SHAMBA LINAUZWA ''Golden Opportunity""

Kitomai

JF-Expert Member
May 21, 2009
1,031
1,250

Shamba lenye ukubwa wa ekari kumi (10) linauzwa. Shamba hilo lipo katika kijiji cha Kerege Matumbi kijiji cha pili toka Bunju, kuelekea njia iendayo katika kijiji cha kilemela. Ni kilomita moja toka katika barabara ya lami iendayo majao makuu ya wilaya ya Bagamoyo. Ni karibu na kituo cha uwekezaji cha EPZA kunakoanza kujengwa viwanda sasa. Kuna barabara nzuri na bomba la maji ya Dawasco limepita jirani. Lina mimea michache na miti ya asili kama vile Mipingo n.k Shamba hili limegawanywa katika maeneo madogomadogo kadiri ya mahitaji ya mtu. Barabara za kuingilia kila eneo kwa gari zipo. Bei kuanzia 2mil kwa mita 20 kwa 20 mpaka 7mil kwa eka moja. Kwa anayehitaji eneo lote au sehemu ya shamba hilo awasiliane name kupitia aliyekupa maelekezo.
0717114409/0755312233/0784225000
 

Attachments

  • IMG_0362.JPG
    File size
    193.2 KB
    Views
    60
  • IMG_0363.JPG
    File size
    158.2 KB
    Views
    60
  • IMG_0366.JPG
    File size
    197.9 KB
    Views
    55
  • IMG_0367.JPG
    File size
    163.5 KB
    Views
    51
  • IMG_0361.JPG
    File size
    209.7 KB
    Views
    55

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,365
2,000
Sasa mambo ya shamba na hizo 20 x 20 zao wapi na wapi?
Be specific, shamba au viwanja?
Vimepimwa?
Havina udhulumishi?
 

Kitomai

JF-Expert Member
May 21, 2009
1,031
1,250
Ondoa shaka. Havina tatizo. Hata hivyo usitoe pesa mpaka uridhike. kuna jamaa wamesoma haya matangazo wamepiga simu ya appointment wakavione jiunge nao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom