Jukwaa la Mapenzi na utalii wa ndani 2011: | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la Mapenzi na utalii wa ndani 2011:

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Masaki, Jun 21, 2011.

  1. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Wadau wa jukwaa la Mapenzi, Mapendo na Uhusiano.

    Ni wakati muafaka tena wa kutembelea vivutio vya utalii wa ndani kwa mwaka huu wa 2011. Ikumbukwe kwamba hii ilishafanyika kabla kwa wadau kutembelea vivutio vya utalii hapa nchini, wakala raha, wakafahamiana na kubadilishana mawazo.

    Mwaka huu wa 2011 uko katikati sasa. Nimeona ni vema tukajidili suala hili yakiwemo mapendekezo ya kivutio kipi cha utalii tukitembelee mwaka huu.

    Mjadala uko wazi....!!
     

    Attached Files:

  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Mimi utalii wangu hapa hapa mmu, thread 2 thread, comment 2 comment.
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    me too
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,649
    Likes Received: 1,475
    Trophy Points: 280
    wajameni hebu tuwe serious on this...

    wapi twende?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hutaki ku promote utalii wa ndani mkuu?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    Husninyo na Gaga hebu semeni bana acheni masihala mie napendekeza Seruuu
    Ukiniuliza kwanini kwa sababu sijawahi kufika huko kwingine nishakwenda kama mara tatu tatu hivi.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Masaki naona North of Serengeti National Park maana migration ndo inaelekea Masaai Mara
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Hutaki kutalii wewe
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Mikumi bi aje
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    nimeipenda
     
Loading...