Kaeni mkao wa kula! Massive Galaxy S8 leak reveals 25 new features

Kaeni mkao wa kula! Massive Galaxy S8 leak reveals 25 new features

7347bf47eca688bdb5c9f5ff23527dba.jpg
2d18ce219821326faba8e888c2655386.jpg

Sasa hiyo ilikuwaje plus na kushindana na simu yenye ukubwa karibia sawa au mmezoewa kudanganywa tuu.
yametoka kwenye majina yamehamia kwenye specification?

lengo la juu ni majina ulisema samsung wamewaigia apple kwa kutumia jina plus, nimekuthibitishia kwamba samsung wanatumia neno plus kabla ya iphone ila naona umehamia kwenye specs, hata hilo nalo naweza kuthibitishia kwamba plus ya samsung sio jina tu,

angalia samsung galaxy s6 na samsung galaxy s6 edge plus, s6 edge plus ina kioo kikubwa, ram kubwa, battery kubwa etc

na kama link ya juu nilivyoonesha kuna simu 53 za samsung zenye neno plus toka 2010, bado tu unabishana samsung kamuiga iphone?

ni hao apple ndio wamemuiga samsung, sababu miaka yote samsung anatoa flagship ya kawaida na flagship yenye kioo kikubwa ambayo inakuwa na jina la note au jina la flagship na neno jengine mbele kama plus, pro, etc
 
yametoka kwenye majina yamehamia kwenye specification?

lengo la juu ni majina ulisema samsung wamewaigia apple kwa kutumia jina plus, nimekuthibitishia kwamba samsung wanatumia neno plus kabla ya iphone ila naona umehamia kwenye specs, hata hilo nalo naweza kuthibitishia kwamba plus ya samsung sio jina tu,

angalia samsung galaxy s6 na samsung galaxy s6 edge plus, s6 edge plus ina kioo kikubwa, ram kubwa, battery kubwa etc

na kama link ya juu nilivyoonesha kuna simu 53 za samsung zenye neno plus toka 2010, bado tu unabishana samsung kamuiga iphone?

ni hao apple ndio wamemuiga samsung, sababu miaka yote samsung anatoa flagship ya kawaida na flagship yenye kioo kikubwa ambayo inakuwa na jina la note au jina la flagship na neno jengine mbele kama plus, pro, etc

Yaishe chief naona tutaendelea hadi kesho ila naona wamechange strategies nadhani it will work kutoka kwenye bomu la note 7 la mwaka jana. Najuwa sumsung wanauwezo wa kufanya makubwa tatizo wanashindana na apple tuu wakati soko lao kubwa sasa linaanza kuliwa na oppo na vivo za mchina
 
Yaishe chief naona tutaendelea hadi kesho ila naona wamechange strategies nadhani it will work kutoka kwenye bomu la note 7 la mwaka jana. Najuwa sumsung wanauwezo wa kufanya makubwa tatizo wanashindana na apple tuu wakati soko lao kubwa sasa linaanza kuliwa na oppo na vivo za mchina
hapana soko la samsung halijaliwa, ni kwamba tu soko limepanuka na wengine wanauza simu nyingi, idadi ya simu samsung anazouza ni zile zile around 80 million kwa kila miezi 3 na around simu 300 million kwa mwaka
EfuIvpC.png


na ukiangalia q4 japo note 7 hazikuuzika na zilirudishwa lakini still samsung waliweza kuuza 77m
 
samsung ni simu nzuri sanaaaa kispecification na kiuwezo wa camer ata umbo piaa....tatzo lao ni kitu kimoja tu....Yaani unaweza ukanunua leo simu milionii moja halafu baada ya miez 4 mwenzako anainunua ile ilee kwa laki 5....yn znashuka bei na thamani kwa kipnd kifupi sanaaa...na hii nafukiri inasababishwa na kua na matoleo ya series nyingii za simu yn seriez J...A...C...S......mm ilinibd niuze s7 ili niwe na iphone 6 japo kwa specification s7 iko juu lkn tatzo lake nililolihofia nihili la kushuka bei nikawa na hofu labda naweza kuja kuuza kwa bei ya chini sn uko badae....uzur wa iphone bei yn hazshuki kizembe kama samsung....ila samsung ni simu nzr sanaaaa yn
Umeongea kitu mkuu, hapo tu ndo huwa sizipendi android devices, yaani bei yake inadrop kwa kasi na kwa amount kubwa kiasi kwamba kuna kuwa hakuna heshima, ndo maana apple anazidi kuwapiga gap kila siku maana yeye akitoa simu mpya toleo lililopita huwa linashuka kwa $100 tu
 
2010 samsung s plus (miaka 7 iliopita)
Samsung I9001 Galaxy S Plus - Full phone specifications

2011 samsung s2 plus (miaka 6 iliopita)
Samsung I9105 Galaxy S II Plus - Full phone specifications

2012 samsung ace plus (miaka 5 iliopita)
Samsung Galaxy Ace Plus S7500 - Full phone specifications

bado hapo kuna vi galaxy y plus, sijui star plus na vyengine kibaoo, kwenye database ya gsmarena naziona simu 53 za samsung zenye majina ya plus.
Phone Finder results - GSMArena.com
Mkuu, Samsung walikuwa wanatumia neno plus kipindi hicho kumaanisha simu yenye umbo lile lile lakini ikiwa na specs za juu kuliko ya awali na walikuwa wanazitoa katika vipindi tofauti sio kwa mpigo kama wanavyofanya Apple, wakati Apple anajitofautisha zaidi kwenye umbo la simu, specs na wanazitoa kwa wakati mmoja, labda Apple kaiga neno plus tu lakini katika style yake ambayo Samsung anataka kuiga sasa hivi , kiuhalisia labda Samsung zile note ndo wangekuwa wanaziita plus ndo tungesema Apple kaiga
 
Mkuu, Samsung walikuwa wanatumia neno plus kipindi hicho kumaanisha simu yenye umbo lile lile lakini ikiwa na specs za juu kuliko ya awali na walikuwa wanazitoa katika vipindi tofauti sio kwa mpigo kama wanavyofanya Apple, wakati Apple anajitofautisha zaidi kwenye umbo la simu, specs na wanazitoa kwa wakati mmoja, labda Apple kaiga neno plus tu lakini katika style yake ambayo Samsung anataka kuiga sasa hivi , kiuhalisia labda Samsung zile note ndo wangekuwa wanaziita plus ndo tungesema Apple kaiga

Nashukuru kwakumfafanulia zaidi.
 
7347bf47eca688bdb5c9f5ff23527dba.jpg
2d18ce219821326faba8e888c2655386.jpg

Sasa hiyo ilikuwaje plus na kushindana na simu yenye ukubwa karibia sawa au mmezoewa kudanganywa tuu.

We 3.5" na 4.3" unaona ni sawa?
Enzi hizo 4.3 ilikua ni bonge la simu maana simu nyingi screen zilikua zinachezea 3.5" na kushuka.
 
Mkuu, Samsung walikuwa wanatumia neno plus kipindi hicho kumaanisha simu yenye umbo lile lile lakini ikiwa na specs za juu kuliko ya awali na walikuwa wanazitoa katika vipindi tofauti sio kwa mpigo kama wanavyofanya Apple, wakati Apple anajitofautisha zaidi kwenye umbo la simu, specs na wanazitoa kwa wakati mmoja, labda Apple kaiga neno plus tu lakini katika style yake ambayo Samsung anataka kuiga sasa hivi , kiuhalisia labda Samsung zile note ndo wangekuwa wanaziita plus ndo tungesema Apple kaiga
kipindi tofauti sawa, ila zipo plus zenye maumbo makubwa kama
-s6 edge plus inch 5.7 compare na 5.2 ya s6 ya kawaida
-kipindi cha s2 kuna variant za zilikuwa na kioo kikubwa hadi leo zipo mitaani s2 zenye kioo kikubwa inch 4.52 compare na inch 4.3 za s2 ya kawaida

mfano s2 ya t-mobile ilikuwa na 4.5
Samsung Galaxy S II T989 - Full phone specifications

s2 ya kimataifa yenye 4g ilikuwa na 4.5
Samsung Galaxy S II LTE I9210 - Full phone specifications
 
kipindi tofauti sawa, ila zipo plus zenye maumbo makubwa kama
-s6 edge plus inch 5.7 compare na 5.2 ya s6 ya kawaida
-kipindi cha s2 kuna variant za zilikuwa na kioo kikubwa hadi leo zipo mitaani s2 zenye kioo kikubwa inch 4.52 compare na inch 4.3 za s2 ya kawaida

mfano s2 ya t-mobile ilikuwa na 4.5
Samsung Galaxy S II T989 - Full phone specifications

s2 ya kimataifa yenye 4g ilikuwa na 4.5
Samsung Galaxy S II LTE I9210 - Full phone specifications
Kumbuka enzi hizo Samsung alikuwa hatoi hizo simu "alongside" kama anavyotaka kufanya sasa hivi ambayo ni trend ya Apple
 
Kumbuka enzi hizo Samsung alikuwa hatoi hizo simu "alongside" kama anavyotaka kufanya sasa hivi ambayo ni trend ya Apple
mpaka sasa hivi hatoi simu sawa, zitazinduliwa tu pamoja lakini simu za region zitatoka tofauti, na sio samsung tu oem wote wanafanya hivyo kasoro Apple.

ila mkuu fikiria
-samsung kazifanya simu kubwa kuwa maarufu nakumbuka fans wa apple walikuwa wakizibeza ni masimu makubwa
-samsung anatoa simu moja variant karibu ishirini na zaidi
-samsung anatoa simu moja yenye ukubwa wa vioo tofauti mfano hio s2 yenye 4.3 na 4.5
-samsung ameanza tumia neno plus kwenye flagship zake toka 2010

leo hii anamuiga apple? kampuni ambayo ilikuwa hata haitaki kusikia simu kubwa na kuzibeza

na kuzitoa pamoja sio big issue kabisa sababu ni uzinduzi tu, ila model ya kutoa flagship kubwa na flagship ndogo ni ya samsung.
 
mpaka sasa hivi hatoi simu sawa, zitazinduliwa tu pamoja lakini simu za region zitatoka tofauti, na sio samsung tu oem wote wanafanya hivyo kasoro Apple.

ila mkuu fikiria
-samsung kazifanya simu kubwa kuwa maarufu nakumbuka fans wa apple walikuwa wakizibeza ni masimu makubwa
-samsung anatoa simu moja variant karibu ishirini na zaidi
-samsung anatoa simu moja yenye ukubwa wa vioo tofauti mfano hio s2 yenye 4.3 na 4.5
-samsung ameanza tumia neno plus kwenye flagship zake toka 2010

leo hii anamuiga apple? kampuni ambayo ilikuwa hata haitaki kusikia simu kubwa na kuzibeza

na kuzitoa pamoja sio big issue kabisa sababu ni uzinduzi tu, ila model ya kutoa flagship kubwa na flagship ndogo ni ya samsung.
Kama unazungumzia phablet phone inawezekana kweli akawa Samsung ndo pioneer ingawa sina uhakika, lakini kwa simu kubwa Samsung hawezi kujitapa kuwa yeye ndo pioneer
 
Kama unazungumzia phablet phone inawezekana kweli akawa Samsung ndo pioneer ingawa sina uhakika, lakini kwa simu kubwa Samsung hawezi kujitapa kuwa yeye ndo pioneer
dell streak 5 ndio phablet ya kwanza, nimesema yeye ndio amezifanya ziwe maarufu, na kati yao Apple na samsung alieanza mwanzo ni samsung.
 
Mimi napenda Samsung note series,kwasababu ni mtu wa kiandika andika,kwahiyo nitaendelea kununua samsung note mpaka makampuni mengine yaje na technology ya stylus pen
 
Mkuu, Samsung walikuwa wanatumia neno plus kipindi hicho kumaanisha simu yenye umbo lile lile lakini ikiwa na specs za juu kuliko ya awali na walikuwa wanazitoa katika vipindi tofauti sio kwa mpigo kama wanavyofanya Apple, wakati Apple anajitofautisha zaidi kwenye umbo la simu, specs na wanazitoa kwa wakati mmoja, labda Apple kaiga neno plus tu lakini katika style yake ambayo Samsung anataka kuiga sasa hivi , kiuhalisia labda Samsung zile note ndo wangekuwa wanaziita plus ndo tungesema Apple kaiga
Hivi unajua Apple ni juzi tu kaanza kutoa simi size kubwa? Samsung kaanza kabla ya Apple
 
mpaka sasa hivi hatoi simu sawa, zitazinduliwa tu pamoja lakini simu za region zitatoka tofauti, na sio samsung tu oem wote wanafanya hivyo kasoro Apple.

ila mkuu fikiria
-samsung kazifanya simu kubwa kuwa maarufu nakumbuka fans wa apple walikuwa wakizibeza ni masimu makubwa
-samsung anatoa simu moja variant karibu ishirini na zaidi
-samsung anatoa simu moja yenye ukubwa wa vioo tofauti mfano hio s2 yenye 4.3 na 4.5
-samsung ameanza tumia neno plus kwenye flagship zake toka 2010

leo hii anamuiga apple? kampuni ambayo ilikuwa hata haitaki kusikia simu kubwa na kuzibeza

na kuzitoa pamoja sio big issue kabisa sababu ni uzinduzi tu, ila model ya kutoa flagship kubwa na flagship ndogo ni ya samsung.
Nyongeza. Apple kuzindua wanazindua siku moja ila hayo matoleo linaanzaga dogo kisha kubwa baadae. Samsung ndo walianza kutoa model zote at once kulingana na region kuanzia kwenye S6 huko. Wakati huo Apple anawazia simu kubwa alongside ya kawaida.
 
dell streak 5 ndio phablet ya kwanza, nimesema yeye ndio amezifanya ziwe maarufu, na kati yao Apple na samsung alieanza mwanzo ni samsung.
Asante kwa kujisahihisha kuhusu hilo, kumbe hata Apple nae kafanya plus kuwa maarufu kuwa alongside flagship
 
Back
Top Bottom