Juma Kaseja leo taifa!

Juma Kaseja leo taifa!

Nyie ni wajingaaaaa kaseja Simba ilimuacha kwakua kiwango kimeshuka so mlitegemea nini damn
 
hicho chuo mkuu wa chuo ninani? Leo kinesi atakuwa kaleta waganga wake wa bagamoyo yule mzee noma, sisi mbele tumecheza wa kitabu yan okwi, ngasa, nyonzima wote mbele!!!! nyuma Kaseja ndio anafungisha kizembe hiv kweli.
ninyi Kaseja hamumjui vizuri, tumewaletea zindiko letu hapo, MBELE MMEKAZA NYUMA MMEACHIA
 
Nyie si mnajifanya wazee wa kusajili wachezaji wa simba?najua tu,mtaanza mbwembwe za kutaka kumsajili Logarusic,msajilini na Maharage ili mfurahi... nonsense!
 
yanga kama wanfikiri kusajili wachezaji simba watafanikiwa wamekula mkenge kwa miaka karibuni mitano ama wanasajili kutoka simba au wanachukua mchezaji anayetakiwa na simba matokeo yake wanashindwa kubalance timu mwisho wamchukue kabisa na rage maana alikuwa anarudisha fadhila za kutolewa kwa msamaha na mkuu wa nchi
 
ninyi Kaseja hamumjui vizuri, tumewaletea zindiko letu hapo, MBELE MMEKAZA NYUMA MMEACHIA

mkuu hata huko walikokaza mbona hatujaona madhara zaidi ya kupakwa tu hawana kitu hao mbele ya simba wangelalama kama wangechomoa hafu kaseja angeachia ya ziada simba chuo bana hakuna cha ngasa okwi niyonzima wala nani ni wamefunikwa hawaonekana kama wamewekwa kinyumba vile simba oyeeeeeeeee
 
nimepata msangao sana juu ya uchezaji wa huyu kijana ni dhahiri kimwili yupo yanga kiakili bado yupo simba kabisa, goli la tatu ni uzembe mkubwa sana mpaka akafikia kuwapunguza nguvu wenzake kutafuta na kufuta magoli, naomba mzee akilimali mchunguze na akiwezekana mechi za simba hasidake kabisa, ameniudhi sana leo

Huo ndio uwezo wa Juma Kaseja. Kibaden alimkataa SSC akijua sasa amekwisha. Na ndio maana alipoachwa SSC hakuna timu iliyomtaka wakijua uwezo wake duni. Zile habari kuwa alitakiwa na timu DRC zilikuwa geresha tu kwani waliomwona wakati SSc ilipotolewa na Mazembe na baadaye wakatolewa na Motema wasingethubutu kumsajili Kaseja hata bure. Yanga wameingia mkenge kumchukua wakati huu. Kile ndio kiwango chake, japokuwa nasikia kwenye mazoezi yeye ni first class anawazidi hata makipa bora kabisa ila kujua kiwango cha mchezaji unatakiwa performance kwenye mechi sio mazoezi. Maxio Maximo alilifahamu hilo.
 
KASEJA+TAIFA.JPG
 
Pamoja na kuachwa kwa chuki binafasi, lakini alionyesha hana chuki na Simba na kwenda kukaa katika jukwaa la mashabiki wa Simba.
Achana na hivyo, Kaseja alizidi kuonyesha yeye ni Simba damu kwa kuwa kama ingekuwa tofauti angeweza kwenda kukaa jukwaa la Yanga aliyowahi kuichezea kwa mwaka mmoja.


Tatu, akiwa na Uhuru Selemani ambaye pia aliwahi kuichezea Simba, Kaseja alionekana si mpenda makuu kwani alikaa sehemu ya kawaida na akaonyesha utulivu si kama walivyo wachezaji wengine nyota.


Wakati Simba ikishindiliwa mabao katika kipindi cha kwanza alionekana kama alikuwa anawaza kitu fulani, angalau katika kipindi cha pili, tabasamu lake lilianza kuonekana.
 
Sio kwamba siamini, nataka niwahesabu tu kuweka msisitizo; Kaseja, Yondani, Chuji, Ngasa, Okwi na Dida ingawa alikuwa benchi, kwa hiyo ni wachezaji sita.

Bado na mwanachama wetu mwingine mnamtaka (Kapombe), Wanafanya kazi nzuri hao. Subirini mechi ya watani inayofuata tutawapiga zaidi ya 5. Kwa uchu wenu wa kusajili mamluki.
 
Sawa kaseja kafungisha,mbn nyinyi kufunga mlishindwa na Ivo mnamjua vyema?! Hamna kiwango,kati mlipwaya kabisa. Nilitaraji labda na nyie mnauwezo wa kurudisha kumbe mzigo tu
 
Bado na mwanachama wetu mwingine mnamtaka (Kapombe), Wanafanya kazi nzuri hao. Subirini mechi ya watani inayofuata tutawapiga zaidi ya 5. Kwa uchu wenu wa kusajili mamluki.

Mkuu mimi sio wa upande huo unaotaka kunipeleka.
 
Nimemsikia yule mzee akilimali redio 1 akihojiwa akidai kwamba yy hakulizia usajili wa kaseja eti hawakusikilizwa.
 
jamani mliofungwa leo njooni azam fc....... km hampendi nendeni kule mbeya city.
 
Back
Top Bottom