donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Ngoma kali sana,
Ila kama ni kweli amemuimbia Vee I doubt if it's true kwamba vee hayuko na amani wakati she seem very happy. That aside, jux ni msanii mkali wa RnB na ana fan base yake ya ukweli Tu. he's kinda an artist ambaye hafanyi mziki kwa shida .
Ila kama ni kweli amemuimbia Vee I doubt if it's true kwamba vee hayuko na amani wakati she seem very happy. That aside, jux ni msanii mkali wa RnB na ana fan base yake ya ukweli Tu. he's kinda an artist ambaye hafanyi mziki kwa shida .