Julius Mtatiro: CHADEMA ni chama cha matapeli, wahuni

Julius Mtatiro: CHADEMA ni chama cha matapeli, wahuni

Aliyekuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi wa CUF, Julius Mtatiro amesema Chadema ni chama cha matapeli na ndiyo maana alihama upinzani.



Mtatiro ambaye chama chake cha zamani cha CUF kilikuwa katika Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) unaoundwa na vyama vinne vya NLD, Chadema, NCCR-Mageuzi na CUF ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Septemba 13, 2018 katika mkutano wa kampeni za CCM jimbo la Ukonga.



Katika mkutano huo, Mtatiro amesema ameshtuka na mchezo mchafu ulioko Chadema na kwamba wapo kimaslahi.
"Tupo hapa kumsapoti Mwita Waitara, ukiona kiongozi kama mimi niliyekaa miaka kumi na nimeachana na utapeli wewe kijana shtuka kapige kura kwa Waitara," amesema.



Mtariro ambaye alijiuzulu uanachama wa CUF Agosti 11, 2018 na kutangaza kujiunga na CCM amesema, “Kile chama ni chama cha wahuni ni chama kinachovuruga amani. wanashibisha matumbo yao."View attachment 865544
Kweli ujafa ujaumbika nimeamini wahenga
 
Aliyekuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi wa CUF, Julius Mtatiro amesema Chadema ni chama cha matapeli na ndiyo maana alihama upinzani.



Mtatiro ambaye chama chake cha zamani cha CUF kilikuwa katika Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) unaoundwa na vyama vinne vya NLD, Chadema, NCCR-Mageuzi na CUF ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Septemba 13, 2018 katika mkutano wa kampeni za CCM jimbo la Ukonga.



Katika mkutano huo, Mtatiro amesema ameshtuka na mchezo mchafu ulioko Chadema na kwamba wapo kimaslahi.
"Tupo hapa kumsapoti Mwita Waitara, ukiona kiongozi kama mimi niliyekaa miaka kumi na nimeachana na utapeli wewe kijana shtuka kapige kura kwa Waitara," amesema.



Mtariro ambaye alijiuzulu uanachama wa CUF Agosti 11, 2018 na kutangaza kujiunga na CCM amesema, “Kile chama ni chama cha wahuni ni chama kinachovuruga amani. wanashibisha matumbo yao."View attachment 865544
Mtatatiro kawa kituko badala ya kumnadi kilaza mwenzake waitara kwa Sera za maendeleo kaamua kujiingiza kwenye Majungu fitna za kishamba
 
Chadema ni chama cha hovyo kuwahi kutokea duniani.

Kwenye kamati kuu tulipendekeza Yericko Nyerere awe mwenyekiti wa chama lakini tukapuuzwa.
 
Toka kichaa aseme huwa anateua vichaa wenzake naona mtatiro ameamua kuwa kichaa ili angalau afikiriwe kwenye ufalme wa jiwe

Jenny muro yeye matusi dhidi ya Chadema na Lissu yamemfanya kuzawadiwa ukuu wa wilaya, hivyo mtatiro itabidi aongeze speed ya majungu, udaku na ujinga mwingine dhidi ya Chadema, kinyume na hapo nafasi za uteuzi atazisikia tu
 
Aliyekuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi wa CUF, Julius Mtatiro amesema Chadema ni chama cha matapeli na ndiyo maana alihama upinzani.



Mtatiro ambaye chama chake cha zamani cha CUF kilikuwa katika Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) unaoundwa na vyama vinne vya NLD, Chadema, NCCR-Mageuzi na CUF ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Septemba 13, 2018 katika mkutano wa kampeni za CCM jimbo la Ukonga.



Katika mkutano huo, Mtatiro amesema ameshtuka na mchezo mchafu ulioko Chadema na kwamba wapo kimaslahi.
"Tupo hapa kumsapoti Mwita Waitara, ukiona kiongozi kama mimi niliyekaa miaka kumi na nimeachana na utapeli wewe kijana shtuka kapige kura kwa Waitara," amesema.



Mtariro ambaye alijiuzulu uanachama wa CUF Agosti 11, 2018 na kutangaza kujiunga na CCM amesema, “Kile chama ni chama cha wahuni ni chama kinachovuruga amani. wanashibisha matumbo yao."View attachment 865544
Nimeamini mtu kula matapishi yake
 
Kweli kabisa baada ya kuitapeli cuf kuhusu ule umoja feki sasa wanataka kuwatapeli kwa kumchukua maalimu seif jumla!
 
Alivyokuwa cuf anataka uenyekiti alisema lipumba ni bwana yule ( lipumbavu
Leo hii kaenda ccm anamsafisha lipumba kiaina na kuwaita chadema ni matapeli ,wahuni ,wabinafsi
Yale Yale ya lipumba anawaona chadema kama wasanii wa kisiasa yeye alijifanya kipofu kwa sababu alikuwa na agenda ya siri
Leo analitaka jimbo la segerea au ujoketi
Anapita mule mule kwa lipumba kweli njaaa mbaya.
 
Tanzania ni moja ya nchi yenye wasomi wajinga sana, wasomi wa nchi hii hawana tofauti na wasio na elimu hata ya darasa la kwanza

Na mtu akihamia ccm tu uwezo wake wa kufikiri na kutenda hushuka sana
Kuna mtu mmoja hapa jukwaani alisemaga kuwa mtu akiingia lumumba elimu yake huwa anaiwacha getini
 
Mnaleta habari nusunusu au mimi nd'o sielewi? Matatizo ya Ukonga yanazungumziwa kwenye hizi kampeni au topic ni chadema tu? Maana ninavyoijua Ukonga ina matatizo mengi sana.
 
Atuache na sisi tukifikisha miaka 10 tutahama..
Yani Kuna wahuni zaidi ya 6 million walipiga kura 2015 !! Akiwemo na yeye..
Njaa mbaya sana, Unahama CUF Matusi unaitukana Chadema duh!
Hapo sasa ndipo namdharau huyu kwangu pakavu
 
  • Thanks
Reactions: prs
Back
Top Bottom