Kaeni mkao wa kula! Massive Galaxy S8 leak reveals 25 new features

Kaeni mkao wa kula! Massive Galaxy S8 leak reveals 25 new features

Zilitoka pamoja kivipi? Samsung galaxy S2 imetoka February 2011 na Samsung galaxy S2 plus imetoka January 2013, hii ni difference ya miaka mingapi!? au unazungmzia S2 na Note? kama ni S2 na Note kumbuka S2 alikuwa na plus yake 2013 kwa hiyo hapa Note huwezi kumpa plus wala hukuwa toleo la plus, Sasa hapa tunaweza kusema kuwa zilitoka alongside kama Apple anavyotoa flagship zake na plus yake sasa hivi? Nashindwa kupata idea unataka kusema nini hapa
Tunasema Apple kaiga kutoa plus kwenye flagship phone zake kutoka Samsung na Samsung kaiga kutoa plus alongside kwenye flagship phone yake kutoka Apple
Maongezo ni kawaida tu kwa sababu ya kukua kwa technology, hata Dell angeamua kukomaa na Dell Streak kama Samsung alivyokamaa mpaka leo labda tungekuwa tunaongelea vitu vingine
ninachomaanisha ni kwamba
1. samsung amei improve dell streak kwa kuongeza technology mpya kama stylus na sio tu kucopy kama alivyocopy apple kwa note,
2. simu kubwa za samsung zinakuwa na extra features compare na ndogo, mfano kioo kikubwa kinakuwa na kalamu, wanaimprove screen mfano hdr10 wide color gamut(note 7), battery, upindo wa screen (s6 edge na s7 edge) etc yapo mengi sana lakini kwa apple ni simu kubwa tu ina kioo kikubwa basi, sasa kwanini unataka kulazimisha na wao wame popularize kitu ambacho kina exist tayari kitu gani kipya katoa apple ambacho ndio wanaki popularize?

kuhusu s2 plus rudia tena link ya mwanzo, s2 plus zimetoka za inch 4.3 na 4.5 wakati mmoja na sio s2 ya kawaida ya february 2011
 
Kumbe hukuelewa tulichokuwa tunazungumzia bali uliquote tu, kwa taarifa tu kaa ukijua samsung ndo kaiga kutengeneza simu zenye vioo vikubwa bali yeye kafanya ziwe maarufu, kwa hiyo Apple hajaiga kutoka samsung bali nae kafuata trend ya kuiga kama samsung alivyofanya
apple ndie aliyeiga masimu makubwa kumbuka samsung S3 ilipendwa sana nchini uingereza hasa wadada waliipenda sana hii simu
hao akina steve jobs waliamini simu nzuri haiwezi kuzidi inchi 3.5-4 na ndio maana ilipelekea wapenzi wa iphone kupiga kura wakishinikiza simu yenye kioo kirefu

angalia miaka yote walikuwa wanacheza kwenye ukubwa wa inchi 4 tu mpaka mwaka juzi walipotoa iphone 6 na plus zenye vioo vikubwa na ndio iphone zilizouza sana kuishinda hii 7
 
apple ndie aliyeiga masimu makubwa kumbuka samsung S3 ilipendwa sana nchini uingereza hasa wadada waliipenda sana hii simu
hao akina steve jobs waliamini simu nzuri haiwezi kuzidi inchi 3.5-4 na ndio maana ilipelekea wapenzi wa iphone kupiga kura wakishinikiza simu yenye kioo kirefu

angalia miaka yote walikuwa wanacheza kwenye ukubwa wa inchi 4 tu mpaka mwaka juzi walipotoa iphone 6 na plus zenye vioo vikubwa na ndio iphone zilizouza sana kuishinda hii 7
May be nilichokiandika hakieleweki
 
ninachomaanisha ni kwamba
1. samsung amei improve dell streak kwa kuongeza technology mpya kama stylus na sio tu kucopy kama alivyocopy apple kwa note,
2. simu kubwa za samsung zinakuwa na extra features compare na ndogo, mfano kioo kikubwa kinakuwa na kalamu, wanaimprove screen mfano hdr10 wide color gamut(note 7), battery, upindo wa screen (s6 edge na s7 edge) etc yapo mengi sana lakini kwa apple ni simu kubwa tu ina kioo kikubwa basi, sasa kwanini unataka kulazimisha na wao wame popularize kitu ambacho kina exist tayari kitu gani kipya katoa apple ambacho ndio wanaki popularize?

kuhusu s2 plus rudia tena link ya mwanzo, s2 plus zimetoka za inch 4.3 na 4.5 wakati mmoja na sio s2 ya kawaida ya february 2011
1. Unafikiri Dell angeamua kukomaa na Streak kusingekuwa na vitu ambavyo angeimprove na wengine wangecopy? Note ni simu na hakuna sehemu yoyote Apple kamcopy Note kwenye simu zake unless kama umehamisha mada na kupeleka kwenye tablet(iPad) ambapo kacopy stylus, lakini kwa vitu vya productivity devices kama tablet sishangai Apple iPad kutumia stylus
2. Hii hoja namba 2 sijui umeitoa wapi, maana niliposema ukubwa iPhone plus sikuwa nikisema yeye ndo kapopularize bali nilikuwa nasema jinsi plus yake ilivyokuwa ikijitofautisha na plus za Samsung na flagship, mfano chukua flagship ya Samsung ya mwaka huu ambato ni S8 na S8+na kisha chukua flagship ya Samsung ya mwaka wowote ule halafu kwa pamoja linganisha ukubwa wa vioo na mda wa toleo tuone kama vitakuwa exactly vinaenda corresponding au respectively. May be sikueleweka
3. Hiyo S2 plus 4.3" na 4.5" 2013 si ni plus ya S2 2011? sasa unawezaje kuifananisha na iPhone 6 na iPhone 6 plus zilizotoka mwaka mmoja yaani 2014 katika utoaji wa matoleo? Nilitegemea hiyo S2 plus ya 4.5" na S2 ya 4.3" ziwe zilitoka zote 2011 hapo tungesema Apple kaiga trend ya Samsung kutoa plus, lakini ukiangalia hiki kitu hapo mwanzo Samsung alikuwa hakifanyi ndo kaanza kufanya mwaka huu yaani kutoa flagship na plus yake alongside at the same time kama alivyofanya kwenye flagship ya mwaka huu
 
1. Unafikiri Dell angeamua kukomaa na Streak kusingekuwa na vitu ambavyo angeimprove na wengine wangecopy? Note ni simu na hakuna sehemu yoyote Apple kamcopy Note kwenye simu zake unless kama umehamisha mada na kupeleka kwenye tablet(iPad) ambapo kacopy stylus, lakini kwa vitu vya productivity devices kama tablet sishangai Apple iPad kutumia stylus
2. Hii hoja namba 2 sijui umeitoa wapi, maana niliposema ukubwa iPhone plus sikuwa nikisema yeye ndo kapopularize bali nilikuwa nasema jinsi plus yake ilivyokuwa ikijitofautisha na plus za Samsung na flagship, mfano chukua flagship ya Samsung ya mwaka huu ambato ni S8 na S8+na kisha chukua flagship ya Samsung ya mwaka wowote ule halafu kwa pamoja linganisha ukubwa wa vioo na mda wa toleo tuone kama vitakuwa exactly vinaenda corresponding au respectively. May be sikueleweka
3. Hiyo S2 plus 4.3" na 4.5" 2013 si ni plus ya S2 2011? sasa unawezaje kuifananisha na iPhone 6 na iPhone 6 plus zilizotoka mwaka mmoja yaani 2014 katika utoaji wa matoleo? Nilitegemea hiyo S2 plus ya 4.5" na S2 ya 4.3" ziwe zilitoka zote 2011 hapo tungesema Apple kaiga trend ya Samsung kutoa plus, lakini ukiangalia hiki kitu hapo mwanzo Samsung alikuwa hakifanyi ndo kaanza kufanya mwaka huu yaani kutoa flagship na plus yake alongside at the same time kama alivyofanya kwenye flagship ya mwaka huu
naongea na picha mkuu maana nahisi link hujazifungua
7mRP3Nj.jpg

hizo ni galaxy s2 variant tofauti zote zimetoka october 2011 na zina ukubwa wa kioo tofauti, bado unabisha samsung hajwahi toa simu moja yenye vioo ukubwa tofauti pamoja?

na unataka vitu apple alivyocopy toka samsung kubwa? cha kuanzia hiki
-split multitasking


ukitoa os za pc samsung kwenye simu alileta split multitasking even android haikuwa nayo ikaja kucopy kwake, ila bwana mkubwa Apple kama kawaida yake amecopy,
hqdefault.jpg
 
naongea na picha mkuu maana nahisi link hujazifungua
7mRP3Nj.jpg

hizo ni galaxy s2 variant tofauti zote zimetoka october 2011 na zina ukubwa wa kioo tofauti, bado unabisha samsung hajwahi toa simu moja yenye vioo ukubwa tofauti pamoja?

na unataka vitu apple alivyocopy toka samsung kubwa? cha kuanzia hiki
-split multitasking


ukitoa os za pc samsung kwenye simu alileta split multitasking even android haikuwa nayo ikaja kucopy kwake, ila bwana mkubwa Apple kama kawaida yake amecopy,
hqdefault.jpg
Hizo zilikuwa na ukubwa wa vioo tofauti kulingana na region market na ndo ilikuwa inazitofautisha tu, na hizi simu hakuna moja hapo iliyoitwa plus ila plus yake ilikuja mwaka mwingine, mbona unajaribu kukwepa trend ya "plus" kuja na flagship alongside kama Samsung alivyofanya mwaka huu? Kama ni Samsung ndo alikuwa anatumia hii trend kuanzia S2, je aliendeleza hii trend na matoleo yaliyofuata maana mim nikivuta kumbukumbu matoleo yaliyofuata tuliletewa "mini" na hizi "plus" hazikuwa maarufu kama "mini"ila kwa sasa plus ndo zimekuwa maarufu, je ni nani kazifanya "plus" kuwa maarufu alongside flagship kama ilivyokuwa kwa "mini" au "big display"
Kuhusu split multitasking (mutli windows) hii ni mada nyingine ambayo aidha kwa makusudi umeamua kuichomeka kupata supporting point kwa maana hakuna sehemu mimi nimebisha kuwa split multitasking Apple hajaiga na wala sijagusia kabisa, maana tukianza kuangalia nani kamcopy nani kwenye kila idara itakuwa ni mada ndefu sana, hebu tuangazie hapa kwenye "plus" tulikoanzia na tuishie hapa tusitoke nje ya point
 
Hizo zilikuwa na ukubwa wa vioo tofauti kulingana na region market na ndo ilikuwa inazitofautisha tu, na hizi simu hakuna moja hapo iliyoitwa plus ila plus yake ilikuja mwaka mwingine, mbona unajaribu kukwepa trend ya "plus" kuja na flagship alongside kama Samsung alivyofanya mwaka huu? Kama ni Samsung ndo alikuwa anatumia hii trend kuanzia S2, je aliendeleza hii trend na matoleo yaliyofuata maana mim nikivuta kumbukumbu matoleo yaliyofuata tuliletewa "mini" na hizi "plus" hazikuwa maarufu kama "mini"ila kwa sasa plus ndo zimekuwa maarufu, je ni nani kazifanya "plus" kuwa maarufu alongside flagship kama ilivyokuwa kwa "mini" au "big display"
Kuhusu split multitasking (mutli windows) hii ni mada nyingine ambayo aidha kwa makusudi umeamua kuichomeka kupata supporting point kwa maana hakuna sehemu mimi nimebisha kuwa split multitasking Apple hajaiga na wala sijagusia kabisa, maana tukianza kuangalia nani kamcopy nani kwenye kila idara itakuwa ni mada ndefu sana, hebu tuangazie hapa kwenye "plus" tulikoanzia na tuishie hapa tusitoke nje ya point
mkuu issue ya plus si tulishaimaliza kule juu? kuna s plus, s2 plus, s5 plus, s6 edge plus, ace plus, galaxy star plus, etc zipo almost 53 kama nilivyoona database ya gsmarena, hapa tulikuwa tunamalizia tu ukubwa wa display.

ndio trend iliendelea naamini unafahamu kuwa s5, s6 zote zina plus na zote zipo juu ya s2,
 
Kuna ushabiki alafu kuna ukweli.. we unashabikia tu ila ukweli unaujua, unacompare Samsung na Nokia mwaka 2017? Acha utani
Uyo ndo kwanza anaanza kumiliki smartphone..bado yupo kwenye era ya nokia
 
Massive Galaxy S8 Leak Reveals 25 New Features

Galaxy S8 press images show how sleek these new Samsung phones will be: Massive Galaxy S8 Leak Reveals 25 New Features
Screenshot-2017-03-26-at-20.35.27-1200x632.jpg%253Fwidth%253D960

Hata iwe samsung s10 as long as os ni android hio sio simu ya kujivunia! Android os ni worse than ios! Sio kwa kustuck stuck huko kwa android os. Wanapopigwa bao na ios ni katika kustuck stuck, wafix hio kitu watabamba sana! Physical design sio mbaya sana hope hii ya sasa haitalipuka [emoji23][emoji1]
 
Back
Top Bottom