Kabla ya Dunia kutengenezwa kulikuwepo na nini??

Kabla ya Dunia kutengenezwa kulikuwepo na nini??

jaribu kujibu na haya pia "✅Naomba majibu ya nyie atheists Kama binadamu
ametokana na evolution na natural selection,iweje
atokeee mwanamke na mwanamme? Kwanini
asingetokea mwanamke tu peke yake au
mwanamme peke yake? nini kilichofanya Hiyo
evolution itenganishe jinsia?"

Kwanza, mimi siyo mkana mungu [atheist].

Pili, hata theory ya evolution kwangu haiingii akilini

Inajaribu na inajitahidi kuelezea jambo gumu lakini bado haijanishawishi.

Kwa hiyo labda tafuta mtu mwingine wa kukujibu hayo maswali yako.

Mimi siyo kabisa.
 
Nafuatilia kwa karibu huu mjadala ila elimu yangu bado ndogo kuhusu haya mambo ngoja niendelee kupata elimu..!!
 
Kwanza, mimi siyo mkana mungu [atheist].

Pili, hata theory ya evolution kwangu haiingii akilini

Inajaribu na inajitahidi kuelezea jambo gumu lakini bado haijanishawishi.

Kwa hiyo labda tafuta mtu mwingine wa kukujibu hayo maswali yako.

Mimi siyo kabisa.

Asante!
 
??Hapo mwanzo kulikuwako NENO, naye NENO alikuwako kwa MUNGU, naye NENO alikuwa MUNGU. Huyo MWANZO alikuwako kwa MUNGU. Vyote vilifanyika kwa huyo; wala pasipo yeye hakikufanyika cho chote kilichofanyika.- Yohana 1:1-3.??

neno alikua kwa kwa mungu alafu yeye naye alikua ni mungu, hii mbona hai make sense mkuu, au ndio tukariri tu hivyo hivyo hadi siku ya mwisho?
 
neno alikua kwa kwa mungu alafu yeye naye alikua ni mungu, hii mbona hai make sense mkuu, au ndio tukariri tu hivyo hivyo hadi siku ya mwisho?

Uwezo wa Mungu ni wa Kiungu na unquestionable. Walioamini ndio wanaojifunza na kuvumbua mambo mengi. Linganisha ndege na aeroplane, samaki kwa meli, jicho kwa kamera. damu kwa petrol. Wavumbuzi wa yale ya kibinadamu tunawaita maprofesa na vyuo walivyosoma vinatambulika. Ni kama vile ungaliiuliza Mungu ana elimu gani!
 
Back
Top Bottom