Jukumu letu ni kukomesha siasa za kitapeli

Jukumu letu ni kukomesha siasa za kitapeli

Unaogopa ccm ikitoka madarakani utakosa pa kula. Hata wapambe wa KANU hapo Kenya walikuwa na ngonjera hizihizi. Leo KANU haipo, na Kenya ina uchumi mzuri kuliko sisi tunaoburuzwa na ccm.
Uchumi wa Kenya ubora wake haukuletwa na - - - taka taka za upinzani,--- uimara wa uchumi wa Kenya ulijengwa na KANU, Toka enzi hizo, kinachofanyika sasa ni ubomoaji tu na ulafi wa vyama vya upinzani,
N. B, mkuu hata short record ya uchumi wa Kenya huna, ajabu sana, haya mambo huwa hayajaribiwi kama kubadili shati, #take_care!,
-Marufuku kuwapa upinzani nchi kote Walipoongoza, - ufisadi ulizidi, wizi ulitamalaki, ubinafsi ulizidi, walikosa adabu, uzalendo na utu.
-Can't and never taste a poison of such.
-->>Angalia rekodi mwote upinzani walipochukua uone kama kuna endeleo waliloleta!
 
Uchumi wa Kenya ubora wake haukuletwa na - - - taka taka za upinzani,--- uimara wa uchumi wa Kenya ulijengwa na KANU, Toka enzi hizo, kinachofanyika sasa ni ubomoaji tu na ulafi wa vyama vya upinzani,
N. B, mkuu hata short record ya uchumi wa Kenya huna, ajabu sana, haya mambo huwa hayajaribiwi kama kubadili shati, #take_care!,
-Marufuku kuwapa upinzani nchi kote Walipoongoza, - ufisadi ulizidi, wizi ulitamalaki, ubinafsi ulizidi, walikosa adabu, uzalendo na utu.
-Can't and never taste a poison of such.
-->>Angalia rekodi mwote upinzani walipochukua uone kama kuna endeleo waliloleta!
Haya ndio matamanio yako. Mtatoka taka msitake, vinginevyo m23 itaingia.
 
Hongera sana Mdude_Nyagali kumbe ndio maana unaandamwa sana.
Wewe ni jabali kwelikweli kazi mwendo kazi unayofanya ya kujaribu kunyofoa nyama kwenye meno ya chui ni ngumu.
Mungu awatangulie katika yote
Inashangaza kumuona mtu mjinga ndiyo jabali kwako!?.
 
Haya ndio matamanio yako. Mtatoka taka msitake, vinginevyo m23 itaingia.
Ulafi umewazidi, rizika na ulichoandikiwa, nyie kondoo wa lisu hamtofautiani na kondoo wa mzee wa upako, mkiaminishwa, kulia kulia, kushoto kushoto 😇
 
Mwalimu wangu Mwalimu Enea Mhando aliwahi kutwambia darasani siku moja kwamba, kujenga hoja sio kuongea kwa ukali huku umetumbua macho, bali kuhakikisha wanaokusikiliza waelewe unaongea nini.
Mfano, Mdude anaongea kwa ukali na kunyooshanyooasha mikono eti No Reform, No Election watu wanashangilia halafu Oktoba Uchaguzi Mkuu unafanyika kwa utaratibu uliopo sasa. Utawaambia nini uliowaambia awali No Reform, No Election?
Dude ana haki yakusema kwa uchungu na hata machozi kwa aliyopitia na anayopitia kama wewe ushaikimbia hadi familia yako zamani na mkeo nimeshamuoa.

Hao watu type ya nyagali yupo Tiwari kufa kwa ajiri ya wengi
 
Ulafi umewazidi, rizika na ulichoandikiwa, nyie kondoo wa lisu hamtofautiani na kondoo wa mzee wa upako, mkiaminishwa, kulia kulia, kushoto kushoto 😇
Nyie mngeridhika na mlichoandikiwa mngeiba kura? Kaa kwa kutulia we muumini wa majizi.
 
Jukumu letu sisi kama wanaharakati ni kukomesha siasa za kitapeli. Siasa za kitapeli ni kikundi cha watu wachache kujipatia madaraka kwa mtutu wa bunduki halafu wanadanganya kuwa wamechaguliwa.

#NoReformsNoElection .
Chadema wote wanaweza kupata ubunge lakini sio huyu. Ni mwanaharakati sawa ila anatumia nguvu kuliko akili.
 
Mwalimu wangu Mwalimu Enea Mhando aliwahi kutwambia darasani siku moja kwamba, kujenga hoja sio kuongea kwa ukali huku umetumbua macho, bali kuhakikisha wanaokusikiliza waelewe unaongea nini.
Mfano, Mdude anaongea kwa ukali na kunyooshanyooasha mikono eti No Reform, No Election watu wanashangilia halafu Oktoba Uchaguzi Mkuu unafanyika kwa utaratibu uliopo sasa. Utawaambia nini uliowaambia awali No Reform, No Election?
Umenena vyema sana. Mdude anajua kufoka sio kujenga hoja ya kumshawishi mwenye akili. Vijana wajifunze kujenga hoja zinazovuta hata watu waliowazidi umri waone kweli huyu kijana ni hazina. Sasa ndugu yangu mdude inabidi Chadema wampige shule maana hata kama ana hoja ila kuiongea ni mtihani. Anafikiri kufokafoka kama mwana hiphop ndio kujenga hoja. Huyu afundishwe kujenga hoja kimantiki atafika mbali.
 
Jukumu letu sisi kama wanaharakati ni kukomesha siasa za kitapeli. Siasa za kitapeli ni kikundi cha watu wachache kujipatia madaraka kwa mtutu wa bunduki halafu wanadanganya kuwa wamechaguliwa.

#NoReformsNoElection .
Siasa za utapeli ni pamoja na kufanya kampeni chafu ndani ya CHADEMA ilikupata uongozi mpya.
 
Dude ana haki yakusema kwa uchungu na hata machozi kwa aliyopitia na anayopitia kama wewe ushaikimbia hadi familia yako zamani na mkeo nimeshamuoa.

Hao watu type ya nyagali yupo Tiwari kufa kwa ajiri ya wengi
Ahahahahaha! Kwa umri wangu Jamii ya akina Mdude nshaziona sana. Hazijawahi kubadili chochote!
 
Umenena vyema sana. Mdude anajua kufoka sio kujenga hoja ya kumshawishi mwenye akili. Vijana wajifunze kujenga hoja zinazovuta hata watu waliowazidi umri waone kweli huyu kijana ni hazina. Sasa ndugu yangu mdude inabidi Chadema wampige shule maana hata kama ana hoja ila kuiongea ni mtihani. Anafikiri kufokafoka kama mwana hiphop ndio kujenga hoja. Huyu afundishwe kujenga hoja kimantiki atafika mbali.
Shauri yao!
 
CHADEMA, Bado sana kupewa nchi hii, wataivuruga vurugu, waibe watuachie majanga, twendeni hivi hivi na CCM yetu imara,tusihadaike kwa kauli tamu zenye kumtoa nyoka pangoni, mfumo uliopo chini ya CCM ni mfumo safi.
TD.PNG
 
Tanzania hakuna siasa kabisa, waliopo ni wachochezi wa kuchochea shari, ghasia na ya hovyo hovyo, wapo wanaotamani tuvurugane tuuane, tuchinjane na ya aina hiyo!, kwa kiu kubwa kabisa!
Huyu alipaswa kuwa Mufti kabisa

Mufti.PNG
 
Back
Top Bottom