Wakora!Nyumba ya kawaida tu ya mzee Kibani huko Kanyigo, KikukweView attachment 1059822View attachment 1059824
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kaa ukijua kuwa watz wengi ni ant haya.Haya ndio makazi ya kijijini ya wakazi wa kawaida tunayoyazungumzia, sio huu ujinga wa mahotel na magest wachaga wanayoleta.
Hapa ni Kata Kashenye, tarafa Kiziba wilaya MisenyeView attachment 1073217View attachment 1073218View attachment 1073219
Sent using Jamii Forums mobile app
Na hiyo ni misenyi bado muleba na karagwe bila kusahau bukoba vijijiniHapa ni Ruzinga, huko Kiziba. Nyumba za wananchi tu za kukaa. Wilaya ya Missenyi.
View attachment 1073083View attachment 1073084View attachment 1073085
Sent using Jamii Forums mobile app
Na wale wenzetu wazee wa mahoteli na magest tuwekeeni hizo gest zenu za magorofa sasa nazo tuzione[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Akikutongoza atajishusha Tu.Tangu lini mhaya akajishusha??[emoji125][emoji125][emoji125]
😂😂 kawaida yenu mnajipaga sifa hadi ambazo sio zenuAkikutongoza atajishusha Tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwenye Uzi huu kipi si cha wahaya baby?[emoji23][emoji23] kawaida yenu mnajipaga sifa hadi ambazo sio zenu
Ninacho wapendea wengi wao wako vizur kichwani
Kashenye kwa Baba Jack hapa napajua. Namuona Kemmy kwa mbaliiHaya ndio makazi ya kijijini ya wakazi wa kawaida tunayoyazungumzia, sio huu ujinga wa mahotel na magest wachaga wanayoleta.
Hapa ni Kata Kashenye, tarafa Kiziba wilaya MisenyeView attachment 1073217View attachment 1073218View attachment 1073219
Sent using Jamii Forums mobile app
Mchawi mpe sifa yake. Asante[emoji23][emoji23] kawaida yenu mnajipaga sifa hadi ambazo sio zenu
Ninacho wapendea wengi wao wako vizur kichwani
Hii ni karagwe km 100 kutoka bukobaMkuu hizo Ni za Bukoba TU,wawekee na za MULEBA,NGARA,KARAGWE Wajue kuea wahaya sio wa mchezomchezo atii!
Ngoja nkupandishie zangu za bukoba
Kama huelewi maudhui Bora ukakaa kimya we mnyamahanga ndo maana wahaya watazidi kuwaburuza katika sekta zote hata kuwagongea wake zenu pia shame on youTutumie na magodoro nasikia hayatolewi nylon kwa ajili ya kufanya katerero (squirting)
Hiyo bukoba Vive beach ni kadogo lakini Kamasheheni vitu kibao kuliko beach kibao za TzNgoja nkupandishie zangu za bukoba
Nilidhuru wakati fulani....kiukweli ni enjoy
Ngoja tu share
Ova
View attachment 1073564View attachment 1073567View attachment 1073568View attachment 1073569View attachment 1073572View attachment 1073574View attachment 1073577View attachment 1073578View attachment 1073579View attachment 1073580View attachment 1073581View attachment 1073583View attachment 1073590View attachment 1073592View attachment 1073593View attachment 1073594View attachment 1073595View attachment 1073597View attachment 1073599
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata mimi nlishangaaHiyo bukoba Vive beach ni kadogo lakini Kamasheheni vitu kibao kuliko beach kibao za Tz
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante sana !! Watakugongea dada zako na mama yako na watakuburuza wewe na familia yako hunijui sikijui usiniletee ujuaji wako fala wewe siku nyingine usiniletee ukuma wakoKama huelewi maudhui Bora ukakaa kimya we mnyamahanga ndo maana wahaya watazidi kuwaburuza katika sekta zote hata kuwagongea wake zenu pia shame on you
Sent using Jamii Forums mobile app