Jua linanipa sana nyege


Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
20,823
Likes
34,293
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
20,823 34,293 280
Sijui huwa nina shida gani yaani jua likiwaka ni kama huwa linaenda kuwasha papuchi linaniletea msisimuko wa mwili vibaya mno ni ugonjwa ama ni nini jamani kipindi cha jua saa nane hadi kumi na moja napata shida sana.

Nampenda Mungu sana lakini sitovunja amri ya sita
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
1,561
Likes
1,504
Points
280
Age
24
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
1,561 1,504 280
Duh hatar hiyo aisee
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,523
Likes
16,666
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,523 16,666 280
sijui huwa nina shida gani yaani jua likiwaka ni kama huwa linaenda kuwasha papuchi.linaniletea msisimuko wa mwili vibaya mno.ni ugonjwa ama ni nini jamani
kipindi cha jua saa nane hadi kumi na moja napata shida sana.
nampenda Mungu sana lakini sitovunja amri ya sita
GOOD GIRL HAS GONE BAD!
Nyuzi zako siku hizi ni provocative sana.

Alafu ni nyege za aina gani ili tukusaidie?? Unahitaji muhogo halisi au hata dildo will do??
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,353
Likes
6,130
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,353 6,130 280
kama wewe ni munene na hilo jua la saa nane unalolizungumzia cjui unakuwa ktk hali gani kule mashariki ya mbali, hili hili jua linalotuchoma hadi TUNANUKA KAMA MISHIKAKI WE WASEMA LAKUTIA GEnye, utakuwa upo kivyulini kwenye kiyoyozi sio juani, ama tembea toka kkoo mpaka magomeni kama still papuchi itakuwa inapwita aisee wewe ni sugu kazini
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
20,820
Likes
30,691
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
20,820 30,691 280
Upapa unalowana kbs?!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
14,119
Likes
18,196
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
14,119 18,196 280
Sijui huwa nina shida gani yaani jua likiwaka ni kama huwa linaenda kuwasha papuchi. Linaniletea msisimuko wa mwili vibaya mno.ni ugonjwa ama ni nini jamani
kipindi cha jua saa nane hadi kumi na moja napata shida sana.

Nampenda Mungu sana lakini sitovunja amri ya sita
bahati nzuri hatujuani kwa majina!
 
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,546
Likes
1,050
Points
280
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,546 1,050 280
Aiseeh! Nitafute nikuelekeze tiba
 
The Teacher

The Teacher

Senior Member
Joined
Feb 2, 2013
Messages
162
Likes
36
Points
45
The Teacher

The Teacher

Senior Member
Joined Feb 2, 2013
162 36 45
Sijui huwa nina shida gani yaani jua likiwaka ni kama huwa linaenda kuwasha papuchi. Linaniletea msisimuko wa mwili vibaya mno.ni ugonjwa ama ni nini jamani
kipindi cha jua saa nane hadi kumi na moja napata shida sana.

Nampenda Mungu sana lakini sitovunja amri ya sita
Kweli weye" Miss Natafuta "
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
98,724
Likes
113,461
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
98,724 113,461 280
Sijui huwa nina shida gani yaani jua likiwaka ni kama huwa linaenda kuwasha papuchi. Linaniletea msisimuko wa mwili vibaya mno.ni ugonjwa ama ni nini jamani
kipindi cha jua saa nane hadi kumi na moja napata shida sana.

Nampenda Mungu sana lakini sitovunja amri ya sita
Hata mimi ujue
 

Forum statistics

Threads 1,213,122
Members 461,976
Posts 28,467,853