Jukwaa hili limekimbiwa walaih


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,759
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,759 2,746 280
Nomba tuwe waungwana na huku mtupie mambo mbona jukwaa la uchaguzi tanzania ndo story?Naogopa kuweka sled yangu kwakuwa yaweza isipate mchango nanisisaidiwe!!:sad:
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
mmm am telling u, washkaji wote wamezama kwenye siasa...mambo ya malavi davi mpaka baaada ya kuapishwa Slaa sijui...hongereni kwa kupiga kura kwa amani.. :)
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Jukwaa hili wenye matatizo ya Mapenzi na mahusiano wasubiri kwanza tumalize jambo hili lililoko mbele yetu ni la muhimu sana na linatokea mara moja baada ya 5 years wakati kwenye malovee watu wanapendana kila siku ,wanaachana kila siku ..wanafanya ma infiii kila siku , Sawa kakakiiza

Tuko pamoja kama samaki na maji
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Kama YESU alivyowauliza wale watu wawili walikuwa wakienda kijiji cha EMAU huku wakiongelea tukio la kufufuka kwake kwamba "Wewe ni mgeni katika nchi hii". Sasa hivi kila mtu mwenye mapenzi mema na nchii mawazo yake yoote yapo kwenye maswala yanayohusu uchaguzi tu. Subiri uchaguzi upite ulete hiyo mada yako
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Uchaguzi 2010 na Results ndio yamefurika.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,759
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,759 2,746 280
Jukwaa hili wenye matatizo ya Mapenzi na mahusiano wasubiri kwanza tumalize jambo hili lililoko mbele yetu ni la muhimu sana na linatokea mara moja baada ya 5 years wakati kwenye malovee watu wanapendana kila siku ,wanaachana kila siku ..wanafanya ma infiii kila siku , Sawa kakakiiza

Tuko pamoja kama samaki na maji
Jamani hata mainfii yanaliwaza ukiukoza udiwani au ubunge kama siyo urais
 
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
492
Likes
6
Points
35
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
492 6 35
Bado tupo lakini si unajua hekaheka za Uchaguzi Mkuu Tanzania? Nadhani mara baada ya kuapishwa kwa Rais wa Tz, ndipo watarejea tena kwa kishindo kwenye jukwaa hili. Na katika hali jukwaa hili huongoza kwa kuwa na watazamaji/wachangiaji wengi. Ukitaka kujua hilo subiri aapishwe Rais, Wabunge na Waziri Mkuu.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
275
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 275 180
Nomba tuwe waungwana na huku mtupie mambo mbona jukwaa la uchaguzi tanzania ndo story?Naogopa kuweka sled yangu kwakuwa yaweza isipate mchango nanisisaidiwe!!:sad:
...ilete tu kaka, mimi mmoja wapo nisiosoma hayo matokeo yasiyo rasmi.
Zama hizi za sayansi na 'tekelinalokujia', wasemaji wa tume ya Uchaguzi bila kutuwekea hesabu za kura wamekuwa weeeeeeengi, anayejiskia kuanzisha thread naye anakurupuka na matokeo, Ukiwauliza source au verifications hakuna! aaaarggghhh!
Boring 'politikz' as usual...

Lete issues!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,759
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,759 2,746 280
Poa mkuu ngoja niingie kwenye makabrasha yangu!soon
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Jukwaa hili wenye matatizo ya Mapenzi na mahusiano wasubiri kwanza tumalize jambo hili lililoko mbele yetu ni la muhimu sana na linatokea mara moja baada ya 5 years wakati kwenye malovee watu wanapendana kila siku ,wanaachana kila siku ..wanafanya ma infiii kila siku , Sawa kakakiiza

Tuko pamoja kama samaki na maji
pamoja kama ccm na ufisadi mazee
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Nomba tuwe waungwana na huku mtupie mambo mbona jukwaa la uchaguzi tanzania ndo story?Naogopa kuweka sled yangu kwakuwa yaweza isipate mchango nanisisaidiwe!!:sad:
Priority............ na vile vile ujwe kusoma alama za nyakati...........DO RIGHT THING AT RIGHT TIME
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Weka vitu twende sawa, acha tujipange kivingine !
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Subiri kwanza tumalize kuhesabu kura na baada ya Rais kuapishwa then tutarudi kwa sasa tutakuwa tunakuja kwa kubeep
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,480
Likes
4,994
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,480 4,994 280
Uchaguzi umeharibu mambo, sijui lile jukwaa la wakubwa hali ikoje.
 
P

pitapitapita

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
P

pitapitapita

Member
Joined Nov 2, 2010
10 0 0
Ha ha ha haaa, haya jamani tusiwe wageni wa nchiiiii hiii, tukutane baada ya kumpata raisi. Kidogo kidogo, tusizame sana kwenye siasa
 

Forum statistics

Threads 1,252,237
Members 482,048
Posts 29,801,381