nsharighe
JF-Expert Member
- Aug 9, 2015
- 1,462
- 2,258
Wale wanakuaga na Mzee Baba?
Wepi hao swahiba?
Wepi hao swahiba?
Jibambe na maphoto hapo.View attachment 1099751
Atateuliwa na umoja wa mataifa ili kushauri namna ya kujenga uchumi imara kwa nchi za kiafrica!Huyu akitoka tu kwenye hicho kiti hamalizi wiki
Sio tatizo kwa sababu mara nyingi haya majeshi yanafanya mazoezi na mafunzo ya pamoja!Huyu ndio kamuelekeza. Sema hawa 'jezi' zao zina bendera ya Taifa lakini unaweza ukadhani ni kikosi kimoja kwa kufanana muonekano hadi silaha naona ni zilezile.
Siajabu kuanzishwa kwa kile cha kwetu ni wazo la jirani na unaweza kuta hata logistics ni jirani.
Kwa nchi zenye au zilizopitia vita na hali bado haijawa shwari ndio unakuta walinzi wenye silaha nzito nzito nje nje kama hivi, kidole kiko kwenye trigger kwa lolote.
Nchi kama Rwanda, Burundi, Congo, Iraq, Syria, Afghanistan n.k ni kawaida sana lakini nashangazwa na hapa kwetu
Wenye uelewa zaidi nadhani wataongea zaidi
Hao ni wa tanzania wa rwanda wanakuwaga na mikuki!Sana. Ukiondo nemba tu basi kwa macho tu akili ina process ni walewale
Ni kwa ajili ya wakorofi kama Lema na Sugu!Kwamba hizi silaha huwa zinawalenga Wanyonge watakaoleta vurugu au magenge ya usaliti yani maadui wenye silaha za kivita, mfano hapa kwa kwetu Tz ??
Ni kwa ajili ya wakorofi kama Lema na Sugu!
Ushasema kufanya mazoezi na mafunzo.Sio tatizo kwa sababu mara nyingi haya majeshi yanafanya mazoezi na mafunzo ya pamoja!
Vyakwetu vifupi Hawa ni kama GoliathDuuuh wanafanana hatari hatariView attachment 1099729
Duuuh wanafanana hatari hatari
Ameandika kwa kudhamiria"Pauro" kwenye bichwa lako la habari ndiyo nini?
Khaaa, Baadae mtasema hata budget ni moja Sasa ya hizo unit.Huyu ndio kamuelekeza. Sema hawa 'jezi' zao zina bendera ya Taifa lakini unaweza ukadhani ni kikosi kimoja kwa kufanana muonekano hadi silaha naona ni zilezile.
Siajabu kuanzishwa kwa kile cha kwetu ni wazo la jirani na unaweza kuta hata logistics ni jirani.
Kwa nchi zenye au zilizopitia vita na hali bado haijawa shwari ndio unakuta walinzi wenye silaha nzito nzito nje nje kama hivi, kidole kiko kwenye trigger kwa lolote.
Nchi kama Rwanda, Burundi, Congo, Iraq, Syria, Afghanistan n.k ni kawaida sana lakini nashangazwa na hapa kwetu
Wenye uelewa zaidi nadhani wataongea zaidi
Vyakwetu vifupi Hawa ni kama Goliath
Ameandika kwa kudhamiria
Hivi shule ulienda kusomea ujinga
Hatari MkuuKhaaa, Baadae mtasema hata budget ni moja Sasa ya hizo unit.