Kagasheki: Msigwa analipwa na mafisadi kuwatetea

Kagasheki: Msigwa analipwa na mafisadi kuwatetea

Status
Not open for further replies.
Mkuu wewe ndiyo mnaoanguka kifafa kama jesca halafu unatuhu mimi bavicha mnamatatizo sana kazimyenu ni kutukana hata kama vitu vikowazi.

Bavicha wasikusumbue akili wamekaa kama mamburula pale wanasukumwa na remote hao,kazi yao kubwa ni kutembea na sumu mifukoni kwenye baa.
 
hahahaha hata bibi yangu kule kijijini awezi kubali utumbo wa namna hii.
 
Vyombo vya habari leo likiwemo gazeti la Uhuru vimeripoti kuwa mbunge wa Iringa mjini Peter Msigwa analipwa na mafisadi ili awatetee kwenye maeneo mbalimbali ikiwemo bungeni.

Hayo yalisemwa na waziri wa Mali Asili na Utalii, Balozi Kagasheki kuwa miongoni mwa mafisadi ambao anawatetea ni pamoja na wale wanaofanya hujuma kwenye hifadhi za wanyama pori.

Wito wangu kwa Msigwa: Ni vema akafanya kazi ya kutetea watu waliomchagua siyo mafisadi.

iv uliye post hii habari umeishia darasa la ngapi..kusoma hujui hata kusikia husikiii
 
Kabisa mkuu, si JF zamani ilikuwa ikiitwa JAMBO FORUMS, baada ya kubinfsishwa kwa CDM na kuitwa jamiiforums ikabidi hawa vijana wapate ajira, sasa lazima tukubaliane na hali halisi ya kubadilishana mawazo na watu walioko kazini ni kama mabosi wetu.

mkuu umeniongezea kitu kumbe cdm ni wamiliki wa ...........du sasa nimejua mkuu.
 
Ati nini? kwa hiyo CHADEMA hamumpendi JK kwa sababu ni Muislamu? Hakika dhambi ya udini ndani ya CHADEMA haitakaa ijifiche, mnajaribu kujisafisha lakini mwisho wa siku mnaropoka, kma leo umeropoka.

Ati nini? Kwa hiyo msigwa na Slaa mnawaponda kwa ukristo wao? CHUKI zoote hizo... Matusi yoooote hayo ni DINI tu? Kwa hiyo mko CCM kwa sababu ya dini?
 
Kagasheki amechanganyikiwa Nyumbani kunawaka :A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1: na Kashindwa kuwashughurikia majangili kina kinanan anaamua kuropoka, 2015 hupati ubunge tena tumekuchoka.
 
Ati nini? Kwa hiyo msigwa na Slaa mnawaponda kwa ukristo wao? CHUKI zoote hizo... Matusi yoooote hayo ni DINI tu? Kwa hiyo mko CCM kwa sababu ya dini?

Udini unaueleta wewe kwa sababu ni mdini na hicho unachokitafuta hapa hukipati,wewe ndio mdini ndo maana unahubiri udini?
 
Kama mnajua hivyo mnatafuta nini hapa?

shetani dawa yake ni kumkabili siyo kumkimbia uzushi wenu na umbea wenu lazima utolewe majibu on the sport au hutaki utaiva mwaka unatokwa povu bado.
 
Maccm mtataja mbinu zenu zote mwaka huu... Kumbe huwa mnawalipa wale wanaowataiti eeh... Japo najua kwamba daima "Anayemlipa mpiga zomali ndiye anayechagua wimbo". Kama ingekuwa kweli Msigwa analipwa na maccm lazma mngekuwa mnampa sifa na kumpetipeti. Lakin kwa maneno haya... ujue MSIGWA kakataa malipo... Anapigania watz. Mtajitaja wote

huyu msigwa analipwa na waporaji ngorongoro wala siyo ccm tafiti kwanza.
 
Udini unaueleta wewe kwa sababu ni mdini na hicho unachokitafuta hapa hukipati,wewe ndio mdini ndo maana unahubiri udini?

Nakizungumza nikionacho hapa.. kiko wazi.. Nina uhakika 100% niliowa-quote hapo juu wote ni imani moja. Ukikataa nakuibulieni ushahidi kutoka kwenye profile ZENU.. Acheni UNAFIKI.
 
Kwa hiyo mumeo ndiye atakayegombea?


Pole sana dada hakuna tena posho ya ushemeji utakayopata kutoka kwa shemeji yako msigwa,si umezoea unaenda kwake unakenua meno kila mara kisha unaambulia ka elfu kumi,sasa sijui ulikuwa unataka na wewe akuoe?!,ila tunamshukuru dada yako amekaa chonjo sasa na wewe kwa sababu anajua umejazia kuliko yeye.
 
Kagasheki amechanganyikiwa Nyumbani kunawaka :A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1: na Kashindwa kuwashughurikia majangili kina kinanan anaamua kuropoka, 2015 hupati ubunge tena tumekuchoka.
 
Vyombo vya habari leo likiwemo gazeti la Uhuru vimeripoti kuwa mbunge wa Iringa mjini Peter Msigwa analipwa na mafisadi ili awatetee kwenye maeneo mbalimbali ikiwemo bungeni.

Hayo yalisemwa na waziri wa Mali Asili na Utalii, Balozi Kagasheki kuwa miongoni mwa mafisadi ambao anawatetea ni pamoja na wale wanaofanya hujuma kwenye hifadhi za wanyama pori.

Wito wangu kwa Msigwa: Ni vema akafanya kazi ya kutetea watu waliomchagua siyo mafisadi.

Nadhani ingekuwa vema ingefafanuliwa anawatetea mafisadi kivipi ili na wengine tupate kuelewa zaidi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom