Josephine ndani ya Geita | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Josephine ndani ya Geita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ruhi, Jul 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,189
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Mi nikiwa mgeni katka mji wa Geita leo tarehe 07/07/2012 saa kumi jioni ktk vwanja vya magereza Geita mjini ndipo alipowasili mke wa katibu mkuu wa CHADEMA Dr. SLAA alianza kuhutubia na kuwapa wanaGeita mbinu za kuhoji pesa zao kutoka halmashauri ya mji wa Geita.Pamoja na mengi mazuri aliyoyasema kwa kweli nimeona utofauti wake na wanasiasa wengi kwani yeye ameongea kama mwanaharakati zaidi.Alikua na uwazo mkubwa wa kuambia wananchi ukweli kwani watu wote walikua wakiuzunika wa ukweli waliokua wanaambiwa kuhusu GGM NA CCM na vifo vya raia vinavyotokea ktk mgodi wao bila serikali kuwajulisha kwa kweli amewapo somo la kutosha na wananchi wameonekana hawana uchungu na afya duni,elimu mbovu,miundombinu mibovu na uonevu wa mapolisi wa mgodini
     
  2. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Yah wananchi wa Geita wanahitaji watu wa kuwaeleza juu ya haki zao.Wanaishi juu ya utajiri mkubwa sana ila wao ni maskini wa kutupa huku mzungu akibeba dhahabu yao na kuwaacha wao na matatizi yao.Cha muhimu hapa ni kilichoongewa na si aliyeongea ninyi vibaraka wa Nape.
     
  3. m

    majebere JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anahutubia kama nani?
     
  4. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu mama jina lake ni Josephine. Wananchi walipenda ujumbe wake, na hiyo inatosha.
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    heshima mzee..mi jirani yako hapa tengeru..umewajibu fresh.WAAMBIE MBONA JK ANA WAKE 3 ILA ITIFAKI INATAMBUA MMOJA
     
  6. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamama wapendao nchi zao ni jeshi kubwa.Vizuri kuelimishana.
     
  7. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 634
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    maandaliz haya kwel ikulu inanukia
     
  8. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Rightful first lady wa Tanzania
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,081
    Trophy Points: 280
    Kama mwana Chadema na Mwanaharakati, hata wewe kama unaamini wapo Magamba wakukusikiliza hukatazwi kuhutubia mkutano wowote ule.
     
  10. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana first lady
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hivi na yeye anapata posho za safari, na huko anakwenda kwa gharama za nani? Tunaomba ufafanue kama kuna malipo ili na wengine wajitokeze.
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Posho za safari nani analipa?
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145


    ndo akili yenu inachowaza saa zote...wiziwizi tu
     
  14. kiagata

    kiagata Senior Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hana jipya huyo,matatizo ya wana Geita yapo tangia siku nyingi hana uwezo wa kuwanasua zaidi ya jitihada za wanaGeita wenyewe.Kama ni mwanaharakati tungemuona kabla ya kuwa na Mh.DR
     
  15. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado mchumba wa dr slaa? Au wameshaoana?
     
  16. m

    majebere JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Labda mzee Mtei anaweza kutupa jibu.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,652
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Vilevile ana mpango wa kumchumbia dada yetu majebere
     
  18. Josephine

    Josephine Verified User

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo ndiyo tatizo lenu mnaongea bila kufanya utafiti,kwa taarifa yako sikuanza jana uwanaharakati.
    Issue ni kwamba umenijua baada ya kuwa na Dr,sasa kaa kimya wanaonijua wazungumze.

    Mnaobeza juu ya mke au mchumba hamna sera,maneno yenu hayatazuia harakati zangu.

    Huu si mda wa kusikiliza propaganda ni wakati wa kuitafuta Tanzania Mpya Tuipendao.kazi yangu ni kuwaambia nini wanapaswa kufanya ili wapate wanachotaka.

    Mnawaza posho kwa sababu akili zenu zinawaza wizi kila kukicha,ninamikono miwili nafanya kazi na kazi yangu inauwezo wa kuniwezesha.


    HAKUNA KULALA MPAKA TANZANIA MPYA TUIPENDAYO INAPATIKANA.
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    kama kawaida ya gwandaz. ukichemsha lazima urushe tusi.
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,324
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Swala la posho ni muhimu sana, lazima tujue au umesahau hizo hela ni za walipa kodi, Tunaomba utueleze gharama za safari zinalipwa na nani? na kama ni chama basi wewe ni kama nani mpaka uwekewe fungu la safari?

    Tanzania mpya haiwezi kuja kama na nyie mnaendelea na mambo mnayo yapiga vita.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...