Tumuombe awe rais wa tz. Yy amewahi kusema bandariya dar pekee inatosha kupaisha uchumi wa tz.
Kwenye miti hakuna wajenzi
nchi yake ni kama mkoa mmoja hapa nchini
... Wakuu, Nimefatilia Mkutano Wa Viongozi Wa Afrika Na Obama Huko Marekani, Kagame Kamupa Za Uso Obama Na Kumwambia Aachane Na Hotuba Za Miaka Nenda Miaka Rudi........ .. Kwakweli Huyu Raisi Ameonyesha Kwamba Yeye Siyo Regerege Kama Nanihihi.!
nchi yake ni kama mkoa mmoja hapa nchini
nimeskia kwenye magazet ya leo,na kuna wakat aliwah kunukuliwa na BBC akiwananga viongoz wa kiafrika wanaopenda kwenda ulaya na amerika kupiga picha na viongoz wa huko badala ya kukaa na kujadil matatizo ya wananchi wao
nchi yake ni kama mkoa mmoja hapa nchini
nchi yake ni kama mkoa mmoja hapa nchini
Tumuombe awe rais wa tz. Yy amewahi kusema bandariya dar pekee inatosha kupaisha uchumi wa tz.
Kwenye miti hakuna wajenzi
nchi yake ni kama mkoa mmoja hapa nchini
nchi yake ni kama mkoa mmoja hapa nchini
yaani kumwambia obama aachane na hotuba na miaka nenda rudi ndo kimekufanya umuappreciate kiasi hiki au kuna kingine.