Kaburi alilochimba Joseph Kabila linamzika mwenyewe

Kaburi alilochimba Joseph Kabila linamzika mwenyewe

Moise Katumbi mwaka wa 2000 alikataa yeye siyo mkongo ni mzambia. Baadaye Kabila akampa uraia wa Congo. Katumbi ni baba yake myahudi na mama yake mzambia. Katumbi ni mjanjamjanha sana. Tapeli mwizi na fisadi.

Wacongo hawatakubali kutawaliwa na mgeni. Ni huyuhuyu Katumbi alikataa siyo mcongo.

Katumbi ni rafiki mkubwa na muhuni mwenzake rais wa Angola Joao Laurenco (lorenso) inatamkwa hivyo kireno.

laurenco (lorenso) naye kiasili ni mcongo lakini anatawala Angola. Savimbi alionya sana.

Lorenso na Katumbi ni marafiki sana mafisadi na wapiga dili

Hata aliyekuwa rais wa Angola joao eduardo dos Santos naye akuwa muAngola asili alitoke visiwa vya cape Verde

KATUMBI KAMWE HATAWAHI KUWA RAIS WACONGO HATA KAGAME AKIMSAIDIA.

Iyo fasii ya urais ni ya munene bantu wapuuz kama Katumbi kamwe hawawezi pata.
Yaani bila aibu unatumia mipaka ya kishenzi ilyowekwa na mkoloni, kuwabagua waafrika wenzako. Mgalatia umefeli big time
 
Nimekumbuka yale maagano ya "Boyz 2 men" na namna mmoja alivyokuja "kumtosa" mwenzie kwa ile kashfa ya kutunga na ikasimamiwa na Mwakyembe! Dunia imejaa hadaa sana!
Ile ilikuwa vita kati ya rc na Lutheran


Lutheran walitaka kujenga mhimili kwa kumtumia mamvi


RC wakashtukia dili na kufanya offensive iliyosimamiwa na mwakyembe iliyopelekea mamvi ajiweke kando


Ktk kulipiza kisas Mwakyembe akapewa ugonjwa mpyaaa bongo nzima hakuna


Masponsa wa Mwakyembe nao wakalipa kisas kwa kumpa mamvi ugonjwa mpyaaa zaid ambao pia bongo hakuna


Mkwere haya yote aliyajua lkn aliamua kujiweka kando baada ya kuona masponsa wa Mwakyembe wapo sirias mno akaona bora amtose mshkaj wake ili wasije zama wote
 
Ile ilikuwa vita kati ya rc na Lutheran


Lutheran walitaka kujenga mhimili kwa kumtumia mamvi


RC wakashtukia dili na kufanya offensive iliyosimamiwa na mwakyembe iliyopelekea mamvi ajiweke kando


Ktk kulipiza kisas Mwakyembe akapewa ugonjwa mpyaaa bongo nzima hakuna


Masponsa wa Mwakyembe nao wakalipa kisas kwa kumpa mamvi ugonjwa mpyaaa zaid ambao pia bongo hakuna


Mkwere haya yote aliyajua lkn aliamua kujiweka kando baada ya kuona masponsa wa Mwakyembe wapo sirias mno akaona bora amtose mshkaj wake ili wasije zama wote
Hii dunia ya tanzania ina mambo mengi sana.
 
Back
Top Bottom