Jua kali! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jua kali!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Sep 24, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hali halisi. Kijua cha saa sita mchana na kauli mbiu ya maisha bora kwa kila mtanzania. Kudaadadeki!

    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Mkuu Askari Kanzu Tanzania ndivyo ilivyo hivyo? Kumechoka namna hivyo jamani? Sisi WaTanzania hatuna Viongozi wa nchi wanaoipenda nchi yao jamani? Mabarabara mabovu mji unanuka maji safi hakuna hakuna umeme ahhhh tutafika kweli jamani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Somebody aniambie hapo ni mji gani wa Tanzania?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani uko wapi mkuu, usiyekuja kuona hali halisi.
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unauliza tutafika wakati unaona kabisa ndio tunamalizia kuzama.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    puliiz....anayejua atuambie tuna shida na jina la eneo.......
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hii sio tz jamani
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,278
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Hapo ni Malawi na sio Tanzania
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    duh....bora....
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hapo hakuna cha ubora, mbona hata bongo kwa sana tu. tofauti ni maeneo tu.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kama hapa ni malawi basi waache chokochoko ya vita na nchi yoyote!!!!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,533
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Hakuna anayeweza kuthibitisha kuwa hapo ni Tz, nimeshindwa kupata plate numbers za hayo magari. Hata hivyo, daladala za miji mingi kama si yote Tz zina onesha ziendako na hazina rangi moja achilia mbali rangi NYEKUNDU!!!!!! Kama ni airtel basi ujue nchi nyingi Africa zinatumia mtandao wa Airtel. Leteni uthibitisho tusilaumu tuuuuuuu. INGAWA najua hapa tz mambo yanaweza kuwa mabaya sana kuliko haya!!!!!
     
Loading...