Joseph Warioba atengwa Rasmi

Hii nchi imejifia tu hakuna mtu wa maana utamuona apo kwenye ilo Bonanza

Hapo huwezi kuona maasikofu wa RC, Butiku au Warioba

Mpaka mkuu wa majeshi kagoma kuja ndio ujue tulipofikia Sasa!!


Hawa mafisadi watamwaga damu nyingi Sana kuachia madaraka
Shida ya hii nchi ni Kikwete,bila Kikwete kuondoka hali haiwezi badilika
 
Heshima yako Bantu Lady
Mungu azidi kukujazia hekima! Ameen
 
Kiranga hujambo?
Hujambo ni salamu ya mdada au mmama fulani hivi anayetafuta Shikamoo.

Na jibu lake mahsusi kabisa analolitafuta ni hili.

"Sijambo Shikamoo".

Ukijibu vingine umeharibu.
 
🤣🤣🤣🤣😂😂😂😂
 
Hujambo ni salamu ya mdada au mmama fulani hivi anayetafuta Shikamoo.

Na jibu lake mahsusi kabisa analolitafuta ni hili.

"Sijambo Shikamoo".

Ukijibu vingine umeharibu.
na Habari gani nayo ni ya kutaka nini?
 
Kuna hotuba za JKN zikipigwa leo TBC FM au TBC TV huyo mfanyakazi anakosa kazi siku hiyo hiyo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…