.
 
Hizi Shows zitakuwepo nyingi sana. Kwa mtaji huu mkubwa wa watendaji wa serikali wasio na kazi km wakuu wa wilaya, mikoa na taasisi zisizo na watu wenye weledi, ni wazi zaidi ya kuwa busy kutafuta KICK za kipuuzi hakuna cha kuwaweka karibu na meza kuu.

Mbaya zaidi kwa hii nchi hizi shows zote zitaishia kutengeza ndoto mbaya kwa watz , na mbaya zaidi utawala utababika sana kukabiliana na hizo ndoto mbaya.
 
Huwa najiuliza ni kwamba waandaaji wa hiyo documentary hawakufikiri na kuona mbali au waliamua kujipa ujasiri wa ndiooo.
 
sasa badala ya kufunga, kaweka mpira kwapani na kuwahadaa watazamani mechi ni kali sana na wategemee magoli meeengi watakayo shuhudia bila kulipia mechi. ..kazi kweli kweli.
 
Problem ipo juu zaidi ya hapo. CCM ilijenga nchi isiyo halisia na hivyo sasa wanafanya maamuzi ktk msingi usio halisia.Sijawahi jidanganya ktk maisha yangu ndio maana huwa nachukua njia ngumu. Bahati mbaya sana nchi hii watz wengi fikra zao zimeharibiwa sana. siko zote huwa nasema .CCM UWEZO WAP NI KUTUNGA UONGO UNAOTOSHA KUWADANGANYA WAO TUU. Ndio maana wanachodanganya nacho wananchi wao ndio hukiamini zaidi kuwa ni kweli. Waliwaita wapinzani wanywa viroba,sasa wabunge na mawaziri wao wanashindwa elewa kwanini wapinzani wana hoja hivyo? Ni kiroba nini?Sasa wanakunywa hadi wanadhalilika hivi.

Mtu asiyeweza kusoma na kelewa maandishi ya zamani yalioandikwa kwa lugha ya kizamani na yalioanza kuchakaa hataweza kukuelewa milele...hongera sana kwa habari, kumbe ndo maana sukari imeadimika kwa sababu ya kuwapa watu wachache faida!
 
Back
Top Bottom