Ka ghetto ka MASTA


TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Safi sana haya ndiyo maendeleo ya karne ya 21!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Nyumba kama treni na mabehewa yake
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
mbona kukame sana, ndio maana wamasai wanakimbilia mjini kufanya kazi za ususi na ulinzi
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
yaani hawa watu ni mungu tu huwa anawalinda hizo nyumba zina vidirisha vidoooogo kweli hamna hewa ukimwengiza hapo mtoto wa DSM anafia huko hatoki nakwambia ni mungu tu huwa anawalinda na maradhi yote
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
mi ndo maana sikubaliani na wanaosema kunakiama cha moto,yaani niishi mahali kam hapo maisha yangu yote uje kuniambia rizwani kikwete anaenda peponi na mimi motoni?
yaani huyo mungu atakuwa katili kiasi gani?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,512
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,512 2,000
Nyumbani ni nyumbani by TMK WANAUME.:lock1::violin:
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,966
Top