Joshua Nassari kamuone Lowassa mara moja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari kamuone Lowassa mara moja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goheki, Apr 4, 2012.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu Nassari, wakati El akihutubia mkutano wa kampeni alisema maneno haya, wananchi wamchague sioi ili awaongoze wabunge wa Arusha kwenda kumuona waziri wa ardhi Pro.Anna Tibaijuka kwa kuwa yeye ndiye M/kiti wa wabunge wa Arusha.

    Sasa mwambie ww ndie uliyechagulia, tatizo la ardhi,maji,umeme etc. Ni la wana-Arumeru sio la Sioi.

    Sasa atumie nafasi ile ile ya M/kiti, na ahadi ile ile mkamuone waziri kwa maendeleo ya Arumeru.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    What? teh teh teh teh
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ukiinuliwa na wanadamu kama SIOI wanadamu hao watakushusha,ukiinuliwa na MUNGU kama NASARI hakuna binadamu atakushusha.
     
  4. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameni.............................................................
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,739
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    BTW kuna umuhimu wa kuitisha upya uchaguzi wa mwenyekiti wa Wabunge hapo Arusha! Ukichukulia CHADEMA wameongeza Mbunge na ule Mpasuko wa makundi ya Wabunge wa Magamba mzee mzima lazma amwagwe chalii...!:-*
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,737
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Nitamsindikiza..
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    itakuwa lini nimsindikize jamaa huwa anachinja ng'ombe kwa wageni na kishushio kikali
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,531
    Likes Received: 2,155
    Trophy Points: 280
    EL hakuwa ana maana hiyo, hizo zilikuwa ghilba za kisiasa za kuombea kura tu.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tutasikia mengi sana baada ya Arumeru.
     
  10. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tulianza na Mungu tukamaliza na Mungu na sasa tuko na Mungu ktk kuwatumikia wana arumeru, hatumwogopi mtu awae yote na hatujikombi kwa mtu bali Mungu alie hai na heshma ziende kwa wapga kura.
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Noti chakavu za lowassa
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Na kweli. Na amkomalie, kweli kweli, ndo amuumbue vizuri.
     
  13. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,991
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Lowassa typifies the delusion so prevalent in Tz leadership/politics
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Asisahau kuvaa helmet na polo.niam prufu.
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,933
    Likes Received: 22,056
    Trophy Points: 280
    Iyo ni layman solution, who is Lowassa by the way??
     
  16. n

    ngurdoto Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na kama utakumbuka Lowassa alisema hivi; Sioi akichaguliwa tatizo la ardhi litakuwa limefungwa Meru, sasa wananchi wamemchagua Nassari unadhani wamegoma kuondoa tatizo la Ardhi Meru?
     
  17. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tena mfuate kwa maandishi ili akishindwa kukusikiliza ndio uwe ushahidi wetu wa kulichukua jimbo la monduli
    kwa uongo wake wa pale jukwaani,ama kweli mvi si uzee jamaa mwongo huyu siku zote alikuwa wapi kumuona waziri wa ardhi.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,761
    Likes Received: 4,132
    Trophy Points: 280
    Mnamwrndekeza sana lowassa. Ni lowassa ndiye anatakiwa kwenda kumuona na kumuomba upatanisho Nassari.
     
  19. d

    dizo Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joshua usiende kwa Lowasa atakupa sumu uyo!
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Sioni kwa nini Nassari arefushe njia, aende moja kwa moja kwa Prof Tibaijuka na ampe ultimatum, ardhi ya Arumeru sasa inatakiwa na wenyewe wana-Arumeru.
     
Loading...