Josha Nassari kuapishwa bungeni next Tuesday | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Josha Nassari kuapishwa bungeni next Tuesday

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Apr 3, 2012.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Zimebaki siku saba kamili ambapo Joshua Nassari atasimama na kuapa mbele ya bunge kuanza kazi yake.

    Kikao cha KWANZA cha mktano wa SABA wa bunge la KUMI unaanza Tuesday, April 10, 2012.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe unatakaje leteni post zenye mashiko ya kujadiliwa.Wewe unafikiri ataingia bila kuapishwa.Mashudu tupu hapa
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,332
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Huu ndio mzee Six huwa anaita wivu wa kike. Kushinda ubunge sio kazi ndogo ndo maana watu wanafuatilia kila nyendo yake Nassary kwani amejiunga na celebrities wengine. Ukitaka kujua kulonda kazi ya ubunge inahitaji kugangamala waulize Nape na Mtatiro walivyogalagazwa majimboni na sasa wamekuwa watumwa kila wanachoambiwa wanasema ndio mzee. Nenda kampigie kampeni mkwe wa Lowassa NDIO MZEE, zunguka nchi nzima kumchafua HR NDIO MZEE...
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sikulijua ilo kumbe ni next week!
     
  5. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Post zenye mshiko ni zile zinazopata reply walau hata moja.
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alichofanya mtoa mada ni kutujuza, kuna watu wengi, hata mimi nilikua sifahamu kama bunge litakaa next tuesday.
    Pia usiwe mtu wa jazba, sometimes unatakiwa upige kimya na usiwe na wivu wa kike...
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sisi wengine hatuna taarifa, tunashukuru kwa taarifa mkuu achana na huyo bw.ge anasema haina mshiko.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mbona mna hasira sana....teh teh teh tehhhh
     
  9. SUCRE MARIACH

    SUCRE MARIACH Senior Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa taarifa mkuu,Pamoja sana M4C...
     
  10. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe hekima ali adumishe mapinduzi kwani bado TZ tuko kwenye ukoloni tena mbaya kuliko wa wana wa israel
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Josha ndiyo nani tena?
     
  12. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,205
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama mtoa mada anajua ni j.4 atujuze ni sehemu gani mipango ya safari inapagwa?
     
  13. s

    shorodo New Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadae
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kauli za CHADEMA zina mshiko kwa maana zina faida,tuanze na PEOPLE'S POWER ikaleta wabunge 48.M4C mwanzo tu mbunge 1 na bado changa,ikikomaje!baraam.Ahsante kwa kutujuza tarehe ya shangwe DOM,tu pamoja RAB atupe nguvu za kupambana zaid hadi yale tuyatakayo yatimie.
     
  15. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Magamba wa JF bado mnahasira sana eeeeh mbona boss wenu Nape kashakubali nyie ndo viherehere wa kuendelea kumwombea njaa jembe Nasari. Huu sio wivu wa kike ni zaidi huu ni ujinga. "Unawivu kumzidi hata shetani" kama hula la kuchangia ni bora ukakaa kimya. Wengi tulikuwa hatujui Bunge linakaa lini na lini kijana wetu ataanza kazi rasmi kama mbunge wa Arumeru Mashariki.
     
  16. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Magamba yana hasira kuliko Shetani, tulieni hivyohivyo...
     
  17. p

    prosperity93 Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JOSHUA NASSARI nakufananisha na Joshua Myahudi aliyetumwa na Mussa kwenda kuchunguza nchi ya maziwa na asali. Mungu amekuinua wewe kwenda kuwasemea na kuwawakilisha wana arumeru wote pasipo kujali itikadi zao.
    Kumbuka siku ulipotangazwa kuwa mshindi mvua kubwa ilinyesha kama ishara ya baraka na kukubalika kwako mbele za Mungu. Watu waliomba Mungu awape kiongozi Arumeru....wamama na bibi zetu wanaoteseka hasa katika suala la ukosefu wa huduma nzuri za afya, maji, ardhi waliomba sana, Mungu amewajibu.
    Kumbuka Mungu aliwaambia wana wa Israeli...utakapofika uko..ukafanikiwa na kondoo, mbuzi, ngamia, ngombe zako wakaongezeka...usimsahau Mungu aliyekuweka hapo. ULIANZA NA MUNGU...USIMWACHE KABISA. MAJITU(CCM) yasikuogopeshe kwa lolote..saaa ya ukombozi ndio hii. ushindi huu umeleta mwangwi mkubwa wa furaha kwa Watanzania wengi wapenda mabadiliko na maendeleo...YOUNG MAN NEVER EVER GIVE UP....
     
  18. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikuambia NASARI ujiandae kutukanwa mwingine akakuambia kuzomewa wakati wa kuapishwa. R u ready?
     
  19. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lusinde: "niwarambe nisiwarambe"
     
  20. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kunywa sumu kama una hasira...aliye kwambia ushabikie magamga nani!!!
     
Loading...