Jopo la wanasheria wa CHADEMA lishtakini gazeti la Raia Tanzania!


Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,843
Likes
19,409
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,843 19,409 280
cf91a4ee0506df0338e0d97e5bc3bfb5.jpg

Kwa kila mtu makini anafahamu fika uchochezi uliosambazwa jana ulikanushwa mapema na msemaji rasmi wa CHADEMA ndugu Tumaini Makene na ndio maana hata gazeti la CCM Uhuru habari ile wameipotezea kwenye headline zao.

Lakini unprofessional na kwa chuki zilizowajaa hawa waandishi na wahariri wa Raia Tanzania wakaona hapa ndio pa kufanyia siasa zao za Mtaroni, cha kujiuliza je hili limetokea kwa bahati mbaya?

Sasa ni wakati wa kitengo cha sheria cha CHADEMA kutimiza wajibu wake na kulifikisha gazeti hili kwenye vyombo husika kweni hii ndio tabia ya gazeti hili tangu nilifahamu.

Kulalamika tu mitandaoni bila wahusika kuchukuwa hatuwa ni upuuzi, sasa watu wawe serious hata wale vijana wa CCM waanze kuwa na adabu waache siasa nyepesi.

Ona hapa chini habari hiyohiyo Jambo leo walivyoiripoti in Professional journalism.

1467605683211-jpg.362685
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,844
Likes
65,143
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,844 65,143 280
Tatizo tumezidi kuwa wapole tukisubiri Jamuhuri ichukue hatua.CHADEMA chukueni hatu wenyewe na wala msisubiri Jamuhuri maana hata kutukanwa mnatukanwa tu na hakuna anaeshitakiwa.
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,498
Likes
13,149
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,498 13,149 280
Lisemwalo lipo
Lini Mnyika akamsaport Lowassa?
Ujio WA Lowassa cdm
Ilikuwa kama kuingiza mchanga machoni

MBOWE ndio kalikoroga zaidi
Baada ya kupiga gia za angani
Kaingia na Katibu uchwara.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,802
Likes
49,865
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,802 49,865 280
Tuhakikishe hili gazeti linakuwa na adabu kwa asilimia mia moja
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,962
Likes
17,722
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,962 17,722 280
Aliyeongelewa ni Mnyika

Aliyekanusha ni Makeni

Anayetaka kufungua kesi ni Jopo la majaji wa chadema.

Ukiunganisha Dot utaelewa ni kweli Mnyika hamtaki lowassa
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Nadhani wakati umefika wa kuyaadhibu magazeti "CHOCHEZI" kwani yanatumika
 
KILLERS KISS GUY

KILLERS KISS GUY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2013
Messages
721
Likes
141
Points
60
KILLERS KISS GUY

KILLERS KISS GUY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2013
721 141 60
cf91a4ee0506df0338e0d97e5bc3bfb5.jpg

Kwa kila mtu makini anafahamu fika uchochezi uliosambazwa jana ulikanushwa mapema na msemaji rasmi wa Chadema ndugu Makene na ndio maana hata gazeti la ccm Uhuru habali ile wameipotezea kwenye headline zao.

Lakini unprofessional na kwa chuki zilizowajaa hawa waandishi na wahariri wa Raia Tanzania wakaona hapa ndio pa kufanyia siasa zao za Mtaroni, cha kujiuliza je hili limetokea kwa bahati mbaya?

Sasa ni wakati wa kitengo cha sheria cha Chadema kutimiza wajibu wake na kulifikisha gazeti hili kwenye vyombo husika kweni hii ndio tabia ya gazeti hili tangu nilifahamu.

Kulalamika tu mitandaoni bila wahusika kuchukuwa hatuwa ni upuuzi, sasa watu wawe serious hata wale vijana wa ccm waanze kuwa na adabu waache siasa nyepesi.

Ona hapa chini habari hiyohiyo Jambo leo walivyoiripoti in Professional journalism.

View attachment 362685
Nawashauri vijana tuwe tunaacha siasa uchwara, siasa za kufata kaulibya mwenyekiti kiasi kwamba mwenyekiti akuamua hakuna wa kupinga wala kukosoa, yalisemwa baadhi ya ukweli kabisa na yalihubiliwa na chadema wenyewe juu ya Lowasa, mimi ni mwanachadema lakini naungana na Mnyika kupinga ujio wa Lowasa Chadema kwani si mahala pake, na wakati utasema. Naichukia sana ccm lakini kadri upinzani unavyo kua na kuimarika haujitofautishi sana na Ccm
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,607
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,607 280
Kosa likowapi hapo..si wa chanzo cha taarifa.. Mbona Tanzania Daima ndio style yao hiyo
Mkuu, ukishtakiwa unakufa peke yako, huwezi tena kuanza kusema mbona na fulani huwa anafanya hivi!
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,378
Likes
2,620
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,378 2,620 280
Hata Mnyika asiposema lowasa inabidi akamatwe mwaka 2007alitajwa na chadema kwenye orodha ya aibu(list of shame) kwamba na yeye ni fisadi,mwizi,aliyeliibia taifa.

Lowasa ni mwizi akamatwe haraka na fedha alizoiba zirudishwe kama ambavyo Buhari anavyojitahidi kurudisha fedha za umma zilizoibwa na JPM naye ahakikishe fedha zilizoibwa na akina Lowasa zinarudi.

Chukia ufisadi,wizi,ubadhirifu hata kama upo Chadema.
 
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
561
Likes
287
Points
80
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
561 287 80
Aliyeongelewa ni Mnyika

Aliyekanusha ni Makeni

Anayetaka kufungua kesi ni Jopo la majaji wa chadema.

Ukiunganisha Dot utaelewa ni kweli Mnyika hamtaki lowassa
Mnyika amekanusha kupitia mtandao wake wa twitter
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,802
Likes
49,865
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,802 49,865 280
Mwenyewe nakuheshimu lakini sio kwa upumbavu na ujinga walionao CDM
Kwa sasa utetee
We mzee hebu jiheshimu mbona umoja wenu wa wazazi wanajiheshimu sana
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,663
Likes
4,022
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,663 4,022 280
Tuhuma nzito kama hizi kwa mtu binafsi hazikanushwi na msemaji wa chama na wala hazikanushwi kupitia mitandao ya kijamii bali kwa kuitisha press na wana habari.
Ajitokeze Mnyika mwenyewe akanushe kwa kuitisha mkutano na wanahabari, mitandao ya kijamii, TV, redio na magazeti yachukue kwa Mnyika.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,663
Likes
4,022
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,663 4,022 280
Mnyika amekanusha kupitia mtandao wake wa twitter
Tuwekee, hata hivyo haitoshi, aitishe mkutano na wanahabari, sababu hata tuhuma hizo zimeandikwa kwenye social networks, tuamini lipi msimamo wake kumhusu Lowassa au hilo kanusho lake?
 

Forum statistics

Threads 1,237,436
Members 475,533
Posts 29,288,290