Kabila lenye utajiri ndani ya ndoa

Kabila lenye utajiri ndani ya ndoa

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Posts
3,643
Reaction score
4,185
Hii ni kwa wale tu wenye malengo ya kuwa mamilionea siriaz!

�������������������

Hapa nisikilizeni kwa makini sana jamani;

Kutokana na njaa niliokuwa nayo jana usiku,leo asubuhi nimeamka mapema sana nikapika ule uji wangu wa kuwekwa ukwaju,kisha nikaanza kuwaza jambo 1 la msingi sana kiuchumi.

Nikabaini kuwa,kuoa mke wa kimasai ndio njia bora sana ya kuleta utajiri kwa wanandoa na familia kwa ujumla.Kwa sababu wanawake wa kimasai hawana makuu wala complications nyingi kama wengine.

Maana'ke mkeo akiwa mmasai ukimnunulia;
-Debe 1 la shanga(kwa ajili ya urembo/mapambo),
-Zile shuka za kimasai mbili,
-Sendolzi za matairi za buku,
-Mswaki wanapiga tu wa mti (na hawahitaji dawa ya meno),
-Na wembe wa sh. 100/= wa kumnyolea kipara-

Hapo baaasi!Mwaka mzima hakuna gharama tena.

Hakuna mambo ya kununua magauni, sketi, wax, pedo, wala chupi! Na upuuzi wa kwenda kusuka/kuseti nywele salon nd'o hakuna kabisa,
ni mwendo wa kumnyoa kipara tu, tena kwa kutumia kisu!

*nimefikiria saana ya'ni.*

>>kwani sh. Ngapi?<<

Seneta_wa_mtwiz -
no longer in mtwiz//
.
&#65533;&#65533;&#65533;&#65533;&#65533;&#65533;&#65533;
 
Hahaha dah! Inawezekana lakini. The downside is, you'll be married to fellow man.
 
Tatizo wamasai wanakeketa vibaya yan wanatoa had I mashavu
 
Nimecheka sana, wamasai unaowazungumzia hawa wa mjini au???? Masai wa kijiji haolewi na mswahili hata siku moja.

Kwanza kama unaogopa kumtunza utaweza kumuoa kwa mbalala 30 wewe???

Ile mutu iacheni, kwanza haiwez kuishi na mwanaume mswahili, nyio waongo sana.
 
Nimecheka sana, wamasai unaowazungumzia hawa wa mjini au???? Masai wa kijiji haolewi na mswahili hata siku moja.

Kwanza kama unaogopa kumtunza utaweza kumuoa kwa mbalala 30 wewe???

Ile mutu iacheni, kwanza haiwez kuishi na mwanaume mswahili, nyio waongo sana.
Duuh !! kumbe waswaha' waongo sana eeeh?!!
pyuuuuff!!
 
Genital mutilation ndo problema hata ile kitu ndo ashki yetu hakuna
 
My king nilikua na hao watu kijijini kwao juzi tu mwez mzima nimewasoma vizuri, kwa kweli tunatofauti nao sana, hata wanaume wao ni wakweli sana, sio kama waswahili.

Utamaduni wao umewajenga vizuri japo una mapungufu fulani.
Mmmh !! Namini,Siamini nipe percentagewise? Maana wapo mjini kibao na wameshaanza kuwa Corrupted hadi kutofautisha!!! hashakum/kumradhi (hii TZ hakuna quality hizo) !!!
 
Mmmh !! Namini,Siamini nipe percentagewise? Maana wapo mjini kibao na wameshaanza kuwa Corrupted hadi kutofautisha!!! hashakum/kumradhi (hii TZ hakuna quality hizo) !!!

Wanaokuja mjini wanadopt mambo ya kiswahili tu na wao tayari ni waswahil kama sie.

wamasai wenyewe wenyewe ni wale ambao wapo vijijini wakiendelea na shughuli za kufuga, wale ambao wanaona mifugo ndio fahari yao, wana ng'ombe hadi 5000 ila hana nyumba. Hao ndio ninawazungumzia mim, wale watu kuishi nao hadi raha, unaweza hisi hawana dhambi, wanaishi maisha ya tofauti sana, hawana makuu na dunia hii.

Ila tu ni kwamba sehemu kubwa hawajui mapenzi ni nin, wanapandana kama wanyama tu.
 
Back
Top Bottom