Kabuye (mbunge pekee wa TLP) Kafariki

Kabuye (mbunge pekee wa TLP) Kafariki

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Posts
10,942
Reaction score
437
Mbunge wa Biharamulo mashariki kwa tiketi ya TLP Mhe Kabuye kafariki,habari zaidi nitazidi kuwaletea
 
RIP Kabuye! Nilipenda style ya uchangiaji hoja bungeni yaani lazima ungependa kumfuatilia!

je alikuwa bado mbunge? sii alishindwa ktk kesi?
 
Mbunge wa Biharamulo mashariki kwa tiketi ya TLP Mhe Kabuye kafariki,habari zaidi nitazidi kuwaletea


Jamani huyu babu amekufa?

RIP Kabuye, Jina la bwana libarikiwe
 
Duh..

Umenishitua sana..Huyu Mzee alikuwa anumwa..Amepatwa na maswahiba gani tena?Mbunge pekee aliyefanya kampeni kwa kutumia Baiskeli!

Mara ya mwisho nakumbuka alikuwa ana kesi,sijui iliishia wapi?so sad!

Mungu ailaze Roho ya Marehemu Mahali pema Peponi Amin.
 
Daaah.....huyu babu kwa kweli alikuwa shupavu sana kule bungeni, alikuwa na style ya aina yake katika kuchangia, alikuwa mkali, mchungu sana kny issues alizokuwa anazitetea!

RIP Kabuye!
 
OOh masikini mheshimiwa Kabuye, tutakukosa sana japo tulianza kukukosa tangu ubunge wako utenguliwe na mahakama. Poleni wana TLP poleni watanzania.
 
Mbunge wa Biharamulo mashariki kwa tiketi ya TLP Mhe Kabuye kafariki,habari zaidi nitazidi kuwaletea

I see alikuwa anasisimua sana kwa hoja zake bungeni.
Lakini kama nakumbuka ubunge wake ulitenguliwa na mahakama? Ikoje hii, niko sahihi jamani?
 
Mbunge wa Biharamulo mashariki kwa tiketi ya TLP Mhe Kabuye kafariki,habari zaidi nitazidi kuwaletea

RIP Kabuye. Umeliacha jimbo lako bila mwakilishi kwa sababu hata kesi hukuimaliza. Mungu awape nguvu wanafamilia na wapiga kura wako.
 
NAomba uthibitisho kutoka kwa mtoa habari. amezipata kutoka kwa nani au kupitia wapi maana siku hizi tetesi zimezidi sana.
Nataka uthibitisho kwanza ili niweze kutoa rambirambi zangu.
 
Aisee!
RIP pHARES
Tutakukumbuka Bungeni uliwakilisha hisia za wanyonge
 
Yeah hadi anakufa sasa hivi hakuwa mbunge, kwani ubunge wake ulitenguliwa mwaka jana au juzi nadhani, niliwahi kuiona judgment yake,labda kama alikata rufaa na hata kama alikata rufaa kesi yake itakuwa ilikuwa haijaisha
 
Mungu na aikumbuke familia yake na watu wa Biharamulo.
Mwalimu Kabuye atakumbukwa kwa uzalendo wake halisi.
Jinsi alivyokuwa mtetezi wa wanyonge zaidi tabaka la wakulima.
Ni mbunge ambaye Bunge likiisha tu Dodoma, yeye anakwenda Biharamuro wakati wenzake wanakimbilia Dar.
 
Back
Top Bottom