kababu inapikwaje


shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,710
Likes
321
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,710 321 180
Naombeni mapishi ya kababu nina ham nazo sana nimechoka kununua za watu nataka kujifunza mwenyewe
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,710
Likes
321
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,710 321 180
Kibibi niambiwa nikuulize mapishi ya kababu
 
Last edited by a moderator:
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
566
Likes
1
Points
35
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
566 1 35
Siasa mpak humu!!!!!!kuweni serious.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
amu naomba uje tena hapa umwelekeze wife kidogo!
Nimeona nikikuomba pale kwenye uzi wa birian ningearibu utaratibu! Tufundishe kupika kababu tafadhali..
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,614
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,614 280
amu naomba uje tena hapa umwelekeze wife kidogo!
Nimeona nikikuomba pale kwenye uzi wa birian ningearibu utaratibu! Tufundishe kupika kababu tafadhali..
shansarie nimetokea kumpenda sana yaani anajaribu mapishi mbalimbali na ndo peke yake kwenye biriani aliuliza swali inaaonekana alikuwa makini sana kiwatengu hongera
MAHITAJI TA KABABU
Nyama ya kusaga 1 kilo moja au nusu kilo kulingana na idadi ya watu
vitunguu swaumu na tangawizi
Curry powder au binzari
Chumvi ukitaka unaweka giligilani na tangawizi
Changanya nyama,kitunguu swaumu tangawii na chumvi pamoja
kama unataka weka pilipili ya unga au unakatakata pilipili ndogondogo unachanganya
kisha chukua mchanganyiko tengeneza donge la duara yaani unaviringisha huo mchanganyiko kupata umbo la duara ya size ya kati wengine wanapenda kuchova kwenye ute wa mayai ili madonge yashikane vizuri yasimong'onyoke wengine hawatumii.
Kisha chemsha mafuta mengi jikoni yapate moto kiasi kisha tumbukiza hayo madonge yakaange mpaka yawe ya brown kama unavyokaanga maandazi.
Ipua tayari kwa kuliwa
Hongera shansharie kababu na eggchop hazipishani sana upishi tofauti yao ni mayai ya kuchemsha kuweka katikati na eggchop zinaweka unga wa mahindi
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
shansarie nimetokea kumpenda sana yaani anajaribu mapishi mbalimbali na ndo peke yake kwenye biriani aliuliza swali inaaonekana alikuwa makini sana kiwatengu hongera
MAHITAJI TA KABABU
Nyama ya kusaga 1 kilo moja au nusu kilo kulingana na idadi ya watu
vitunguu swaumu na tangawizi
Curry powder au binzari
Chumvi ukitaka unaweka giligilani na tangawizi
Changanya nyama,kitunguu swaumu tangawii na chumvi pamoja
kama unataka weka pilipili ya unga au unakatakata pilipili ndogondogo unachanganya
kisha chukua mchanganyiko tengeneza donge la duara yaani unaviringisha huo mchanganyiko kupata umbo la duara ya size ya kati wengine wanapenda kuchova kwenye ute wa mayai ili madonge yashikane vizuri yasimong'onyoke wengine hawatumii.
Kisha chemsha mafuta mengi jikoni yapate moto kiasi kisha tumbukiza hayo madonge yakaange mpaka yawe ya brown kama unavyokaanga maandazi.
Ipua tayari kwa kuliwa
Hongera shansharie kababu na eggchop hazipishani sana upishi tofauti yao ni mayai ya kuchemsha kuweka katikati na eggchop zinaweka unga wa mahindi
Asante sana amu na yeye yupo hapa..anaona
Wife anapenda sana kujifunza..thats why i love her sooo much
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,710
Likes
321
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,710 321 180
shansarie nimetokea kumpenda sana yaani anajaribu mapishi mbalimbali na ndo peke yake kwenye biriani aliuliza swali inaaonekana alikuwa makini sana kiwatengu hongera
MAHITAJI TA KABABU
Nyama ya kusaga 1 kilo moja au nusu kilo kulingana na idadi ya watu
vitunguu swaumu na tangawizi
Curry powder au binzari
Chumvi ukitaka unaweka giligilani na tangawizi
Changanya nyama,kitunguu swaumu tangawii na chumvi pamoja
kama unataka weka pilipili ya unga au unakatakata pilipili ndogondogo unachanganya
kisha chukua mchanganyiko tengeneza donge la duara yaani unaviringisha huo mchanganyiko kupata umbo la duara ya size ya kati wengine wanapenda kuchova kwenye ute wa mayai ili madonge yashikane vizuri yasimong'onyoke wengine hawatumii.
Kisha chemsha mafuta mengi jikoni yapate moto kiasi kisha tumbukiza hayo madonge yakaange mpaka yawe ya brown kama unavyokaanga maandazi.
Ipua tayari kwa kuliwa
Hongera shansharie kababu na eggchop hazipishani sana upishi tofauti yao ni mayai ya kuchemsha kuweka katikati na eggchop zinaweka unga wa mahindi
ooh thanks sana kumbe ni sawa na meat balls wenzetu wa mbele wanaziita hivyo. nashukuri hilo lilikuwa linanipa shida.hii mada ni ya siku nyingi ila we ndo umejibu cha maana
 
jonathan18

jonathan18

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
204
Likes
75
Points
45
jonathan18

jonathan18

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
204 75 45
shansarie nimetokea kumpenda sana yaani anajaribu mapishi mbalimbali na ndo peke yake kwenye biriani aliuliza swali inaaonekana alikuwa makini sana kiwatengu hongera
MAHITAJI TA KABABU
Nyama ya kusaga 1 kilo moja au nusu kilo kulingana na idadi ya watu
vitunguu swaumu na tangawizi
Curry powder au binzari
Chumvi ukitaka unaweka giligilani na tangawizi
Changanya nyama,kitunguu swaumu tangawii na chumvi pamoja
kama unataka weka pilipili ya unga au unakatakata pilipili ndogondogo unachanganya
kisha chukua mchanganyiko tengeneza donge la duara yaani unaviringisha huo mchanganyiko kupata umbo la duara ya size ya kati wengine wanapenda kuchova kwenye ute wa mayai ili madonge yashikane vizuri yasimong'onyoke wengine hawatumii.
Kisha chemsha mafuta mengi jikoni yapate moto kiasi kisha tumbukiza hayo madonge yakaange mpaka yawe ya brown kama unavyokaanga maandazi.
Ipua tayari kwa kuliwa
Hongera shansharie kababu na eggchop hazipishani sana upishi tofauti yao ni mayai ya kuchemsha kuweka katikati na eggchop zinaweka unga wa mahindi
Curry powder unaweka kiasi gani kama ni nyama kilo 1?

Regards,
Jonathan.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,992
Members 490,865
Posts 30,529,819