Kagame ni Shujaa

Kagame ni Shujaa

Kwani yeye hajapiga tena kapiga yeye na binti yake na Obama na mkewe kwenye mkutano huo Marekani hakupigia hiyo picha rwanda.

.... Umemfananisha Mkuu, Yule Hawezi Kufanya Huo Upuuzi, Wa Kwetu Ndo Zake, Anapga Pcha Hadi Na Kina Zidane? Akina Dimond?
 
nimeskia kwenye magazet ya leo,na kuna wakat aliwah kunukuliwa na BBC akiwananga viongoz wa kiafrika wanaopenda kwenda ulaya na amerika kupiga picha na viongoz wa huko badala ya kukaa na kujadil matatizo ya wananchi wao

Hapo kwenye blue text,
Jamaa yetu mara nyingi huwa ni wa kwanza kabisa..!!!

K0.JPG
 
... Hivi Wa Kwetu Ameenda Kupga Tu Picha? Daaah. Hii Aibu
 
Nchi yetu kubwa na rasilimali nyingi pia,unakuta mkoa mmoja unarasilimali zaidi ya tatu.Na zote ni valuable and marketable.
Tatizo letu kubwa ni luck of determination,transparence and accountability.

Eneo kubwa lenye kila rasilimali siyo tatizo, tatizo ni kukosekana kwa haya matatu uliyotaja- tuko pamoja
 
Eneo kubwa lenye kila rasilimali siyo tatizo, tatizo ni kukosekana kwa haya matatu uliyotaja- tuko pamoja

... Naunga Mkono Hoja, Lakin Mtoa Hoja Kasema Luck Of Badala Ya Lack
 
... Wakuu, Nimefatilia Mkutano Wa Viongozi Wa Afrika Na Obama Huko Marekani, Kagame Kamupa Za Uso Obama Na Kumwambia Aachane Na Hotuba Za Miaka Nenda Miaka Rudi........ .. Kwakweli Huyu Raisi Ameonyesha Kwamba Yeye Siyo Regerege Kama Nanihihi.!

Duh! inaonekana pombe ulizokunywa jana bado zina fula kichwani.
 
Tumuombe awe rais wa tz. Yy amewahi kusema bandariya dar pekee inatosha kupaisha uchumi wa tz.
Kwenye miti hakuna wajenzi

Ataanza kuleta watusi waje wawe watawala na kuanzisha ukabila tu. hana maana.
 
Na wa kwetu angekuwa na akili angefanya kila mkoa ukawa na maendeleo kama Rwanda.

Labda nikusaidie kidogo sehemu kubwa ya fedha za deni la Taifa la rwanda zinatumika kuipodoa kigali (Is used to beautify kigali) na mazaga zaga kibao KAMA WIRELESS everyehere n.k tafuta break down ya mikopo ya rwanda na ilivyotumika kimgawo ki-nchi nzima uone.That is why kigali is most beutiful city than any town or city in Rwanda) Na Kigali inatarajia kukopa ma-euro mamilioni ili uwanja wa kigali uwe more beutiful.Unadhani ni sahihi kuhangakia kupiga kiwi na kung`arisha na kuupaka poda mji mmoja? Rwanda si Kigali pekee!!!!
 
zanzibar unaweza kuizuru kwa baskel,na ukipiga filimbi wabunge na wawakilishi wanaskia,
issue ya hapa ni determination,tunadanganywa na udogo wa Rwanda,na tunakubali,je mapato yao yakoje?na sisi yakoje?

Pato la wastani Rwanda(per capita income)kubwa kuliko la Tanzania. Hivo kwa ujumla warundi wanaishi maisha mazuri kuliko Mtanzania.
 
Na wa kwetu angekuwa na akili angefanya kila mkoa ukawa na maendeleo kama Rwanda.

Kwa hiyo unamaanisha kwamba kila mkoa uwe na hadhi ya nchi na utembeze bakuli kuomba misaada kama Rwanda?
 
Wakwetu kabonga nn au alikua anacheka tu

[h=1]PRESIDENT OF SENEGAL: EBOLA 'THREAT AGAINST HUMANITY'[/h]


64​


1​

78​




ebola-suits-AFP.jpg


by CAROLINE MAY 5 Aug 2014 73POST A COMMENT

[h=2]The Ebola outbreak is a “threat against humanity,” Macky Sall, the President of the Republic of Senegal said through an interpreter at the U.S.-Africa Summit Tuesday.[/h]“Let me say how big is my solidarity to the victims,” Sall said at a summit panel moderated by PBS’ Charlie Rose. “I am a neighbor of Guinea. I’m almost a neighbor of Sierra Leone. We are in the crucible. In the eye of the cyclone.”
“I will tell the international community that Ebola is a devastating virus. It is not an African disease,” he continued. “You have to see this virus as a threat against humanity. It is a threat against humanity because with intercontinental flights, all you need is a flight to the U.S. or Europe so that you have a world crisis.”
Sall urged the international community to mobilize its scientists and researchers to work against the disease “in order to win” he said.
“It is the solidarity of the international community that we are requesting,” he said.
Jacob Zuma, President of the Republic of South Africa, echoed Sall, saying Ebola is a “disease that is affecting humanity rather than just look at it as an African problem.”
Jakaya Mrisho Kikwete, the president of the United Republic of Tanzania stressed that Ebola outbreak is centered in West Africa, Tanzania is on the other side of the continent.
“Of course right now the epidemic is in West Africa. Tanzania is in East Africa,” Kikwete said to laughs and cheers from the audience.
When Rose pointed out that planes can move the disease long distances, Kikwete acknowledged that the country is “concerned” and have put precautions in place to prevent an outbreak in Tanzania.
 
Pato la wastani Rwanda(per capita income)kubwa kuliko la Tanzania. Hivo kwa ujumla warundi wanaishi maisha mazuri kuliko Mtanzania.

Uchumi unaoongelea hapa ni wa enzi za adam smith enzi za mawe.Hiyo theory haina ukweli wowote.Nikupe mfano una nchi ambao pato la nchi ni milioni 100 na ina watu wawili tu wanaishi kwenye nchi hiyo.Na hao watu wawili mmoja pato lake kwa mwaka ni milioni 100.Huyo mwingine ni mlemavu na ombaomba asiye na pato lolote anaishi kwakula matunda pori na kuokota matakataka ya kula barabarani.Kutafuta pato la mtu kwa mwaka unachukua milioni hiyo 100 unagawa kwa wakazi hao wawili.Jibu utakalopata ni kuwa income per capita au pato la mtu mmoja kwa mwaka ni milioni 50!!! kWA Hiyo watu hao wawili wana maisha mazuri sana!!! Sio kweli mwenye maisha mazuri hapo ni mmoja tu.

Kwa hesabu hizo ulizotoa jibu ni hilo hilo wenye maisha mazuri sana kwa formula yako si wanyarwanda wote. Wenye maisha mazuri sana wako kigali.Hao wengine wamejumlishwa tu vichwa ili formula ya uchumi koko itoe jibu koko lisiloonyesha maisha halisi ya watu.Katika formula kichaa za uchumi koko ni hii uliyoitumia.
 
Tumuombe awe rais wa tz. Yy amewahi kusema bandariya dar pekee inatosha kupaisha uchumi wa tz.
Kwenye miti hakuna wajenzi


Kama ni kusema tu hata Kikwete aliwahi kusema ataleta maisha bora kwa kila mtanzania. Yako wapi?

Halafu tutake radhi kusema tumuombe awe rais wa Tz. Kwa kipi cha ajabu alichonacho ambacho Tz yenye watu zaidi ya milioni 45 hakipo?
 
Jamani wana JF mbona mnapoteza nguvu na muda kujadili nchi ambayo mstakabali wake haueleweki???? Siku zote nchi inayoongozwa kiimla siku zake zinahesabika.... na baada ya pale ni vurugu (jaribu kutafakari nchi zote zilizowahi kutawaliwa kiimla).. tuachane na Rwanda ... tujadili nchi kama Botswana Namibia Angola..... inaweza ikatusaidia...
 
Pato la wastani Rwanda(per capita income)kubwa kuliko la Tanzania. Hivo kwa ujumla warundi wanaishi maisha mazuri kuliko Mtanzania.
Simplemind; kwanini unazungumzia pato LA Rwanda harafu unamzungumzia maisha ya warundi?. OK, OK, OK, nimekuelewa, hata Tanzania in muungano wa Tanganyika na Zimbabwe. No problem
 
Tumuombe awe rais wa tz. Yy amewahi kusema bandariya dar pekee inatosha kupaisha uchumi wa tz.
Kwenye miti hakuna wajenzi
Kama ni kusema mbona hata Dr. Slaa alisema? Kuna haja gani ya kuiuza nchi kwa kagame wakati kuna watz wanauwezo na uchungu na nchi?
 
Back
Top Bottom