Kafulila kesho anafanya press conference

Kafulila kesho anafanya press conference

Kikwete alipiga nusu ya pesa, alivizia bunge liishe eti anakuja anatuzuga na harakati za tezi dume, jamaa ni jambazi.
 
Labda anazungumzia kuhusu CHADEMA kuitwa ulaya kuzungumzia. Escrow wakati yeye kama mhusika mkuu akiachwa solemba!
tena mbaya zaidi wanawalaumu eti viongozi waadilifu wa ccm wakiongozwa na kada chenge wameiba hela..hawana adabu hawa wachaga...ccm ni chama cha maadili mema tena cha wakulima na wafanyakazi hawawezi kufanya ushenzi huo hata kidogo
 
Mimi binafsi sidhani kama ni sawa kwake Kafulila kuzungumia ESCROW yeye kama yeye tena maana issue yote alishakabidhi bunge na limeshughulikia na kutoa maazimio/mapendekezo yake kwa mhimili mwingine. Kwa maoni yangu, angefanya kuarifu uongozi wa bunge juu ya suala hilo kwanza. Wakikaa kimya ndiyo anaweza kuumbia umma( ni mtazamo wangu tu).

Tulia wewe kafulila aje atupe habari.hujaona kwamba jk amegoma kuwafukuza mawaziri,jamaa atakuwa amepata habari za jikoni sasa anataka atushirikishe watanzania
 
Wadau!
Kwahabari nilizo zipata muda huu kutoka wa Gwiji lililo ebuwa sakata la Escrow na mbunge wa kigoma mh David Kafulila atafnya mkutano na waandishi wa habari kuelezea mchezo mchafu unaochezwa kuhusu sakata la Escrow.Tunaomba wazalendo walioko dar mjitokeze kumuunga mkono mh Kafulila,stay tuned
===Expand: Hiyo press conf. itafanyika wapi na saa ngapi?
 
Napita

damu ya YESU IWAAMSHE SALAMA
 
Wadau!
Kwahabari nilizo zipata muda huu kutoka wa Gwiji lililo ebuwa sakata la Escrow na mbunge wa kigoma mh David Kafulila atafnya mkutano na waandishi wa habari kuelezea mchezo mchafu unaochezwa kuhusu sakata la Escrow.Tunaomba wazalendo walioko dar mjitokeze kumuunga mkono mh Kafulila,stay tuned.
UPDATES.......
"Kesho nitakuwa na press conference makao makuu ya nccr kuanzia satano asbh kuhusu kinachoendelea katika sakata la ufisadi wa escrow. Pia nitatangaza kuanza ziara mkoani kigoma na jimboni kwangu kueleza umma kuhusu sakata hili. Pamoja Tutashinda"by Kafulila Mb

Mkuu tunashukuru kwa updates.Mwaka huu tutajuwa tumbili ni nani na mwizi ni nani
 
duh!!lazma mtu aote tezi dume lingine
Mh KAFULILA MUONEE RAIS HURUMA
 
Jana nilipata taarifa kuwa James Rugemalila alimtumia Rais email akimsihi asichukue hatua zozote hadi kesi iishe,
 
Sioni sababu ya kafulila kuita press na kuzungumzia escrow,jambo hilo lilisha amuliwa bungeni tunangoja rais afanyie kazi ushauri aliopewa na bunge.

Kafulila anataka kuingilia wajibu na mamlaka ya rais kwa kutaka afanye anavyotaka yeye,yeye avute subira hadi pale rais atakapotekeleza mapendekezo ya bunge,amuache rais afanye yake.
 
CHADEMA wameteka hoja yake.

Kimsingi chadema kuendelea na hoja hii ni heko kwa Kafulila kuliko unavyo fikiria, Chadema au Cuf na Nccr wakikaa kimya bila kupiga kelele juu ya escrow kafulila anakosa nguvu. Hivyo basi; iwe ni ccm, cuf, nccr mageuzi na Chadema wakiendelea kuimba escrow kafulila anazidi kuibuka shujaa.
 
Labda anazungumzia kuhusu CHADEMA kuitwa ulaya kuzungumzia. Escrow wakati yeye kama mhusika mkuu akiachwa solemba!

Kila mtu ana haki ya kuizungumzia hiyo scandali...hata wewe unaizugumzia kwa kuwatetea wezi.....kwa nini chadema wasiizungumzie?
 
Back
Top Bottom