Kagame sends out warning to dissenting RPF cadres

Kagame sends out warning to dissenting RPF cadres

"Those who give us aid, where do they get the means? Aren't they human like you and I? If you perceive yourself as poor, you will remain poor. If you believe yo...u are worth more, you will achieve more. Dignity is about saying no to always being the recipient of help. It is about being determined to achieve self reliance.
Our role as leaders is to deliver a better future. Your role is to demand accountability. We know our past but today we look forward towards a prosperous future for this generation and the next."
– President Kagame speaking to thousands of residents in Gikomero sector, Gasabo District.
And the same mouth said "I will hit you ' when the time is right", and ended up by being hit instead.
Believe politicians at your own peril.
 
jMali
Mkuu this guy Kagame lives in perpertual fear for his own legacy and life.
He talks tough but cannot deliver the peace to the ordinary Rwandan.
 
Last edited by a moderator:
(Kwenye maelezo yako kila kitu kinaonekana )

Haya la muhimu unalotakiwa kujua Siyo shida kumjadili Rais wako wa Rwanda, Shida ni kumjadili huku ukijifanya ni Mtanzania.

kwa hiyo nikikubali kuwa mimi sio mtanzania utarudi kwenye mjadala?
 
mkuu umeongea ukwel mtupu,this guy ni mnyarwanda tena naona ni hutu extremist afu anajifanyaga eti anatoa maoni yake kama mtz,mtz gan ww kila topic inayohusu rwanda upo tuuu?mbna wenzako hao wakina koba&company wanajulikana ni watusi n nobody cares ,wao huwa hawajifich wao ni wanyarwanda pure wala sio kama ww unatoa maoni yako ukizuga ni mbongo!watu humu tunaku deree tu unavozuga ni mbongo afu mwnyw unajiona mjaaaanja!

jibuni hoja watutsi sio kujadili uraia wa mtu, mbona mimi siishii tu kusema murutongore ni mtutsi-extremist bali najadili whatever this tutsi brings to the table? Nyinyi watutsi-extremists hamna hoja yoyote, ndio maana mnashikilia uraia wa mtu, uhutu, interahamwe, FDLR, collaborator, traitor na blah blah zingine kama silaha. Assuming mimi ni all of those, inapunguza nini au inaongeza nini katika mijadala yangu?
 
Last edited by a moderator:
jibuni hoja watutsi sio kujadili uraia wa mtu, mbona mimi siishii tu kusema murutongore ni mtutsi-extremist bali najadili whatever this tutsi brings to the table? Nyinyi watutsi-extremists hamna hoja yoyote, ndio maana mnashikilia uraia wa mtu, uhutu, interahamwe, FDLR, collaborator, traitor na blah blah zingine kama silaha. Assuming mimi ni all of those, inapunguza nini au inaongeza nini katika mijadala yangu?

You lost it bwooy..wamekushtukia.
 
mkuu umeongea ukwel mtupu,this guy ni mnyarwanda tena naona ni hutu extremist afu anajifanyaga eti anatoa maoni yake kama mtz,mtz gan ww kila topic inayohusu rwanda upo tuuu?mbna wenzako hao wakina koba&company wanajulikana ni watusi n nobody cares ,wao huwa hawajifich wao ni wanyarwanda pure wala sio kama ww unatoa maoni yako ukizuga ni mbongo!watu humu tunaku deree tu unavozuga ni mbongo afu mwnyw unajiona mjaaaanja!
100%...these arseholes never tell the truth.
 
jibuni hoja watutsi sio kujadili uraia wa mtu, mbona mimi siishii tu kusema murutongore ni mtutsi-extremist bali najadili whatever this tutsi brings to the table? Nyinyi watutsi-extremists hamna hoja yoyote, ndio maana mnashikilia uraia wa mtu, uhutu, interahamwe, FDLR, collaborator, traitor na blah blah zingine kama silaha. Assuming mimi ni all of those, inapunguza nini au inaongeza nini katika mijadala yangu?

Mkuu defend kabila lako na unyarwanda wako Kama wenzako wanavyofanya hapa co kulia lia huk unazuga Mbongo!ni hayo tu!Lazma uwe proud na Taifa lako la Rwanda co unajifanya Unaipenda TZ knoma wkt wabongo wenyew wanakuchora tu unavopga makelele tu!
 
Last edited by a moderator:
You lost it bwooy..wamekushtukia.

Nyinyi Tutsi-extremists huwa mna matatizo ya kujisahau. Zile behaviour zenu huko kwenu za ubabe na vitisho sometimes mnajisahau na kuzifanya nchi za watu, halafu mnashangaa hampati the same reaction. Ndio maana kagame wenu aliropoka kuwa atampiga kikwete, hii ni kwa sababu huko kwenu ni kawaida kwake akisema atampiga mtu, hakuna mtu atahoji hoji.
Sasa na hapa napo JF mnajisahau kuwa sio Rwanda. Huko kwenu Rwanda ukiambiwa wewe ni Mhutu, interahamwe, FDLR, Genocidaire etc, ni matusi makubwa kweli na yanahatarisha usalama wako, na hata kama ulikuwa na hoja mwenyewe utazikatisha hapo hapo. Lakini mnachosahau ni kuwa huku nje ya Rwanda, maneno yote hayo yanamaanisha simply mtu ambaye mmeshindwa kumjibu hoja zake. Ndio maana mkishaanza tu kuniita maneno hayo, mimi nachukulia kuwa nimeshawashinda intellectually. Mfano: haiwezekani mimi niseme saa hivi ni saa kumi na mbili jioni, halafu wewe badala ya kuthibitisha au kukanusha kwa kuangalia saa inasemaje, wewe jibu lako liwe ooh, jMali ni interahamwe, FDLR, genocidaire...hapendi watutsi, hampendi kagame, blah blah blah. Ongeeni kwa facts for once.
cc: nyumba kubwa masopakyindi kambitza wa kupuliza murutongore
 
Last edited by a moderator:
Mkuu defend kabila lako na unyarwanda wako Kama wenzako wanavyofanya hapa co kulia lia huk unazuga Mbongo!ni hayo tu!Lazma uwe proud na Taifa lako la Rwanda co unajifanya Unaipenda TZ knoma wkt wabongo wenyew wanakuchora tu unavopga makelele tu!

Hebu pitia thread yangu ya KWANZA KABISA kuhusu Rwanda, ili uone jinsi nilivyo "mnyarwanda" kisawa sawa, na pia nakukaribisha wewe "mtanzania" uichangie maoni yako.
thread yangu "mnyarwanda" mimi ni hii hapa: https://www.jamiiforums.com/international-forum/580728-uraia-wa-watutsi.html
 
Nyinyi Tutsi-extremists huwa mna matatizo ya kujisahau. Zile behaviour zenu huko kwenu za ubabe na vitisho sometimes mnajisahau na kuzifanya nchi za watu, halafu mnashangaa hampati the same reaction. Ndio maana kagame wenu aliropoka kuwa atampiga kikwete, hii ni kwa sababu huko kwenu ni kawaida kwake akisema atampiga mtu, hakuna mtu atahoji hoji.
Sasa na hapa napo JF mnajisahau kuwa sio Rwanda. Huko kwenu Rwanda ukiambiwa wewe ni Mhutu, interahamwe, FDLR, Genocidaire etc, ni matusi makubwa kweli na yanahatarisha usalama wako, na hata kama ulikuwa na hoja mwenyewe utazikatisha hapo hapo. Lakini mnachosahau ni kuwa huku nje ya Rwanda, maneno yote hayo yanamaanisha simply mtu ambaye mmeshindwa kumjibu hoja zake. Ndio maana mkishaanza tu kuniita maneno hayo, mimi nachukulia kuwa nimeshawashinda intellectually. Mfano: haiwezekani mimi niseme saa hivi ni saa kumi na mbili jioni, halafu wewe badala ya kuthibitisha au kukanusha kwa kuangalia saa inasemaje, wewe jibu lako liwe ooh, jMali ni interahamwe, FDLR, genocidaire...hapendi watutsi, hampendi kagame, blah blah blah. Ongeeni kwa facts for once.
cc: nyumba kubwa masopakyindi kambitza wa kupuliza murutongore

aliyekuita mnyarwanda/interahamwe ni mtanzania wa kupuliza Sisi tunajua already so its no news at all ila watanzania wanaendela kukustukia. Soon or later we will out you for what you really are. Tunachotaka ni wewe kutotumia kivuli cha utanzania ili hali sote wenye akili timamu tunajua kuwa wewe ni "wakuja".
 
Last edited by a moderator:
aliyekuita mnyarwanda/interahamwe ni mtanzania wa kupuliza Sisi tunajua already so its no news at all ila watanzania wanaendela kukustukia. Soon or later we will out you for what you really are. Tunachotaka ni wewe kutotumia kivuli cha utanzania ili hali sote wenye akili timamu tunajua kuwa wewe ni "wakuja".

1. Huyo jamaa ni mojawapo ya ID zenu mnazozifungua kila siku ili kuleta picha kuwa kuna watu wengi wako upande wenu. Bahati mbaya unaweza kutengeneza ID lakini huwezi kutengeneza akili tofauti, hoja zenu ni zile zile, maneno yenu yale yale, mpaka kuchanganyikiwa ni kule kule. Sooner or later yatawashinda tu kama kagame yalivyomshinda mpaka akaaibika twitter: source: @RichardGoldston kagame fake account

2. kivuli cha utanzania ndio kinatumikaje? wewe jibu hoja, hakuna mtanzania halisi humu ndani anaye-wasupport.
2.
 
JMali rudi Nyumbani, usiogope utasamehewa makosa yako, usiwe mtumwa, kwani kwani mkataa kwao.........
 
1. Huyo jamaa ni mojawapo ya ID zenu mnazozifungua kila siku ili kuleta picha kuwa kuna watu wengi wako upande wenu. Bahati mbaya unaweza kutengeneza ID lakini huwezi kutengeneza akili tofauti, hoja zenu ni zile zile, maneno yenu yale yale, mpaka kuchanganyikiwa ni kule kule. Sooner or later yatawashinda tu kama kagame yalivyomshinda mpaka akaaibika twitter: source: @RichardGoldston kagame fake account

2. kivuli cha utanzania ndio kinatumikaje? wewe jibu hoja, hakuna mtanzania halisi humu ndani anaye-wasupport.
2.

Hahah kaka/Dada acha kughafilika mm Niko hum kitambo tu,hayo mambo ya a/c feki naona unatapatapa tu,swala la msingi ww uczuge et Una side na wabongo they don't give a ---- about u&ur comments! just be a proudly Rwandan inakutosha ili uwe unakosoa siasa za kwenu Kama mnyarwanda,kama wabongo wanavokosoa siasa zao za ndan hum mkuu!
 
Nyinyi Tutsi-extremists huwa mna matatizo ya kujisahau. Zile behaviour zenu huko kwenu za ubabe na vitisho sometimes mnajisahau na kuzifanya nchi za watu, halafu mnashangaa hampati the same reaction. Ndio maana kagame wenu aliropoka kuwa atampiga kikwete, hii ni kwa sababu huko kwenu ni kawaida kwake akisema atampiga mtu, hakuna mtu atahoji hoji.
Sasa na hapa napo JF mnajisahau kuwa sio Rwanda. Huko kwenu Rwanda ukiambiwa wewe ni Mhutu, interahamwe, FDLR, Genocidaire etc, ni matusi makubwa kweli na yanahatarisha usalama wako, na hata kama ulikuwa na hoja mwenyewe utazikatisha hapo hapo. Lakini mnachosahau ni kuwa huku nje ya Rwanda, maneno yote hayo yanamaanisha simply mtu ambaye mmeshindwa kumjibu hoja zake. Ndio maana mkishaanza tu kuniita maneno hayo, mimi nachukulia kuwa nimeshawashinda intellectually. Mfano: haiwezekani mimi niseme saa hivi ni saa kumi na mbili jioni, halafu wewe badala ya kuthibitisha au kukanusha kwa kuangalia saa inasemaje, wewe jibu lako liwe ooh, jMali ni interahamwe, FDLR, genocidaire...hapendi watutsi, hampendi kagame, blah blah blah. Ongeeni kwa facts for once.
cc: nyumba kubwa masopakyindi kambitza wa kupuliza murutongore

Hahah mkuu wazanzibar wanamsemo wao unasema "ukali hauliwi" so punguza ukali mkuu!!mfano wako wa saa na ooh jibu cjui jmali ni interahamwe ni irrelevant mkuu Wang!Swala la msingi hapa ni u should be proudly of your mother country usije kuiponda nchi yako ugenini mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
JAMANI HADITHI HADITHI?: HAPO ZAMANI ZA KALE "WATANZANIA" WALIANZA HIVI:


Mkuu defend kabila lako na unyarwanda wako Kama wenzako wanavyofanya hapa co kulia lia huk unazuga Mbongo!ni hayo tu!Lazma uwe proud na Taifa lako la Rwanda co unajifanya Unaipenda TZ knoma wkt wabongo wenyew wanakuchora tu unavopga makelele tu!

aliyekuita mnyarwanda/interahamwe ni mtanzania wa kupuliza Sisi tunajua already so its no news at all ila watanzania wanaendela kukustukia. Soon or later we will out you for what you really are. Tunachotaka ni wewe kutotumia kivuli cha utanzania ili hali sote wenye akili timamu tunajua kuwa wewe ni "wakuja".

HALAFU "MNYARWANDA" MIMI NIKAJIBU HIVI:

Hebu pitia thread yangu ya KWANZA KABISA kuhusu Rwanda, ili uone jinsi nilivyo "mnyarwanda" kisawa sawa, na pia nakukaribisha wewe "mtanzania" uichangie maoni yako.
thread yangu "mnyarwanda" mimi ni hii hapa: https://www.jamiiforums.com/international-forum/580728-uraia-wa-watutsi.html

HAPO SASA! "MTANZANIA" HUYU AKAKOSA PA KUTOKEA AKAJIBU:

Asee huo muda wnyw wa kurudia hzo post ni kwere 2tasameheana kwa hilo!

HAHAHAHA, ETI HANA MUDA, KAKIMBIA KITU GANI "MTANZANIA" HUYU? LET ME BRING WHAT ME jMali "THE RWANDESE" POSTED ILI KUMRAHISISHIA KAZI:

1. Patrick karegeya: kazaliwa uganda kakulia uganda, kasoma digrii makerere, kaingia jeshini uganda hadi cheo cha luteni. Mpaka hapo ungemuuliza uraia si angedai yeye Mganda halisi kabisa huyu? wait for it; baada ya kagame kupindua serikali halali ya Rwanda, ghafla this guy akawa HEAD OF EXTERNAL INTELLIGENCE katika jeshi la ulinzi la Rwanda!

2. James kabarebe: kazaliwa rutshuru congo, kasoma makerere, kawa Chief of military Congo, alipofukuzwa kazi kakimbilia Rwanda, huko akazawadiwa cheo cha chief of staff jeshi la Rwanda!

3. Bosco Ntaganda: kazaliwa Rwanda, kapigana vita vya 94 akiwa na Kagame kupindua serikali ya Habyarimana, huyu si mRwanda kabisa huyu? wait for it; sasa hivi anajibu mashtaka Hague, akidai yeye ni Mcongo kabisaaaaaaaaaaaa! lakini hazungumzi kifaransa, lingala wala lugha yoyote native in congo, bali kinyarwanda tu!

4. Laurent Nkundabatware: huyu naye supposedly ni Mcongo, lakini haieleweki ilikuwaje akajoin jeshi la kagame RPF mwaka 94. baada ya kufanya makosa ya kihalifu sasa anahifadhiwa RWANDA kama "special guest". Kwa nini Rwanda inamhifadhi mhalifu wa kivita anayetakiwa nchi nyingine bila sababu, hakuna anayejua.

5. baba lao Paul Kagame mwenyewe kakulia Uganda toka ana miaka 3 naona hata kuongea alijifunzia Uganda, kawa askari wa Uganda na hata hapa Bongo alikuja kutrain akiwa kama mganda, leo hii....Rais wa Rwanda.

Aliyebuni operesheni kimbunga anastahili pongezi sana.


wa kupuliza HAYA SASA NA HAPO JE HUONI? NINI MAONI YAKO KAMA "MTANZANIA" ?? HAHAHAHAA.
CC: Muturongore fundisha ndugu zako vizuri siku nyingine wakijifanya wao ndio watanzania wasigundulike kirahisi namna hii!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom