Joseph Haule (Profesa J) speed 200 ni utekelezaji tu

Joseph Haule (Profesa J) speed 200 ni utekelezaji tu

Hapo ni poa....
Kuharibu mazingira ndio poa?
Au kutengeneza barabara za mavumbi ndio poa?

Aisahau kupanda majani na miti hizo sehemu alizopitisha tingatinga ili kuzuia mmong'onyoko wa ardhi.
 
Kuharibu mazingira ndio poa?
Au kutengeneza barabara za mavumbi ndio poa?

Aisahau kupanda majani na miti hizo sehemu alizopitisha tingatinga ili kuzuia mmong'onyoko wa ardhi.

Kwel wewe ....unakichwa nazi kutengeneza barabara unaona ni ni kuharibu mazingira...!
 
Hongera prof. Hongereni wana mikumi

Mfano wa kuigwa! Lakini please wabunge chukueni muda huu kuwafunza wananchi kwa vitendo na hasa nalenga suala nzima la usalama- Prof amevaa kanda mbili kwenye ujenzi- walau angefunga matambara kama shida ni ukosefu wa buti.
 
Kuharibu mazingira ndio poa?
Au kutengeneza barabara za mavumbi ndio poa?

Aisahau kupanda majani na miti hizo sehemu alizopitisha tingatinga ili kuzuia mmong'onyoko wa ardhi.

....

.....Majipu ya kijani utayajuwa tu Buzwagi hiyo !!!


MCHANGA%2BWA%2BDHAHABU.jpg
 
Mfano wa kuigwa! Lakini please wabunge chukueni muda huu kuwafunza wananchi kwa vitendo na hasa nalenga suala nzima la usalama- Prof amevaa kanda mbili kwenye ujenzi- walau angefunga matambara kama shida ni ukosefu wa buti.

....

.....Mkuu hivyo hivyo tu kunajoto sana huko !!!
 
Sijui kwa nn wabunge wengine wa ukawa hawaigi mfano huu JHaule alioiga kutoka kwa Deo Filikonjombe, siasa za mwaka huu ni kazi tu mambo ya kupiga mayoe bungeni yaliisha kwa jk

Hajaiga bali amebuni namna ya kuwatumikia watu wake ningefurahi kama wabunge wa ccm wangekuwa wanafanya hayo tangu tupate uhuru bila shaka wengi wange iga na nchi ingekuwa mbali sana
 
....

.....Majipu ya kijani utayajuwa tu Buzwagi hiyo !!!


MCHANGA%2BWA%2BDHAHABU.jpg
Hii kitu yote ndio wanaingiza kwa kontena, kusafirisha na kwenda kufukia mashimo na mahandaki kwao?
Sio ajabu wenye mgodi kusema wanatujengea vivutio vya utalii.

Wacha CCM wagawe "maisha bora" kwa wadanganyika na hapanakazi tu.
 
Bora hata nazi ilo dafu kabisa
Kwel wewe ....unakichwa nazi kutengeneza barabara unaona ni ni kuharibu mazingira...!
Kweli wewe hujui barabara ni nini. Hiyo unaita ni barabara?
Pia hukuona sehemu muhimu ya mchango wangu kwa Joseph Haule. Wewe una kichwa cha aina gani?

Nimeshauri, pale alipopitisha tingatinga na kuchonga vilima ili kupata vumbi na udongo wa kujengea "barabara" na kutapakaza vumbi ni vizuri afikirie kupanda miti na majani ili kuzuia mmong'onyoko wa ardhi. Au hili wazi ni kwa wenye kichwanazi na kichwadafu tu?

Mfikishie mjenga "barabara" hii rai ya kuhifadhi mazingira. Au unataka siku mvua zimesomba hiyo barabara na kusababisha "landslide" ndio uje kulalamika hapa?

 
Last edited by a moderator:
Hivi John Mnyika analo lakujifunza kwa huyu mwenzie?
Anacho fanya Prof ni kinyume na UKAWA maana wao wanacho waza ni kuandamana tuu...!

Huyu hatomaliza mwaka lazima ataitwa msaliti....

.....wewe tatizo lako ni mnyika tu, acha chiki za mwendelezo wenzio wanasonga mbele......shame
 
Last edited by a moderator:
Sijui kwa nn wabunge wengine wa ukawa hawaigi mfano huu JHaule alioiga kutoka kwa Deo Filikonjombe, siasa za mwaka huu ni kazi tu mambo ya kupiga mayoe bungeni yaliisha kwa jk

joshua nasari anapiga kaz hxo kitambo ccm.nan anashiriki hzo kazi?
 
Nimeona hata diwani Saidi Fela anafanya vitu kama hivi Kilungule.
 
Back
Top Bottom