Jumba linauzwa


Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
1,039
Likes
86
Points
145
Kitomai

Kitomai

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
1,039 86 145
Lipo Kimara Temboni. Ni jumba la kisasa. Lina Urefu futi 66 upana futi 44.
Lina vuymba vitatu vya kulala(kimojawapo kikiwa masta-chumba ni kikubwa), 1 study room, dinning room kubwa, sebure kubwa. Lipo katika kiwanja kinja chenye ukubwa wa sqm 2125, kina Hati Miliki isiyo na mawaa. Uwanja uliobaki unatosha kufanya maendeleo ya ujenzi wa nyumba ndogo ndogo ambazo ukizipangisha unaweza kujipatia shs 2mil kwa mwezi. Lipo umbali wa robo tatu kilomita kutoka bara bara kuu. Ipo katika uzio. Maji yanapatikana kwa wingi. Lina eneo la kutosha kuweka bustani ya maua. Umeme wa ruku. Imepakana na nyumba mpya mpya. Barabara ya kuelekea katika hilo jumba inapitika 24/7. Hakika ni jumba ambalo utapenda kutoa mwaliko kwa ndugu, jamaa na marafiki kukutembelea. Bei ya mauzo ni tshs 170mil. Maelewano yapo. Kwa maelezo ya ziada piga simu no. 0717114409/0755312233/0784225000
 

Attachments:

R

redcard

Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
46
Likes
0
Points
0
R

redcard

Member
Joined Jul 20, 2009
46 0 0
eeebw umeme wa ruku ndo upi, Richmond nini??. nimelipenda jumba mtu wangu!! sasa wewe ni dalali au?? na hiyo bei ni pamoja na house girl au vitu vilivyomo??
mbona simu zako hazipatikani, kama kweli tsh 90mil tufanye biashara
nijibu soon (berhanwandimu@rocketmail.com)
 
K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
0
K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2008
206 1 0
Lipo Kimara Temboni. Ni jumba la kisasa. Lina Urefu mita 66 upana mita 44.
Lina vuymba vitatu vya kulala(kimojawapo kikiwa masta-chumba ni kikubwa), 1 study room, dinning room kubwa, sebure kubwa. Lipo katika kiwanja kinja chenye ukubwa wa sqm 2125, kina Hati Miliki isiyo na mawaa. Uwanja uliobaki unatosha kufanya maendeleo ya ujenzi wa nyumba ndogo ndogo ambazo ukizipangisha unaweza kujipatia shs 2mil kwa mwezi. Lipo umbali wa robo tatu kilomita kutoka bara bara kuu. Ipo katika uzio. Maji yanapatikana kwa wingi. Lina eneo la kutosha kuweka bustani ya maua. Umeme wa ruku. Imepakana na nyumba mpya mpya. Barabara ya kuelekea katika hilo jumba inapitika 24/7. Hakika ni jumba ambalo utapenda kutoa mwaliko kwa ndugu, jamaa na marafiki kukutembelea. Bei ya mauzo ni tshs 170mil. Maelewano yapo. Kwa maelezo ya ziada piga simu no. 0717114409/0755312233/0784225000
Ole kama utakyenunua hilo jumba ni mnyakyusa au Msukuma kijiji kizima kitahamia hapo hadi itakuwa kero,kwa kuwabana mimi nina vyumba viwili vya kula changu na cha mwanangu na kasebule kadogoo kamejaa viti hakuna hata nafasi ya kufagia,yote hiyo kukwepa karaha ya kuwa na wageni wakazi
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Wasukuma na wanyukyusa ndio wanazaana kama panya?
au ndio huwa wanatabia za kutegemea sana mali za ndugu?
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
.. Lina Urefu mita 66 upana mita 44.
Lina vuymba vitatu vya kulala(kimojawapo kikiwa masta-chumba ni kikubwa), 1 ... Lipo katika kiwanja kinja chenye ukubwa wa sqm 2125
Dimensions not realistic.....a house with 66x44 square metres? Common, i think you meant feet not metres?
BTW: 44x66=2904>2125
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Dimensions not realistic.....a house with 66x44 square metres? Common, i think you meant feet not metres?
BTW: 44x66=2904>2125

kwa vipimo alivyotoa ina maana nyumba nikubwa kuliko kiwanja yaani 66x44=sqm2904, na ni karibia sawa na kiwanja cha mpira
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,534
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,534 7,401 280
Dimensions not realistic.....a house with 66x44 square metres? Common, i think you meant feet not metres?
BTW: 44x66=2904>2125
aisee mita 66 ni zaidi ya nusu ya uwanja wa mpira, sasa hiyo itakuwa nyumba au godown
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 196 160
Kaazi kweli kweli. Mil 170?? Kipato changu kwa mwaka mil 4. Hizi si kufuru wajameni? Unajua Nyerere aliona mbali sana kuzuia matabaka ktk jamii. Yaani mtu mmoja na nyumba ya mil 200 wakati mwingine bajeti yake ya siku ni Sh 500 chumba anachoishi hata hema ya mkimbizi wa Burundi ina nafuu. Wapi tunaelekea wajameni?
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,259
Likes
168
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,259 168 160

Lipo Kimara Temboni. Ni jumba la kisasa. Lina Urefu mita 66 upana mita 44.

Bei ya mauzo ni tshs 170mil. Maelewano yapo.
Jamani hili ni jukwaa la matangazo madogo madogo.
Sidhan kama tangazo lako la bidhaa ya mil. 170 linafiti kuwa nitangazo dogo dogo.

Asan10
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
Kwa mafisadi hiyo sio hela,napiga hesabu ya kubeba box lakini bado inakuwa ngumu,au sijui nikamuone Manu Adebayo anifanyie fast track bana
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Safi best ila nadhani hilo tangazo hapa sio mahali pake manake tumezoea mwisho milioni 10 sasa hiyo bei nadhani ni ya marichmond ndo wapelekewe!
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
Why jumba linauzwa bana, hofu kuu huko kimara temboni sikia ujambawazi kibao huko, hakuna maji,....mvua ikinyesha tope kali barabara hazipitiki.nk.......

.......naona bonde la chumba kweli lakini but why bed room kitanda kama ipo futi 2X3, mashka ya mchina vile.... jamaa ameshindwa kulitumia kisawa sawa au mambo ya kukwepa EPA kama si shughuli ya mirathi au FINCA/ PRIDE yamelishukia jumba?....
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Mfianchi uko right,bila ya ufisadi huwezi kupata millioni 170 kiurahisi.hata ukae ulaya miaka 50!
Bongo uwe katika ufisadi wa hali ya juu
 
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
1,693
Likes
174
Points
160
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
1,693 174 160
Mfianchi uko right,bila ya ufisadi huwezi kupata millioni 170 kiurahisi.hata ukae ulaya miaka 50!
Bongo uwe katika ufisadi wa hali ya juu
Mkuu siyo vyema kuwa na mawazo kama haya kila wakati. Watu tunatofautiana tena sana tu. Kila mtu na nafasi yake, sasa ukisema hivyo jamaa akakuonyesha akaunti yake inayoingia mshahara tu hakuna kinachotoka pembeni na anazo zaidi ya hizo utajiteteaje? Isiwe mazowea kila tukimwona mtu kafanikiwa basi tukimbilie kumwita fisadi. Zipo International Organizations zinalipa vizuri sana na kama mtu anauzoefu wa miaka mingi na hana makuu anaweza kuwa na hiyo pesa bila wasiwasi kabisaa!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,199
Likes
35,095
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,199 35,095 280
Mkuu siyo vyema kuwa na mawazo kama haya kila wakati. Watu tunatofautiana tena sana tu. Kila mtu na nafasi yake, sasa ukisema hivyo jamaa akakuonyesha akaunti yake inayoingia mshahara tu hakuna kinachotoka pembeni na anazo zaidi ya hizo utajiteteaje? Isiwe mazowea kila tukimwona mtu kafanikiwa basi tukimbilie kumwita fisadi. Zipo International Organizations zinalipa vizuri sana na kama mtu anauzoefu wa miaka mingi na hana makuu anaweza kuwa na hiyo pesa bila wasiwasi kabisaa!
kweli kabisa
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
814
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 814 280
Bongo nyumba bei sio mbaya sana, hilo lidude lote 170 tu? Lakini sijui kuhusu location hiyo.
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Ok mimi nakupa 60M upo hapoooooooooooo
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Bei ya mauzo ni tshs 170mil. Maelewano yapo. Kwa maelezo ya ziada piga simu [/B]
Jamani naomba tusome instructions, tumekwishasema hii ni sehemu ya matangazo madogomadogo sasa kama mwenzetu m170 za kitanzania ni tangazo dogo basi kazi ipo. Labda kama m170 ni za Zimbabwe basi tunaweza ongea!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
hakuna popobawa humo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,262
Members 475,042
Posts 29,252,053