John Shibuda atangaza rasmi kuachana na CHADEMA

John Shibuda atangaza rasmi kuachana na CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Hata kama bado mwezi mmoja tu Shibuda hataacha chenchi yeyote ya ubunge wake. Anajua wazi 2015 harudi bungeni hivyo hawezi kuacha. Anajua wazi kuwa kilichompeleka bungeni ni CDM hivyo sasa weshamchoka hatakubali kupoteza hiyo asali. Atalamba kila sega hata kama ni kwa kurudi bungeni kuzilamba hizo za BMK. Akiongezea na za Bunge la Jamuhuri atakuwa mbali. Nasema; Haondoki kamwe. Mroho mno yule.
 
Kama kajiondoa CDM, Bungeni anakwenda kama nani? Yeye aliingia BMK kama mbunge kupitia CDM, sasa kajivua UCHADEMA. Je anakwenda bungeni kama mjumbe wa 201 au? Njaa hizi!
 
huyo mnafki alikuwa akingoja nini Chadema muda wote huo.
 
Hivi Shibuda aliwahi kuwa CHADEMA? Ni sawa na kusema Juma Kaseja ni Yanga kwa sbb anaichezea Young Africans.
 
Hizi habari zingine eti wazee walimuunga mkono na kumtaka arejee Bungeni hivi hao wazee hawaelewi kuwa Ubunge alionao ni kutokana na kuwepo CHADEMA kwa hiyo kama amekihama chama ni moja kwa moja sio Mbunge tena na hatakiwi kwenda Bungeni.

Wazee wamuunga mkono
Baada ya wazee hao kumsikiliza Bw. Shibuda, walimuunga mkono kwa uamuzi wake wa kukihama chama hicho na kumtaka arejee bungeni ili kuwatetea wananchi wa Maswa ambao ni wakulima na wafugaji.

"Sisi kama wazee, tunakuunga mkono na tunawataka wabunge wengine kurejea bungeni ili kujadili matatizo ya Watanzania ambayo hayahusiani na muundo wa Serikali...tunataka wakulima na wafugaji wadhaminiwe," Alisema Mohamed Mangasiri ambaye ni Mwenyekiti Baraza la Wazee jimboni humo.
 
SIKU chache baada ya Mbunge wa Maswa Magharibi, mkoani Simiyu, Bw. John Shibuda (CHADEMA), kudaiwa kukisaliti chama hicho na Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA) kwa kurudi katika Bunge Maalumu la Katiba ambalo linaendelea na vikao vyake Mjini Dodoma, mbunge huyo ameibuka na kutangaza rasmi kuachana na chama hicho
Alisema tangu amejiunga na CHADEMA, amekuwa akitukanwa, kuitwa masaliti na kunyimwa ushirikiano kutoka uongozi wa juu katika chama hicho ili kuchochea maendeleo na wananchi wake.
"Mimi si mkokoteni na siwezi nikaota juu ya maamuzi ya UKAWA ambayo wamekuwa wakiyajadili katika vikao vya maridhiano, wajumbe wengine wamekuwa wakipewa taarifa kila siku juu ya kinachoendelea hadi sasa lakini mimi nabaguliwa kwa nini," alihoji Bw. Shibuda.
"Siko tayari kupelekwa na chama chochote cha siasa nchini wala viongozi wake, nitaenda bungeni wiki hii kuendelea na vikao ili niweze kuwatetea wakulima wangu wa pamba na wafugaji ambao ni maskini sana," alisema.
"Viongozi wa CHADEMA ni wababe, hawana hekima wala busara, wanataka kuendesha chama watakavyo kama cha kwao lakini mimi nimekataa, nataka niwaambie kuwa, waliposikia nimetoka CCM, wao ndiyo walinifuata nijiunge na chama chao," alisema.
Bw. Shibuda alidai kukerwa na Mwanasheria wa chama hicho ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki, Bw. Tundu Lissu, akidai amekuwa akimuandama bila ya sababu na kumtaka aache mara moja.
"Amenituhumu mambo mengi na mimi nimemvumilia vya kutosha na sasa, ndani ya siku chache nikirudi Dar es Salaam tutaonana maana siwezi kutukanwa na mtoto mdogo kama Lissu," alisema.
Source: Gazeti la majira
 
Pole Sana Mzee shibuda hiyo sacos haitaki wenye akili Kama ww inatakiwa watu Kama sugu msigwa Lema na
 
Wako wengi wenye moyo kama wa Shibuda ila wanaogopa kujitoa na kunug'unika chini chini kwa manyanyaso, sasa Shibuda na Arfu wamefungua njia utawasikia wengi wakitoka ktk saccos hii.
 
mwisho wa shibuda umefika,maana kwa sasa hauziki tena,nadhan hata akirudi ccm hatapokelewa,namshauri ajiunge na kile kikundi cha Act,cha Kigoma Kaskazini.
 
umeonesha. msimamo mzee Wetu. chadema wanalaana. mungu atajibu.. 2015 ndomwisho wao
 
Bwana we MBAAZI sikikosa maua husingizia jua.SIku nyingi Shibuda alikuwa mpenzi wa CCM CDM alienda sababu ya ULAJI tu.Tusiwe kila wakati tunakubaliana na UJINGA wa wanasiasa walioko upinzani wakiwa na mguu mmoja ndani ya upinzani na mwingine ndani ya CCM mwisho wa siku wanavikosa vyote.Kama angekuwa upinzani kweli angeonekana hata klwa matendo yake.Sijawahi msikia hata siku moja Shibuda akifanya kampeni za kutafuta wanachama wapya.Muda mwingi ulikuwa kutafuta nafasi ya kurudi CCM.

Kuna wakati mpaka amemuomba Mwenyekiti wa CCM taifa ampigie debe la kuwa Rais,sasa leo analialia ati CDM wameninyanyasa!Wanasema tutawajua kwa matendo yao na si maneno yao.

Na mwisho debe tupu haliishi kuvuma.
 
Pole Sana Mzee shibuda hiyo sacos haitaki wenye akili Kama ww inatakiwa watu Kama sugu msigwa Lema na

Shibuda anatengwa kwa kuwa ana akili kama wewe Mkya! kule kwetu kuna msemo usemao kuwa 'ukiwa mnafiki ujanani basi ukiwa mzee utakuwa mchawi au mwanga' na ndivyo alivyo shibuda na wewe Mkya!
 
Tunamtaka arudishe kadi yetu na si kupiga kelele kwenye magazeti ya kufungia vitumbua,yeye kama mwamba ajiunge na chama kingine na kurudisha kadi ya cdm na wasaliti wote wangefanya hivyo wangeonekana angalau wanajisimamia
 
mpaka chama kibaki na wenye akili ndogo tu. Nadhan wenye akili kubwa wataendelea kuondoka mmoja baada ya mwingine
 
shibuda zzk kwisheni na posho mmenyimwa ccm kwani mmeshindwa kukidhuru chadema mmekiacha kikishika kasi kama vifaa vya islael vya kutungulia roketi za wapalestina
 
Ukiona wanaume wana kutenga kwenye maamuzi jua wameisha tambua hufai, juilize kwanini wengine washirikishwe... basi kama una hekima unaweza kujirekebisha, lakini si kukaa na kulaumu upppuzi, shibuda kuondoka ndani ya chadema ni sherehe kubwa sana...tatizo la CDM wamekuwa wakiwafuga dizaini hizi za majanga kwa muda mpaka wanaota mizizi...Shibuda aende tu kuwa ndani ya chama ni matizo...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom