Joke of the day


Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,713
Likes
3,206
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,713 3,206 280
Mwalimu aliingia darasani akauliza, "Kwanini mapenzi yana nguvu kuliko vita?"
MWANAFUNZI akajibu,"kwasababu CONDOM bei nafuu kuliko Bunduki..."
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,423
Likes
14,697
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,423 14,697 280
Hahahahha ahivi kwanini Condom hazijapandishwa bei? Au kule hakuna VAT? I think ni source mojawapo ya Income
 
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,713
Likes
3,206
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,713 3,206 280
Hahahahha ahivi kwanini Condom hazijapandishwa bei? Au kule hakuna VAT? I think ni source mojawapo ya Income
Watu wasijepata kisingizio cha kutotumia bana!
 
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,459
Likes
645
Points
280
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,459 645 280
Asante
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,890
Likes
5,307
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,890 5,307 280
Mwalimu aliingia darasani akauliza, "Kwanini mapenzi yana nguvu kuliko vita?"
MWANAFUNZI akajibu,"kwasababu CONDOM bei nafuu kuliko Bunduki..."
daah! binafsi hizo zana mi nilishindwa kutumia..mimi ni kavu kwa kwenda mbele,lakini ajabu hadi leo nipo hapa nachat na ndugu zangu watakaokuja kutokwa povu kwa ajili ya msimamo wangu wa kuwa mzalendo kwa kuloweka mbichi..
 
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,713
Likes
3,206
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,713 3,206 280
daah! binafsi hizo zana mi nilishindwa kutumia..mimi ni kavu kwa kwenda mbele,lakini ajabu hadi leo nipo hapa nachat na ndugu zangu watakaokuja kutokwa povu kwa ajili ya msimamo wangu wa kuwa mzalendo kwa kuloweka mbichi..
Lini umepima kwa mara ya mwisho?
 
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,713
Likes
3,206
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,713 3,206 280
always napima,last time ilikuwa mwezi may mwaka huu
Hali yako ya afya ktk hayo majibu ikoje mkuu.... samahani lakini ni kwa faida ya wengi hapa jamvini... najua wewe upo under cover, hatukufahamu!
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,890
Likes
5,307
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,890 5,307 280
Hali yako ya afya ktk hayo majibu ikoje mkuu.... samahani lakini ni kwa faida ya wengi hapa jamvini... najua wewe upo under cover, hatukufahamu!
ni njema kabisa mkuu,wala usijali uliza tena na tena na tena,and how did u know if am undercover mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,236,744
Members 475,220
Posts 29,267,726