#Judgement, napita kukusalimia

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Karibu sana Shemeji Preety!
Kwanza , hongera kwa mwaka mpya.
Pili , mbona umepotea mjengoni ?
Au ndo unatawishwa Bi Harusi to be !
Hapa pako salama, si unajua habari za January 05 ?
Ndy tupo maandalizini .
 
Last edited by a moderator:

Preety

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
433
195
Karibu sana Shemeji Preety!
Kwanza , hongera kwa mwaka mpya.
Pili , mbona umepotea mjengoni ?
Au ndo unatawishwa Bi Harusi to be !
Hapa pako salama, si unajua habari za January 05 ?
Ndy tupo maandalizini .

Asante hongera na ww pia shem wangu wa ukwee kabisa, sijapotea nipo hapa ila mara nyingi nashinda jirani hapo MMU, ahhh najua sana hio tare shem
 
Last edited by a moderator:

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Asante hongera na ww pia shem wangu wa ukwee kabisa, sijapotea nipo hapa ila mara nyingi nashinda jirani hapo MMU, ahhh najua sana hio tare shem

Basi fureshi , na tarehe yenyewe ndo hiyo inaning'inia !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom