Ka mchapo.......

EJM_

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Posts
3,836
Reaction score
2,119
Last Thursday nilienda kwa ka mkutano kafupi hivi ambako kalikuwa kana comprise kama watu 30 hivi. Bahati mbaya nilifika nimechelewa na kwa kuwa nilikuwa kwenye list ya kufanya presentation nikafanya fupi then tukaingia kwenye discussion na mwisho kukawa na wakati wa kahawa baada ya ka mkutano kenyewe kwisha.

Wakati tuko kwenye kahawa ndipo ka mchapo kalipo, wengi wa waliokuwepo kwenye hako ka mkutano tunafahamiana ingawa walikuwa wanatoka mikoa mbalimbali na wengine nje ya nchi, sasa kukawa na kabinti kamoja ka kisomali ambako sikuwahi kukutana nako kabla. Sasa wakati napata kikombe changu cha kahawa huku napiga stori na wale tunaofahamiana kakaja moja kwa moja kwangu ".................... (jina langu) naomba namba yako halafu unambie tumewahi kuonana wapi maana am very sure tumewahi kukutana sehemu.

Dah kwakuwa sikutaka kuonekana nimestuka nikampa then nami nikamwambia we definitely have to talk nawe unambie tumewahi kuonana wapi maana sura yako sio ngeni. But kiukweli i have never met her before, sasa nikabaki na maswali kidogo;

  • Was this her style of approaching?
  • Does she real know me from somewhere?
Dah ndo kamchapo kangu hako
 
Inawezekana aligundua unamkodolea sana, hivyo akaona akutengenezee njia!
 
Inawezekana aligundua unamkodolea sana, hivyo akaona akutengenezee njia!
Hahahahahaaa wala hata nilikuwa simkodolei bhana, alshabab wale kwani mi napenda kulipuliwa!

Dah jana nilimuona mbabu mmoja kutoka huko Tandahimba kwenu analalamika hakuna maji anapiga dash ya kuoga mpaka wiki
 
...siku hizi si unajua tunaenda sawa...if you do me i do you style...haha!.so mtoto kakufia labda tangu mkutano umeanza...na hakuona hiana kukuingia kiivyo...wanajua kutongoza hawa siku hizi!
 
...siku hizi si unajua tunaenda sawa...if you do me i do you style...haha!.so mtoto kakufia labda tangu mkutano umeanza...na hakuona hiana kukuingia kiivyo...wanajua kutongoza hawa siku hizi!
Hahahahaaa bado wanabaki kuwa na elements za women tu za aibu na something like that ndio maana they cant come straight
 
Hahahahaaa bado wanabaki kuwa na elements za women tu za aibu na something like that ndio maana they cant come straight

kuna bi dada wana ujasiri...hata ww huoni ndani...LOL
 
Dah! mkuu umeokota dodo chini ya muarubaini!! usilaze damu.
MP.
 
He he he, kuku keshakuwa wako majigambo ya nini?

Bweka baba, bweka, hasa kama kifaa kinalipa.



@maprosooo, ujue avatar yako inanifanyiaga eyez harasement? Inatisha hilo shimo la nazi kichwani.
Au tumeshawahi kutana somewhere?
 
He he he, kuku keshakuwa wako majigambo ya nini?

Bweka baba, bweka, hasa kama kifaa kinalipa.



@maprosooo, ujue avatar yako inanifanyiaga eyez harasement? Inatisha hilo shimo la nazi kichwani.
Au tumeshawahi kutana somewhere?

Hahahahahaaaa i love you with whole my foot asee, you make my days.

Hata mi nahisi kweli mmeshawahi kukutana, Lol!
 
He he he, kuku keshakuwa wako majigambo ya nini?

Bweka baba, bweka, hasa kama kifaa kinalipa.



@maprosooo, ujue avatar yako inanifanyiaga eyez harasement? Inatisha hilo shimo la nazi kichwani.
Au tumeshawahi kutana somewhere?


hapo bold hahaha!
kongosho hulazi damu lolz!
 
[/COLOR]
hapo bold hahaha!
kongosho hulazi damu lolz!
Dah achana na watoto waliokulia Tandale kwa Mtogole, au Unga Limited, au Mabatini na cota zote za polisi ni noma
 
Hahahahahaaaa i love you with whole my foot asee, you make my days.

Hata mi nahisi kweli mmeshawahi kukutana, Lol!

I swear on my fake nails, i like this story lol

[/COLOR]
hapo bold hahaha!
kongosho hulazi damu lolz!

Nikilaza damu itaganda, afu nipate kasa ya damu bure

I love her gutts...

Heh, huu si ugonjwa unaoletwa na kula nyama ya mbuzi sana??

Dah achana na watoto waliokulia Tandale kwa Mtogole, au Unga Limited, au Mabatini na cota zote za polisi ni noma

Aisee, umejuaje hapo red hapo, umepiga pale pale.
Afu, you are becomming a witch kidogo kidogo

Nimekulia hapo red, sasa hivi naishi hapo blue.
 
Pale kwenye fake nails umesahau kusema ulizobandika na patex maana super glue siku hizi fake pia so fake na fake zinapishana.

Eeeuwiii! Ntaenda kwa mchungaji aniwekee mkono hako ka u witch katoke
 
wakati anaongea alikuwa kakukodolea macho au aliongea huku ana aibu? je mumeweza kukaa meza ya wawili na kuongea?
 
wakati anaongea alikuwa kakukodolea macho au aliongea huku ana aibu? je mumeweza kukaa meza ya wawili na kuongea?
Jioni yake tulitoka dinner ila tulikuwa kama 8 hivi then tulipotoka nikawaacha club mi nikaenda zangu hotelini kulala coz nilikuwa nimechoka. Well ila tumechat kidogo coz asubuhi yake mi nilirudi kazini kwangu mkoa mwingine so kimsingi we never met but it was a begging kwa sisi kukutana kiukweli
 
I love her gutts...

we wa ukweli sana amyner...!she got b.a.l.ls(hivi anazo kweli...lol!!) kusema hivyo and to me that makes her even more 'sexier'(dont know if there's sucha a word)!anajua anachotaka,anajua namna ya kukipata,and anachukua hatua kuelekea kukipata,anavutia zaidi bab!
 
Kongosho, somebody got a crush on you!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…