Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 4,512
- 11,539
😹😹kwahili jua bila sunscreen tutaumbuka🤣🤣Sisi tulipo ukanda wa bahari twala upepo tu huku. Nyie tesekeni
😹😹kwahili jua bila sunscreen tutaumbuka🤣🤣Sisi tulipo ukanda wa bahari twala upepo tu huku. Nyie tesekeni
Mimi nawaza tuNadhani temp itakuwa 50oC!
Motooooooooo unawaka
Utakuwa albino soon😹😹kwahili jua bila sunscreen tutaumbuka🤣🤣
Labda bahari ya Atlantic sio hii ya HindiSisi tulipo ukanda wa bahari twala upepo tu huku. Nyie tesekeni
😹😹mimi au wwUtakuwa albino soon
Wewe.😹😹mimi au ww
Ndio el nino ya jua!Nadhani temp itakuwa 50oC!
Motooooooooo unawaka
Hujapewa mgao wa bilion mia saba nikudalalie hata hii chopperNo,
ni 31*C tu gentleman %🐒
Moto juu ya moto🙆🏽♀️halafu kuna sisi tunaofanya kazi juani tokea asubuhi mpaka jioni.
usiku tunaenda kulala usingizi wa kuokoteza, kwa stress na kung'atwa na mbu!
halafu kuna jehanam ya milele inatungojea!!
sihitaji na anasa,Hujapewa mgao wa bilion mia saba nikudalalie hata hii chopperView attachment 3701605 big chawa?
Unatia aibu nguvu zote hizo kwaajili ya boxersihitaji na anasa,
boxer yangu inanitosha kusafiri na kuzurura hapa na pale, mjini na vijijini 🐒
dah,Unatia aibu nguvu zote hizo kwaajili ya boxer
Wewwe ni hasara kubwa🙆🏽♀️dah,
foleni kwangu sio changamoto kabisa, ila mvua bana dah!🐒
Itakuwa vizuri mkuuNimependa post yako! Loh! Ngoja niifungulie thread!