Joseph Haule (Profesa J) speed 200 ni utekelezaji tu

Joseph Haule (Profesa J) speed 200 ni utekelezaji tu

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Posts
25,995
Reaction score
25,338
Ameanza kupasua barabara Mikumi maeneo ambayo yalikuwa hayafikiki kirahisi kutokana Jiografia ya maeneo hayo...

Lengo ni kuhakikisha wananchi wa Mikumi wanapata huduma bora ikiwamo barabara....

Hongera Kamanda....

Hongera Mikumi.....

Ulisema na unasimamia...


FB_IMG_1449624403393.jpg

FB_IMG_1449624447136%2B%25281%2529.jpg


FB_IMG_1449624433510.jpg
 
Prf hiki ndicho kilifanya ukapewa KURA za ushindi sitegemei kama utamezwa na wale watafuta sifa kwa midomo bila matendo. Mungu akutangulie uwatumikie wananchi. Ubunge ni kuwa muonyesha njia mkiwa mnatembea pamoja ili kufikia mafanikio.
 
Prf hiki ndicho kilifanya ukapewa KURA za ushindi sitegemei kama utamezwa na wale watafuta sifa kwa midomo bila matendo. Mungu akutangulie uwatumikie wananchi. Ubunge ni kuwa muonyesha njia mkiwa mnatembea pamoja ili kufikia mafanikio.

....

.....Amina
 
Safi sana kamanda. Mungu akusimamie katika kipindi chako cha uwakilishi na uongozi wa wananchi wa JMT, hususani Mikumi.
 
Sijui kwa nn wabunge wengine wa ukawa hawaigi mfano huu JHaule alioiga kutoka kwa Deo Filikonjombe, siasa za mwaka huu ni kazi tu mambo ya kupiga mayoe bungeni yaliisha kwa jk
 
Ameanza kupasua barabara Mikumi maeneo ambayo yalikuwa hayafikiki kirahisi kutokana Jiografia ya maeneo hayo...

Lengo ni kuhakikisha wananchi wa Mikumi wanapata huduma bora ikiwamo barabara....

Hongera Kamanda....

Hongera Mikumi.....

Ulisema na unasimamia...


FB_IMG_1449624403393.jpg

FB_IMG_1449624447136%2B%25281%2529.jpg


FB_IMG_1449624433510.jpg

Hongera zake na nawapongeza wana mikumi hawakufanya makosa kuchagua mbunge jembe
 
Sijui kwa nn wabunge wengine wa ukawa hawaigi mfano huu JHaule alioiga kutoka kwa Deo Filikonjombe, siasa za mwaka huu ni kazi tu mambo ya kupiga mayoe bungeni yaliisha kwa jk

Tutajie wabunge wa ccm walio kwisha onyesha angalau nusu ya profesa j wa ukawa, wacha mahaba niuwe utaolewa bure
 
Ameanza kupasua barabara Mikumi maeneo ambayo yalikuwa hayafikiki kirahisi kutokana Jiografia ya maeneo hayo...

Lengo ni kuhakikisha wananchi wa Mikumi wanapata huduma bora ikiwamo barabara....

Hongera Kamanda....

Hongera Mikumi.....

Ulisema na unasimamia...


FB_IMG_1449624403393.jpg

FB_IMG_1449624447136%2B%25281%2529.jpg


FB_IMG_1449624433510.jpg

Ujumbe huu umfikie MOTOCHINI na Selemani Mkindi aka afande sele
 
Back
Top Bottom